:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Tao ốm rồi :(( Ai mang pizza đến thăm tao đi :">

hum nay cháu ngày đầu đi học thật vô cùng bỡ ngỡ...mà sao cái trg` nài thời khóa biểu kì lạ thế, học cả sáng cả chiều, h giấc thì lửng lơ đêk đi chơi dc buổi nào...mai học 4 tiết triết, mình con nhà triết đây mà thấy tăm tối quá:((

Nhìn đây này, học Triết xong rồi nhá ;))
À Phương ơi, ng` ta bảo ốm mà ăn pizza là độc lắm [-x

Ko sao lấy độc trị độc :p

Topic của lớp ta đã trở thành quá nhạt B-)
Đề nghị đưa ra biện pháp cải tạo.
À thế k đi chơi trung thu à ;;)

vớ vẩn
đồng chí Miu Miu là thành viên kỳ cựu của hội nhạt nhẽo mà phát ngôn những câu như thế à b-)
đề nghị hội trưởng Phương nhạt, hội phó SIu lu chỉnh chu lại thành viên của mình b-)

15 Trung thu đường đông :)) papa mama chắc không cho ra khỏi nhà :))
Hẹn Ze và Siu 16 đây :D
Bà con nào đi cùng không :D

dời ơi 16 đi hộ cái đi tình hình là ko đi chơi vs mọi người cuồng chân lắm:))
ah con Miu mai đi ăn với lu ko, tối í, mai bố mẹ đi ăn cưới để con ốm đói nheo nhoc thế này đây:)) Tối onl buzz Lu, mạng hết die rùi

Thế đi đâu ? :x

Trung thu này vào t3, chắc lại ngập lụt trong đống sách vở, nhưng chắc là tối t7 hoặc CN lên China Town :D
Các bạn có cái bánh nào ngon cho mình xin tí ảnh :"> thèm dã man mà ek có :((
À mà bên này Pizza cỡ lớn nhất của pepperoni bán 20k 1 cái trong siêu thị nhá =))

ui xời con Tân mua mấy chục cái về bên này buôn đê:))
bà Phương ốm đau thế nào nghỉ ở nhà an dưỡng đê xí xớn giề b-)
--------
Ah Thứ 7 tuần sau ở trường tao có hội trại:D chắc là con Manh hát còn tao chạy lăng xăng:)) tao làm bí thở rồi:)) thằng Num nhà con Phương cũng đc làm phó bí khoá trên đấy, chúng mày toàn quen chức sắc sướng nhá;)) BTW, ý toa là hôm đó đến xem bọn tao cho vui:D

16 đi á? ;;) Buổi tối thì cho tớ đi mới :x
Manh hát có cần vũ đoàn k ;;)

Con Miu mà nhảy thì khán giả cứ gọi là.......;))
Đang sốt đùng đùng ở nhà đây :(( Quả này ko khéo mất trung thu rồi :((

Đang hết sức nỗ lực !! Năm ngoái đã ko có trung thu rồi :(
Tân ơi đọc báo Hi thấy cái mặt đáng iu của mày to đúng ở ngay mấy trang đầu ;)) Thế lày là thế lào :p

Có mặt con Tân mà ko thấy có mặt ai nữa à :O
Phương ơi mày còn ol đc là còn khỏe lắm, còn lâu mới đến trung thu, ốm nốt đi rồi chơi cho sướng :x
Trung thu năm ngoái mình cũng ốm 8-|

ui dời ơi em lỡ ôm đồm quá mà em lại ko có phương tiện chả biết các vị bô lão có cho e đi đú ko:((
nhưng nói chung thế này nhé

16 Âm_ tức là thứ 6 (chắc thế:p) lớp mình đi đú nhân dịp Trung Thu:D Chắc là lại Kara thôi:)) thế nên con Manh ko được đi vì phải dưỡng giọng cho hôm sau=))

29/9 tức thứ 7 tuần sau: lớp mình đến trường em ở 336 nguyễn trãi, bọn em có trò chơi từ 6h đến tầm 7h30 là văn nghệ, rất có thể có Manh hát và em đây lăng xăng khắp nơi:D Lớp mình đến mà ngắm gái lớp em chúng nó xinh phết:D trai thì khỏi vì em lại là hot boy rồi=))

Mọi người nhớ đến nhé cho nó vui vẻ:D

Trung thu năm ngoái mình đang nằm giường, sốt đùng đùng, tinh thần xuống dốc, trong khi dòng đời xô đẩy khiến các bạn cứ thế là fi vèo vèo trên đường ngắm trăng 8-}
@Phương: mày to béo khoẻ mạnh lắm :-j ốm thế ek nào đc 1 tuần mà fải suy nghĩ :-j Ờ mà sao bạn lại nói mặt mình đáng iu 8-> ngại thế :">

@ Tân: Xướng ko :p
@ Siu : Trung thu là thứ 3 => 16 âm là thứ 4 chứ nhể :-??

Con chó ngu! Thứ 4. Con Phương nhạt nó còn biết [-x
Thế hẹn hò đi :x
Eo ôi cả 3 cấp em đều có 3 vụ đú :x
Trung thu lớp đại học em sang Gia Lâm qua đêm ngắm trăng uống rượu tình người hưng phấn các bác ạ :">

Back
Bên trên