World Cup 2010!!!!!

Đại khái là mình ko thích bất cứ 1 thằng nào của Bayern giơ cúp:)).Chứ còn mình kết Sneijder vs Ozil lắm:x.Chính vì thế nên đành ủng hộ TBN:)

Ngay từ trận đầu tiên mình xem Germany đá, đé0 hiểu sao mình thấy mặt bạn Ozil cứ quen quen.

Chỉnh sửa lần cuối:
1 ông mặt to béo 1 ông mặt gầy khác nhau nhiều mà anh? :-?

Anh nào giờ cũng bảo là có cảm giác Đức vô địch :-"
Sao ko nói từ đầu giải nhỉ :-"
Em kết tuyển trẻ Đức năm nay từ đầu giải rồi :-"
Vô địch U21 giờ oẵm WC nào :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh nào giờ cũng bảo là có cảm giác Đức vô địch :-"
Sao ko nói từ đầu giải nhỉ :-"
Em kết tuyển trẻ Đức năm nay từ đầu giải rồi :-"
Vô địch U21 giờ oẵm WC nào :x

U21 là châu Âu thôi mà %-(
kết tuyển Đức từ CK Olympia rồi :-"
cảm giác TBN vô địch, hồi Euro 2008 TBN thắng Đức ở CK còn gì :-c
hơn nữa năm nay Pele đã dự đoán Đức vào CK -> Đức ko vào được CK -> thua TBN :-h

Chỉnh sửa lần cuối:
kết Oezil từ những trận đầu tiên trong màu áo Werder:D. Ko biết sẽ dùng ai thay Muller nhỉ:-? Marin, Kroos, Trochowski:-?

U21 là châu Âu thôi mà %-(
kết tuyển Đức từ CK Olympia rồi :-"
cảm giác TBN vô địch, hồi Euro 2008 TBN thắng Đức ở CK còn gì :-c
hơn nữa năm nay Pele đã dự đoán Đức vào CK -> Đức ko vào được CK -> thua TBN :-h

Pele dự đoán TBN vô địch => Đức cho TBN về nhà :-h
Anh xem bọn Tây Ban Nha đá như thế kia mà bảo thắng Đức =)) em xin lỗi anh thẳng luôn =))
Giờ đội hình trẻ khỏe sung lắm cứ rồi xem =D>

chắc quay lại phương án Trochowski thôi, 2 thằng kia vừa trẻ quá lại lệch trái hơn

Anh xem bọn Tây Ban Nha đá như thế kia mà bảo thắng Đức =)) em xin lỗi anh thẳng luôn =))

hôm nào pes dự đoán trận đấu với anh đi :-" :-" :-"
Đức 2 trận đá vs Anh và Argentina toàn tấn công cánh thử gặp ông Ramos hoặc Capdevilla xem ntn, chết ngay :-c
còn trung lộ thì sao qua nổi đôi Puyol và Pique :*
xét về tuyến giữa thì chả so sánh nổi với TBN

Em cũng nghĩ là Trochowski, mấy thằng kia còn non quá, Kroos vs Marin mới đá ở Bundesliga, chưa có kinh nghiệm, chắc sẽ có 1 hàng công toàn gốc ba lan rồi:|

Nhìn Hà Lan đá thế ai bảo thắng dc Brazil :-??
WC06 TBN tấn công tưng bừng, nhưng bị Pháp loại do còn non, ko có kế sách đối phó với kiểu cù nhầy của Pháp.
EU08, Hà Lan cũng tấn công tưng bừng, nhưng cũng có cảm giác non tơ, chỉ biết lao lên mà ko có tính toán. Còn TBN sau WC 06 đã tự biết nâng tầm của mình lên bằng trận thắng Ý.
WC10, với Đức anh cũng có cảm giác tương tự khi 2 trận đấu với Anh và Argen đá quá dễ dàng trong khi gặp khó khăn với chính lối đá khó chịu của Serbia. Còn Hà Lan cũng tự biết nâng tầm mình lên bằng lối đá ko thể đỡ dc =)
Và điều quan trọng là Đức sẽ gặp lại kiểu đá bóng đấy trong trận CK (nếu thắng TBN), đặc biệt là Hà Lan. Xin 1 phiếu vô địch cho Hà Lan. Đức chờ EU12 đi.

Thực ra nói thế an ủi chứ bọn Tây Ban Nha tuy ko có duyên trong bàn thắng nhưng nó đá khá lỳ và chuyền rất tốt,trông vậy thôi châu Âu gặp nhau nó khác,nhưng em vẫn tin 1 phiếu cho Đức :x
Dù sao cách đá năng nổ của Đức mới chính là bóng đá mà người hâm mộ muốn xem :x
Anh xem có trận nào cửa trên ăn(chấp 1 trái)như trận Đức chưa? làm gì có ai chơi hết mình như Đức :x

Marin mà bảo mới đá ở Bundesliga sao:-?.Hồi ở Gladbach nó đã quẩy thôi rồi.Ông Trochowski thì được cái nhiều kinh nghiệm hơn nhưng đá cứ kiểu tối tối thế nào í:-?
À vs cả em bạch tuộc bò sang bên TBN rồi nhé=))

TBN cũng thủ phò bỏ mẹ :)) cảm giác h Puyol éo chắc tí nào luôn, Pique thì ham tấn công, nó là đội đá dek có tí khó chịu nào ấy; về mặt cảm tính thì TBN khủng hơn Đức nhiều, vì kỹ thuật cá nhân của nó hơn hẳn
nhưng vấn đề là bọn Spain có mắc lỗi như Argen là xông lên quá ào ạt xong bị hở sườn hay không thì lại khác, key của trận này là matchup schwensteiger vs. Xavi, nó shut down đc thằng này thì cũng k lo về giữa sân lắm, vẫn nghiêng về Đức 1 chút :D

HL vô địch thì dễ chú Sneijder QBV lắm :"> mẹ cái thằng cứ hùng hục tìm bóng sút, chuyền chả ổn định gì mà lắm quả ngon, stats khủng :)) hồi nó sang inter éo tiếc mà bây h anh ý siêu sao vl :(

Marin mà bảo mới đá ở Bundesliga sao:-?.Hồi ở Gladbach nó đã quẩy thôi rồi.Ông Trochowski thì được cái nhiều kinh nghiệm hơn nhưng đá cứ kiểu tối tối thế nào í:-?
À vs cả em bạch tuộc bò sang bên TBN rồi nhé=))

quẩy hồi ở Gladbach là quẩy ở giải hạng 2 mà a:-??

Đêm nay Uruguay sẽ cho Hà Lan bay bay về nhà :x

Back
Bên trên