:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

À ừ, họp phụ huynh, tao thì ek nói làm gì rồi, pama ko lo lắng j chuyện học hành hết.
Chỉ có điều ức ek chịu được, 1 là phang tao hạnh kiểm khá (đoan chắc tại 2 ngày gần nhất đã nộp HB 2 cái đơn xin phép nghỉ học) <mà theo lời mẹ tao kể thì nhìn từ nơi xa xa còn thấy phất phơ "chữ ai như chữ bố mày" :))
2 là ngồi cảnh báo mẹ tao "các con sang đấy vất vả, tiền nong thiếu thốn, rồi là AI GỌI CŨNG SẴN SÀNG ĐI MIỄN LÀ CÓ TIỀN. Tao ko thể hiểu nổi ông ý nghĩ cái gì trong đầu nữa >.<

Mình cũng chả biết mình hạnh kiểm j`, tội lỗi j`?
Bố mẹ mình cũng chả bao giờ thak mak là sao ko phải đi họp phụ huynh :)).
Chỉ cần 1 câu: "Thầy, bố mẹ con về quê rồi, khỏi họp hành j` nhá?" - "Rồi, biến" :)). Thế là xong.
Hay mình là ngoại lệ nhỉ >:)

:D...họp phụ huynh đâu có phải nghĩa vụ (của phụ huynh) và quyền lợi (của chúng ta) đâu mà cần phải đi...:))...

Dạ, bố mẹ em mà nghĩ được như anh thì cũng mừng lắm cơ b-)

Hôm nay là ngày cuối cùng chị dâu Xíu Sim đến lớp, nếu còn vào topic của lớp, em chào thêm tiếng nữa nhé^____________^V Đi mạnh giỏi nhé!
P.S: Mọi người nhớ up ảnh>.<

Ngày hôm nay được coi là ngày Xíu Sim, vì nó chính thức chia tay Đảng Men, ra đi thực hiện nhiệm vụ đối ngoại vì một mục tiêu cao cả :x

Giờ này chắc mày bay rồi :(.
Tự nhiên thấy nhớ nó quá :(.

Mày đi bình an nhé? :)

TO Honey:Cái này honey được bạn tặng, trông cute đúng ko, còn hình nữa, nhưng để dành dùng sau^^
Tiếc quá hôm vừa rồi ko tiễn chị dâu đi, chị đi nhớ mạnh giỏi nhé!

Honey của mình thật là chung thủy, rất biết cách nịnh Honey :x
Nhưng mà ở trên lớp suốt ngày cặp với "tứ xứ" thôi [-x may là Honey của Honey hiền lành đấy nhớ b-)
Bây giờ chắc Xíu đến nơi rồi :) Xíu nhanh lên HAO báo cáo tình hình với các bạn xem nào :-<

chao đảng men
xíu từ xứ cà răng căng tai xa xôi xin gửi lời chào đến mọi người
sang được bao nhiêu ngày rồi mà ko online dc nên ko lên hao nhắn tin cho mọi người đc
bọn mày ở nhà có khỏe không có thoát chết giờ kim anh ko :D
tao bên này thì ko khỏe tý nào
trên máy bay khóc
về khách sạn khóc
đêm đầu tiên ở boarding house cũng khóc
tao là the first vietnamese student ở đây :(
nói chuyện với bọn tây thì nó nói nhanh hơn giớ ( nhanh hơn tao nói tiếng việt thì bọn mày biết thế nào rồi đấy:)) ) với cả tính tình bọn nó thì thân thiện dễ thương nhưng tiếp xúc thấy tính cách của bọn nó chả quen gì cả
còn dân châu á ở đây chủ yếu là bọn trung quốc, cũng hay nhiều điểm tương đồng mình nhưng mà bọn nó nhiều quá toàn đi với nhau toàn nói tiếng trung nên tao rất chi alone

hôm qua là ngày orientation ở trường tao , còn hôm nay là tao học chính thức môn đầu tiên là toán : đứa nào có quyển vở đồ thị với tập hợp của kim anh cho tao với :)) bọn tao đang học mấy cái đó, tiết thứ 2 là photography: production & appreciation chính vì thế mà bà ý toàn nói là nói tao chẳng hiểu gì cả:(( có mấy con trong lớp giỏi cực, chup với lồng ghép ảnh tráng phim cứ gọi là thôi rồi b-) tao chết mất

nói chung bi h tao đi đâu cũng hầu như đi một mình
đi với bọn nó chỉ giao tiếp và hỏi han là chính chứ kiểu buôn chuyện như mình ở nhà :) đối với tao là không thể :( :-| có nhiều điểm khác nhau về tính cách lắm, có cái nó cười tao chả thấy funny tẹo nào, tao cười thì nó cứ nhìn tao =))
thôi tao đi tắm rồi đi ăn đây bên này bi h là 4h30 chênh 4 tiếng ở nhà
chắc chả cần nói thì bọn mày cũng biết tao nhớ bọn mày nhiều lắm :(
( ăn chả buồn ăn, ngủ không ngủ dc ;;) ) :)
tối tao hay lấy lưu bút bọn mày viết ra đọc
tiên sư đứa nào viêt ướt át làm tao tốn nước mắt, còn bị nghẹt mũi sáng thì 7h đã phải dậy học đến 4h chiều mới xong

phóng lao thì phải theo lao thôi
nói chung bọn bên này cũng tốt lém, các chị không phải lo con khù khờ này bị bắt nạt ;;) chỉ có điều thời gian đầu hơi ngu đi đâu làm gì cũng phải hỏi :))
yêu bọn mày lắm
có đứa nào rảnh lên update tình hình ở lớp cho tao với nhé
nhớ lém :* :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Chờ mãi mới thấy mày online, Xíu :x
Chị em bên này cũng tương đối, không có gì đáng ngại, mày thì biến mất khỏi lớp được cả tháng trước khi đi rồi nên cũng không lấy gì làm "trống vắng" :)
Hôm nay vừa kiểm tra Hình 1 tiết xong, 3 đường uốn éo (hy vọng mày sang bên đấy nhỡ có phải học cũng chỉ học... vẽ thôi :D)
2 mem An + P.Ngân tuần sau thi quốc gia.
HB bắt làm cái bài Tố Hữu chán mửa -> mai nộp + kiểm tra Sử 1 tiết. b-)
Cộng thêm cái trò lởm khởm phần thưởng với chả hội trại 3-2 (hay cái quái gì đấy đại loại thế).
Nói chung cũng chưa có gì. :D

[Thông tin cá nhân: quảng cáo với Xíu là hôm mày đi tao có viết thơ cho mày đấy :)) sến vãi :">]

đâu post len đây hoặc blog cho tao xem với
à tân :))
mày có rảnh rang thì làm tao 1 bài prensen de mai tao introduce ve viet nam cai vi toa la nguoi viet nam dau tien nen tao phai lam the :)) chả có cái gì mang theo cả ngoài cái áo dài mua vội thật là xấu hổ :((

Xíu ;;)
sang đấy vẫn ngon lành chứ bạn ;;) :x
lớp cũng ko có biến động gì
Hói điên vẫn hoàn điên B-) 8-}
Kiểm tra bù đầu :((

buồn lắm mày ạ
thế nên có chết tháng 6 tao cũng về để chứng kiến bọn mày thi :d có tao về thế nào cũng có động lực thi tốt :d

Hôm nay online gặp Xíu, nhưng mà chat được đúng 3 câu thì cái firewall của trường Vi Ngân nó chặn lại, ko chat được nữa:( , cái trường chít tịt. VI Ngân ơi, đổi trường đi, tớ đang chat với bạn tớ , học ở Sydney, vẫn như thường mà:-w Tại sao thế nhỉ, rõ ràng tớ vẫn thấy bài post của ấy, sao mà lại ko nhận được mess của tớ, điên>.<. (Vi Ngân, chửi cái câu quen thuộc của ấy đi, ờ, mình rất thích VI Ngân chửi câu đấy...,>.<)
Đừng buồn nhé, thời kì đầu ai cũng khó khăn cả, nhưng chẳng mấy chốc là quen thôi, ai cũng ở bên ấy cả0:) (thiên thần ủng hộ nhé;;) )

Chỉnh sửa lần cuối:
toi mai Beo nha tao nhay sex roi ............ moi ng di xem nha ........... :X

Back
Bên trên