X-Mas này mọi người đi đâu?

Tiếc thế :-s nhưng nếu mà ở lại đây đi Boston với mọi ngừoi thì còn tiêu nhiều hơn năm ngoái :-s nên về VN thôi :((

@ Nga: :"> hớn chứ :p chị nghe đến chụp ảnh là hớn ngay :) nhưng mà chị mà để ngừoi khác chụp trông ko đẹp, chỉ sợ là làm mẫu cho em hỏng thôi :"> Còn chụp thì lúc nào chị cũng hớn :))

haha, thế hẹn vậy chị yêu nhé! :x về VN rồi hang out hang out! nhìn ảnh chị phê quá, hehe. thích!

mọi người ơi bàn THanks giving trước đi :)) mình lên NYC :)) cả hội ở Elmira đều lên NYC :D có ai ở đây đi NYC nữa ko ?

Yề, Thanksgiving mọi người lên Chicago đi ^^ em ko về nhà nên ở lại Chicago ^^

Bây giờ bắt em nó book vé lên Chicago thì thôi tiền ơi ta chào mi :((
Mọi người kế hoạch lâu dài xmas đi nhỉ :">

mọi người ơi bàn THanks giving trước đi :)) mình lên NYC :)) cả hội ở Elmira đều lên NYC :D có ai ở đây đi NYC nữa ko ?

Hội này có cái Trang lớp Hóa hả?
Thanksgiving thì phải ở đâu ko tax quần áo mà còn đi Black Friday cho sướng chứ !

Xmas mình cũng ở New York với Washington :D

ơ mà trên kia có em nào qua London chơi ý nhờ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Xmas này em chuyển kế hoạch, cư trú ở NYC và du hý DC vài ngày ạ.
Mọi người ai đó đứng ra host tử tế fát nhỉ ;)).

Các bạn,các em, các anh,các chị cho hỏi là Thanksgiving có nhiều người có đi Boston ko nhỉ, mình muốn lên đấy mấy ngày nhưng vẫn chưa tìm đc host :(

@ anh Khánh: Ở IIT em quen mỗi chị Minh với anh Dũng ^^ nhưng cũng lâu rồi em ko lên downtown :) em nghe nói đợt thanksgiving này mọi người lên đông lắm :D bọn anh có định party gì ko ạ :) Khi nào cho em lên hang out với ạ :-s

@ anh Khánh: Ở IIT em quen mỗi chị Minh với anh Dũng ^^ nhưng cũng lâu rồi em ko lên downtown :) em nghe nói đợt thanksgiving này mọi người lên đông lắm :D bọn anh có định party gì ko ạ :) Khi nào cho em lên hang out với ạ :-s

Ừm, anh vẫn ở đấy từ trước nhưng rồi mãi mới nhận ra là mọi người hay tu tập. Chơi kì nay cũng khó khăn đó. Chị Minh đi làm suốt, chỉ còn rảnh buổi tối. Còn anh Dũng thì cũng suốt ngày studio studio thôi. Thế nên chưa biết thế nào, tạm thời thì chưa có kể hoạch gì cả nhưng chắc khi nào ngày đó đến thì sẽ có. Có gì anh sẽ update sau.

Đợt xmas này em định đi LA và SF nhưng chưa tìm đc host, mọi người có thông tin gì bày em với.
Thax nhìu nhìu :D :D :x

Hẹn gặp mọi người Xmas này ở DC, NY, Boston

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên