World Cup 2010!!!!!

Cái kèn "bù lu bù loa" của bọn Châu Phi nghe nhức óc vãi, mà chẳng lẽ xem bóng đá lại tắt tiếng.
Trọng tài trận này bắt chuẩn mà, có gì mà phàn nàn?

Ờ đúng rồi, lúc ghi bàn cũng đé0 nghe thấy tiếng CĐV hò reo vì tiếng kèn át con mẹ nó mất. Xem hơi khó chịu, mất hết cả phấn khởi.

Tội nó là đứng dưới thằng thủ môn của Nam Phi, lúc cầu thủ Mexico chuyền bóng thì phía dưới Vela chỉ còn 1 chú hậu vệ, thế đã đủ việt vị chưa?
Còn trong trường hợp chú Đức vẫn nghĩ là Vela chưa việt vị thì mời đọc cái này

[Link]http://www.offside-ref.co.uk/laws/11-offside-rule/detailed/[/Link]

Tóm tắt câu quan trọng nhất ra đây: A player is in an offside position if he is nearer to his opponents' goal line than both the ball and the second last opponent

Chỉnh sửa lần cuối:
Có vẻ đúng luật đấy,trước mặt có 1 thằng thì là việt vị rồi,bất kể là thủ môn hay hậu vệ:-?.Muốn chắc ăn thì lên down luật của FIFA về nghiên cứu:))
Mỗi đội đá hay 1 hiệp thì hòa là đẹp lòng đôi bên rồi:)

đây là quả đầu tiên mình xem bị cái luật việt vị này:">

[youtube]HMo7FDqoVyE&feature=related[/youtube]

Cơ mà xem kĩ lại quả này nó không tính 2 thằng đứng ngoài sân nhỉ:-?

Hôm qua ăn độ cả 2 trận =)) đau tim thật =))

----------

đây là quả đầu tiên mình xem bị cái luật việt vị này:">

[youtube]HMo7FDqoVyE&feature=related[/youtube]

Cơ mà xem kĩ lại quả này nó không tính 2 thằng đứng ngoài sân nhỉ:-?

Vướng chân vậy là bị tính :D Cái này em mới nha :D đc. mở rộng hiểu biết :x

Hàn Quốc ăn rồi,ngon thật:).Quả nhiên Hy Lạp giờ tã quá rồi:-?
Park JS đã chứng tỏ sức khỏe của anh B-)
Giờ xem Argentina xem đá đấm thế nào:-?

Bảng B này chính nhẹ, có mỗi Argen là mạnh vượt trội. Hàn Quốc thắng trận này là rộng đường đi tiếp rồi.

=)) Lại ối cậu đặt cho Argen bị thối mặt =))

Cũng có thể như anh nói vì em thấy thằng Argen nó dễ bị chọc vào quá.Nhưng có thể thằng Maradonna nó thấy Nigeria ăn đc. nên mới làm đội hình tấn công như thế :D
Trận sau thằng Argen nó gặp Hàn nó sẽ ko thế mà kể cả thua thì nó gặp Hy lạp vẫn có mánh ăn :D

nói chung là Messi dẫn tốt đấy, sút đẹp đấy mà éo vào thì éo bằng JS park =))
còn Maradona hôm nay vẫn hót được nhưng trông giống con lợn mặc complet bóng =)) đến tứ kết gặp bọn bảng C-D thì về nước cho vui :))

vâng the sun the guardian sắp có 1 đống bài báo chửi Green :))

Đêm nay sẽ có nhiều thằng khóc hận vì thua độ, và một trong những thằng đấy đang type những dòng này :((

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng rất vinh dự đc sẻ chia chung số phận với anh :-< Đau lắm Green ơi :(( mai mà ăn đc trận Đức thì may ra gỡ đc vốn :((

Back
Bên trên