:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

có chứ ! trâm sang sy thì tớ sang ngay :)) đi máy bay tầm 1 h nhanh lém :)) trâm bao tiền vé nhé hehhe

to miumiu : khổ thân gì , đến nhà tao nó toàn dc mẹ tao cho hoa quả sướng muốn chết :))

Đảng Men, Đảng Men đâu hết rồi :x. Chỉ còn nửa tiếng nữa là năm mới rồi :D. Chúng mình đủ tuổi lấy chồng hết rồi đấy. Cố gắng lên, cố gắng kết nạp thêm thành viên cho Đảng Men nhé :x :x :x.
Yêu tất cả mọi người :* :* :*

chúc mọi người năm mới vui vẻ, suôn sẻ, mạnh khoẻ

vui năm mới ko quên nhiệm vụ, nhắc đồng chí LI LO, GINNIE, TRÂM nhớ tìm tài liệu tham nhũng hôm đầu tiên đi học đã phải nộp cô

cho xíu đón Tết xa nhà: kisses n love

4 ơi năm mới năm may
thay ava xinh 2 chữ kia lấy tinh thần à :))

dc :x

tap là tao thấy tao máu me lém ! bi h là đang 4h bên này cố mò lên mạng
sao trên ym không có đứa nào để tao chúc mừng vậy đành viết trên này :D

chúc đảng men vạn sự như ý , lộc xuân đầy nhà :x
đảng men muôn năm
muôn năm
muôn năm
:x:x:x

Khổ thân mày, Xíu :x
Nhưng căn bản ai cũng một đống việc chứ ngồi được ở máy mãi đấy :-<
Năm mới may mắn hạnh phúc nhá.
Iu lớp mình :x

Chúc mọi ngiwofi năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, đạt đựoc tất cả mục tiêu đề ra^^
Hôm 30 Tết lăn quay ra ốm một ngày, nhục thế>.<, may mà hôm nay khỏi, ko dông cả năm>.<
TO Xíu Sim:Hông có, ấy là tớ hỏi thế, vì có con bạn tớ bên đấy, phòng khi có gì Vi Ngân về nhà tớ nhờ chuyển quà cho nó, đương nhiện chị cũng có quà, chị dâu xinh^^
TO đồng chú Sharon:Nhớ, có in ra rồi^^

Mình chúc muộn mất rùi ^^
Happy New Year Đảng Men :x:x:x
Thêm 1 tuổi mới , xin thề: càng ngày càng gắn bó và đóng góp sức mình cho sự nghiệp vĩ đại của Đảng:x
Yêu tất cả các đồng chí :*:*:*

>:D< iu moi ng nhiu lem' ............... một năm vạn sự như ý ....... hạnh phúc sum vầy nha .............

Happy new year Đảng men. Yêu các bạn chết đi được.
Cho tớ làm thành viên dự bị với nhé.
Vừa up thêm mấy cái ảnh lớp mình lên photobucket, thưởng thức nhé!
@ H Ngân : Bùi up luôn cái ảnh bùi lên đấy để cho vào yearbook 0407 gì đấy.

con gái ah`, sinh nhật vui vẻ nha :x:*
Dì chúc con năm mới thêm tuổi mới, thắng lợi mới, thu hoạch mới nha ;)) yêu kon :x

Hạp pì níu zia :))

Mai em đi chùa, chúc cho mọi ng vài câu nhá :*

To Honey:Đâu có, tình cảm của chúng ta vượt lên trên mọi câu chữ;)) , có thiếp cho Honey rồi, hôm tới đi học đưa vậy;))
Honey bị ốm hai ba ngày nay:-<
Mọi người ơi, đây là một nhóm nhạc Nhật tớ vừa thích, các em này cute lăm, toàn lứa 92-94 thôi, hôm nay ngồi chơi phát hiện ra các em ấy có một cái bộ đồng phục giống y hệt đồng phục lớp mình, thấy các em ấy cũng cute như lớp mình, up lên đây cho mọi người xem nhé;)

Tên: Berryz Koubou;))

y hệt là y hệt thế nào
đồng phục của các em ý đắt tiên hơn :)) đẹp hơn nữa =))

to 4 : ừ mày ko nói tao ko để ý! đúng là kinh dị quá ! ghê :D

Vớ vẩn, phải nói là các bé Berryz Koubou có cái áo đồng phục giống lớp mình^^, ít nhất là giống cái áo len^^
Nghĩ lại thì dù lớp Địa màu áo có thế nào thì cũng chỉ có màu hồng mới lột tả hết vẻ ngây thơ của lớp Văn chúng ta, quá trong sáng^^

áo len cũng không giống lém
nếu áo len lớp mình cũng dài thế chắc tớ mặc ko đến nỗi béo như con lợn
( khổ thân mình lên cân mặc cái gì cũng thành năm nay :)) )

Back
Bên trên