:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Ừ, nước ko cuốn thì gió cũng cuốn chứ j`?
Ghi trên cát chỉ là hình thức, còn ghi vào đâu rồi mới là quan trọng chứ :x. hí hí :))

**Bạn Trí Hiếu: Ờ căn bản tại ấy hỏi thăm cái bạn làm cái poster, cho nên tớ nhận khéo thế thôi ý mà :">.
Ừ nhỉ, bạn Hiếu là vợ em yêu tớ :D. Hay thế?

TO Honey:Đầu tiên là cái Card, Honey mắc chứng quên kinh niên, sorry Honey:-?? Nhưng mà mấy hôm nay Honey toàn bỏ tiết, làm thỉnh thoảng Honey nhìn sang ko thấy Honey đâu hết:( , bất giác quên luôn, hôm nay đã mang rồi đó chứ:-<
Còn cái ava, cái status để cho hợp với nó thôi mà, còn tình cảm của chúng mình thì cần gì phải nói, nhẹ nhàng và thầm kín đến mức ai cũng biết;))
Bạn Miu Hil đừng nói Honey tớ b**:-w
Ah, lấy cái ảnh lớp mình và cái ảnh của mấy nàng TOny's Angel cho bà Mai Mít xem, cụ đang muốn kiểm tra các cháu lên ảnh trông thế nào^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy chứ Honey là Honey cũng hiểu tình cảm của Honey dành cho Honey là sâu đậm lắm, nhưng chúng mình cứ công khai cho nó mãnh liệt nhể? :))
Bỏ tiết đâu mà bỏ tiết, giấy phép Honey bị ốm đàng hoàng [-x Chính ra là Honey phải mang đường sữa sang thăm Honey rồi đấy nhớ b-)

Lâu lâu không về nhà này chơi, nhà có gì vui không
Nguyên

các bạn toàn lôi kháu lên khoe, chả nhẽ tớ đú đởn mang ảnh Neo của tớ ra nhể :)), ko, bạn í đập chết :((
@ My: mày khoe kháu làm tao hộc tốc lên xem, nhòm mòn mắt vào cái ảnh bé tí bé tẹo chả thấy cái cóc khô j`, comment cái nỗi j` :)

:-< Chị ơi, chị em mình mới là dân chơi Hà Thành chứ [-x
@E'ryone (đặc biệt là Honey :x): Từ bây h tớ hok lên HAO nữa đâu, các bạn hok được nói xấu j` tớ nhé b-) Bibi cả nhà :*

Xíu, mày bảo cái gì mới cơ :)). Cái bạn Neo con P bảo hay là thằng trên ava của tao?
Cái thằng ấy mà mày ko biết thì mày chết đi cho nó rồi =)).

...

Em, đồ bắt chước :)).

:( chẽ nhẽ mình đi lại mù thông tin thế à
tao ko biết thật mà
mày có on ko đấy :(
nhận dc lời nhắn của tao chưa

Rồi, nhận được rồi :x. Tao nhắn lại rồi đấy :D.

Lại chuyện cái ava :)). Tao chết vs mày mất ...
Cái thằng đấy, là cái thằng mà, ngày xưa đêm đêm buôn điện thoại với mày rồi anh em các kiểu đấy :)). Biết thằng nào chưa?

=)) unbelievable =))
mặt giống mặt chuột nhỉ :))
ôi anh phương của tao
tao nhớ anh phương của tao :D
hồi xưa hơi bị quý anh P suốt ngày gửi nhạc sến cho tao nghe :D

cám ơn mày nhé miu miu :x tao tin vào con mắt nghệ thuật của mày :D

Ứ phải chị ạ :">.
Đấy là em giai em thôi :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng không biết thằng trên ava mày là ai Ngân ơi
hu hu
thế mày đã nhận dc of của tao chưa