:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Đúng là dân Mỹ Thuật :p Định làm bài thơ Ngắm Trăng 2 để cạnh tranh với Bác à :))

Chị đọc quả thơ của bác Xuân Diệu cũng đc đấy 8->
Xong hát quả bài Happy birthday tiếng Anh cho các bạn í choáng ;))
Con Phương ốm đau j mà 1h sáng còn post bài [-x mày [-x thế còn kêu ai [-x

Burn nhiều đĩa sex, bán nhiều hàng nhái nó cũng bị ốm đấy Phương ạ ;))
Để tao nhắn Num không bắt mày "lao động" quá sức nữa nhé :))

Từ hồi mình làm đĩa khối đứa hỏi thể loại ấy mới hay ho chứ :-"

kế hoạch chơi trung thu của lớp mình thế nào đây????

@kondom: con ranh!!! may nhiều tội lắm đấy :-w..... t chưa xử mày đâu :))

Đâu đâu :p Con Ze mà xử thì chỉ có ăn uống thôi Ze nhể ;))

@ Ze: hihi, đã bảo ko còn cách nào mừ :"> vụ này bùn cười lắm , bao h t kể mày nghe sau nhoa :p
Trung thu lớp mình có đi chơi ko thế :-/

mình đi chơi hậu trung thu mà:D 16 âm hình như là thứ 4 í:D tầm 6h tập trung đi, cao su đến 7h là vừa, đi ăn xong rồi kara:D

hôm nay tao đi biểu dương lực lượng xung kích:)) có anh Hoàng Hải với lị chị Mỹ DUng, khiếp chúng nó bu đông bu đỏ vào anh Hoà Hải;)) 8-} âm thanh thì phọt phẹt cứ hát nửa bài thì die nên là chị Dung cáu lắm í:))

Anh Hoàng Hải vẫn được coi là thần tượng của zới trẻ xì tin, Nhật kí Vàng Anh bảo thế 8->
Lu ko bu ko fải xì tin rồi Lu ạ [-x

Cuối cùng cái Siu đã ngộ ra 16 âm là thứ 4 :p

ah ừa thì:">
@Tân: Lu Pro rồi chứ xì tin gì mà nghe theo cái bọn Nhật ký Vàng Hoe:)) cơ muh ít nữa cũng muốn đú 9x tí nên sắp đi xem Bước Nhảy xì tin;))

----------

Rủ mọi người 1 lượt rồi mới nhớ :-B
Thứ 4 em học từ 18h-20h :-B:((
Thôi chuyển lịch sang thứ 5 nhé:D Đi mà:D

Bùng *** đi :-j học hành j` lắm :-j

Miu chuẩn bị đi làm tình nguyện cho rock show sau đó đi cổ vũ cho Bước nhảy xì tin. Fong cách của Miu là fong cách nộm thập cẩm :))

Định làm bài thơ Ngắm Trăng 2 để cạnh tranh với Bác à
Fải là Ngắm trăng remix B-)

Đạo nhạc hả mày ;)) Tự sáng tạo thì phải và version 2 mới đúng :p
À mà Bước Nhảy xì tin là cái khỉ gì thế :-??

Chắc là 1 chương trình xì tin dành cho 9x và không dành cho những đứa quê như mình :">
Thế là chị vs Lu đến cuối buổi sẽ làm vài bước rap chó mèo cho nó ko khí à? ;)) 8->

Quê mày ở Hà Lan à :))

@MIu: có ông ở khoa Lu cũng thấy fighting school này nọ máu lửa lắm:)) chả biết làm gì cho bọn ấy í 8-}
Từ hồi triple M tan rã sự nghiệp Lu xuống dốc quá:( trong khi con Manh được đứng 3 4 tiét mục thì lu chủ được hát bè 8-}

:)) Siu oi!! m len san khau đẻ gâu gâu --> đuỏi hết mọi ng về a????? thế có đi chơi ko đây?

The End .....

Back
Bên trên