:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

tháng 6 tao về thì chắc là cuối tháng 6 tao đi, vì trường tao chia làm 4 kỳ nghỉ, kỳ đấy dài 1 tháng, tao ko về ra ở host thì thê thảm lém :(
thế mày thì khi nào đi đấy tân

ừ! on làm gì cũng dc trừ chat và call bọn khốn nạn :((

ze ơi! bạn có lời hỏi thăm đến con gấu bông của mày đấy ;;)

Tháng 8 cơ mày ạ, nhưng thôi ko sao, có về là lại tốt rồi, chỉ có điều tháng 6 đúng lúc các bạn ý đang ôn thi đại học đấy ;))
Chả hiểu hội trại tối nay có cái vẹo gì ko đây :-w

Tối nay đi xem mọi người dựng trại thế nào, chắc cũng xem được Beo nhảy^^, phải về sớm nhưng ko sao^^
TO Honey:Honey thật sự làm bạn thân của Honey sợ^__^!V, tình cảm của Honey dành cho Honey thật.....to lớn quá, ko ai bằng.....!

buồn quá
mọi người đi hội trại hết rồi :(

tớ đi ngủ vậy:(
yêu cả nhà :x

Xíu hâm hôm nay trại NHẠT lắm, chả có bóng người quen nào, toàn bọn lạ hoắc, chắc trường ngoài đến soi nhau. Mà con Beo lúc tập lắc rõ máu đến khi diễn thì bị các bà các cô cắt mất doạn sex nên chả bốc gì cả:)
Sắp có CD bựa của bọn mình rồi đấy:D COn Phương lấy ảnh chụp hôm ăn lẩu làm bìa8-} KHôn hơn được8-}

ơ ảnh đây bọn mày có à !tao tưởng là chụp bẳng máy đăng trung

nhạt mấy cũng không nhạt bằng tao ở trong phòng 1 mình không bóng người qua lại , ko ai để chat hú hú hú :))

con siu thứ 7 lần sau đc on thì on sớm vào nhé :)) cho tao buôn chuyện
bên này chênh 4 tiếng cơ

Khổ thân Xíu, vênh lên 4 tiếng đâm ra nó thật là "khác người" 8-}
Như mình sang kia nó kém 6 tiếng, lúc chiều học xong thì gặp lúc tối đêm các bạn đang online -> ngon chán :D

Xíu ơi, mày bảo trước với chị Trang hay bố mẹ mày là tao với con Lu nhà tao qua cóp ảnh lớp về nhé. Sợ xồng xộc sang lại ... :|.
Made in 12 đang cần ảnh, chả hiểu làm j`? :-?

Àh, đầu mới của tao đấy
<<<<<
Cho lên cho mày nhận xét ;;)

cái đầu đấy mà còn mang đi khoe tung tóe, nẫu :D
Con XÍu kia rồi, mãi mới thấy tăm hơi, tội nghiệp quá, tao mà được onl ở nhà chắc là đã chát chít hú hí được với mày, chui lủi khốn nạn thế đấy :((
Cố gắng nhé, mọi thứ dần dà sẽ quen. Quyết thắng :))

Đầu tao làm sao? /:)
Khối đứa thấy tao cắt anh HanKu ngon quá, nên đi theo đấy thôi :))

TO Honey:Honey thật sự làm bạn thân của Honey sợ^__^!V, tình cảm của Honey dành cho Honey thật.....to lớn quá, ko ai bằng.....!
Ý của Honey là Honey của Honey phải rụt rè e thẹn khi gặp bạn của Honey ý hả? =))
Mà tình cảm của Honey với Honey công khai minh bạch thế sợ gì đứa nào nhể? ;))

ÔI em bùn ngủ quá, vào đây rúc rúc tí :))

Đau đầu quá >_<

Em thấy cái đầu của anh iu có đến nỗi nào đâu, nhở ;))

con hilton có quả ava lừa tình vãi b-) hay thế :))
qua mặt chị em
thế bọn mày có cái ảnh nào của tao rửa ra cho vào yearbook với
tao cũng muốn có mặt :(

xíu, lâu lắm rồi ko nói chuyện
có phải hôm mày đi trên đường về nhìn thấy tao hả
chán quá
dạo này thế nào rùi
hôm nay lớp chụp ảnh vui vãi

4 có được cái ava ngon nhở :x :D :">
Xíu đi rồi vẫn muốn xí xớn ảnh à? :D

thế tao đi rồi thì bọn mày ko cho tao vào anbum của lớp à! bọn mày hắt hủi tao :((

kệ! dù gì thì tao cũng gửi ảnh lừa tình cho hilton yêu quý của tao rồi, mới đầu định gửi cái ảnh chụp nghiêng cùng với cái quyển v_pro nhưng mà cái đấy không rõ mặt với cả thiết nghĩ con miên cũng sẽ nộp cái ảnh tương tự thế nên tao đã chuyển sang ảnh tao chụp với con nộm kaola :))

Bạn Xíu ơi, sao tớ gọi mãi, chẳng thấy bạn trả lời j` cả :( :((

:O
thật á
mày lên lúc nào
thỉnh thoảng ym của tao toàn đơ thôi
chả thấy ai gọi gì mình, luc sign in lại nhận đc 1 đống of :((

chắc tại máy đơ hoặc do mạng8-}
tao thấy nick mày sáng mà gọi ko thấy mày đáp :D
các nước toàn mấy con chuột chân dài đấy mà mạng miếc kiểm duyệt nghiêm ngặt nhỉ B-) bố khỉ B-)

chào bạn bao cao su...con mất nết và toàn thể các bạn lớp Văn...:))...con mất nết cú vọ bao cao su cho tớ xin nik...cả bạn nhảy sex nữa...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên