X-Mas này mọi người đi đâu?

Mai Đặng Hiền Quân
(mdhquan)

Tình hình là X-Mas này phần lớn các campus đóng cửa, mọi người ở bên này tụ tập ở đâu được thì vui quá.
Theo ý kiến của bạn Hiếu với bạn Nam 'gate thì tụ tập ở NYC; hồi gì mình nói chuyện với anh Việt Anh MIT thì anh khuyên nên lên Boston..., Mọi người có ý kiến gì thì post bài lên đây nhá .
Have tons of funs during Fall Break guys

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị và 2 đứa em họ đi NYC sau Noel để đón năm mới và sinh nhật chị. Năm ngoái ở dorm tất cả các break rồi nên năm nay phải đi chơi mới đã.

Xmas mọi người về Việt Nam bạn Quân ạ :))

jkd. tớ nghĩ là nếu mọi người thích ăn chơi nhốn nháo thác loạn thì đi NYC, thích an lành nghỉ ngơi và ăn chơi nhẹ nhàng vui vẻ thì ở Boston thôi.

personally thì tớ thích hội Boston hơn hội NYC. có anh Việt Anh, anh Trung Anh đều đang ở MIT, tớ vừa gặp cuối tuần trước trong vụ party của lhsboston ^^ mọi người rất là nice và sweet :x

hehe, độ này khéo năm nay 11' đổ bộ boston rồi. chị lập hội trốn tránh loài người, sang london ăn chơi, có ai tham ja không :D.

personally thì tớ thích hội Boston hơn hội NYC. có anh Việt Anh, anh Trung Anh đều đang ở MIT, tớ vừa gặp cuối tuần trước trong vụ party của lhsboston ^^ mọi người rất là nice và sweet :x

Hurt

Nói chung là NYC chủ yếu là dân đi làm như bọn anh, va chạm xã hội tiền bạc vào nên cũng mất khá nhiều nhân tính :(

chết, hurt hả anh??? :(( xoa xoa :((

em lại thấy là trong cái đám em quen, hội CA chủ yếu là đang đi làm, đã có gia đình. hội NY toàn sinh viên ăn chơi bar club các thứ. hội Boston thì mix cả sinh viên lẫn grad, với cả mới đi làm, hiền và ngoan hơn NY.

Quân này, Hiếu bảo Thanksgiving chỉ có 5 ngày nên đang định ở lại trường ăn mì gói suốt 5 ngày đấy.

Xmas mọi người về Việt Nam bạn Quân ạ :))

jkd. tớ nghĩ là nếu mọi người thích ăn chơi nhốn nháo thác loạn thì đi NYC, thích an lành nghỉ ngơi và ăn chơi nhẹ nhàng vui vẻ thì ở Boston thôi.

í, về Việt Nam hả :D yêu thế :x ai về VN vào đây nhé :x

nghỉ tận 5 ngày thì đi chơi đê :)) dở hơi mà ở lại campus :p

chết, hurt hả anh??? :(( xoa xoa :((

em lại thấy là trong cái đám em quen, hội CA chủ yếu là đang đi làm, đã có gia đình. hội NY toàn sinh viên ăn chơi bar club các thứ. hội Boston thì mix cả sinh viên lẫn grad, với cả mới đi làm, hiền và ngoan hơn NY.

Ai bảo em hội NY suốt ngày bar club các thứ thế :( Bọn anh chỉ ở nhà đánh bạc ăn tiền, 2 tháng rồi đã đi club lần nào đâu.

bạn Nga đi CA bạn Nam ạ. rất tiếc.

các bạn lên boston mà chơi

Thanks Giving tớ đi NYC :D cho nên là :)) Xmas có lẽ qua Boston chơi cái nhỉ :p qua US 2 tháng roài mà chưa đc đi đâu :(

Anh Hưng có vẻ cũng clubbing nhỉ? ;)) khi nào cho em lên bám với :"> em ở chỗ nhà quê hẻo lánh cũng muốn thử clubbing NYC cho nó biết mùi ạ :">

X-mas em về Việt Nam rồi :) Có ai về VN nữa kO? :-s

Hehe khả năng là em X-Mas này xuống boston rồi, (tại bạn Huệ Linh dụ dỗ) :">:">:">. Mà hội Boston có những ai hở Nga ơi, ở đây thì chắc có bạn Duy Biên, thêm mình nữa là 2, anh Việt Anh là 3 .... Hix chả nhẽ có mỗi thế thôi à :(

hội Boston đông lắm, cực đông luôn. đến rồi quen không biết bao nhiêu là người ^^ hội trẻ trẻ thì còn anh Trung Anh MIT, chị Hạnh Conncoll giờ thành MIT nữa. vân vân và vân vân. vô-cùng-đông.

chị Đùi, EM về VN này! nói lại lần thứ ba chục! là chị Đùi làm mẫu cho em chụp ảnh xmas này đấy nhé! nhé!

boston k fải nhiều mà là too many to name em ạ :) các em chỉ thấy núi thái sơn mà quên mất mặt trời rồi :p

Back
Bên trên