World Cup 2010!!!!!

từ Seaman đến Robinson và bây giờ là Green
chắc trận sau chú Hart vào bắt rồi :))

Ít ra Seaman còn có thực tài, quả để Ronaldinho sút vào lưới là sai lầm nhất thời. Còn mấy thủ môn sau này thì là ngu một cách có hệ thống mất rồi.
Thủ môn tuyển Anh ngày xưa đâu có tệ dữ vậy:(

Paul Robinson bắt ở EPL hay mà. CHả hiểu sao lên tuyển tâm lí kiểu gì... 8-}
Anw tuyển Anh có hàng cánh nhanh vl. Lennon Phillips Cole và Johnson:)) nhìn mấy quả chạy qua Mĩ sướng vãi đái:))

toàn anh lần đầu đá wc, tâm lí căng cứng ko đỡ được. tâm lí toàn anh non mà lại còn ít kinh nghiệm nữa, nhìn xử lí nản vô cùng, đầu trận là Milner, xong mấy quả của Lennon với Shaun mất bóng vô duyên. Green quả đấy cũng nhiều là do tâm lí, nhưng sau đấy cũng chuộc tội được phát còn j:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng vì Anh bị tâm lý nên Green là người gây ra cái tâm lý đó :(( nếu ko phải bị vào thì Anh sẽ bình tĩnh có khi tỉ số là 2-0 3-1 ấy chứ :((

tại C1 Inter vô địch bằng lối chơi phòng thủ chặt, ghi bàn vừa đủ nên...:-<

Cửa trên mãi mới ăn
cuối cùng cũng gỡ đc. lỗ,lãi ko nhiều nhưng ko lỗ là ngon rồi =))

Cái đ!t mie quả kèn Vuvuzela của bọnbọn thổ dân.Mình xem online trên mạng, lại đeo tai nghe, ong hết cả óc. Đợi bao giờ VN của bố tổ chức WC, mang khèn, đàn bầu, đàn K'lôngput, T'rưng vào múa cho chúng nó sợ.

Chỉnh sửa lần cuối:
đ.m bọn nó đang bàn cấm đấy , bàn cái l` cấm con mẹ nó đi, vo ve như muỗi kêu, xem bóng đá mà éo đc bật to ...

Bây h ít ra nghe anh Biên Cương bình luận cũng dễ chịu hơn là nghe cái kèn vo ve kia:)).Nhức cả đầu:|
Cuối cùng cũng có 1 trận có trên 2 bàn thắng.Mừng vd:))

Nghe bảo trận Ghana hôm qua bạn Biên Cương nhà anh dẫn mà, hôm qua bạn ý có câu "Sau hiệp 1, chân của cầu thủ 2 đội đã có dấu hiệu cương cứng" :x

Cấm thì thằng Châu Phi nó thiệt nên khó các anh ạ :))
À anh nào dám chắc Hà Lan làm đc. quả giống Đức hôm qua ko:-? em nghi ngờ quá chắc hôm nay em đặt cửa dưới :x

Bó cả tay. Cái trận Nhật với cả Cameroon hai đội đá tối như tương lai của chị Dậu mà cũng có bàn thắng được:))

Đêm nay Đội quân áo thiên thanh sẽ chiến thắng :X

Back
Bên trên