!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Mới có em đoán thôi :)) đã có ai hưởng ứng đâu ah :))
mà chị tìm hiệu sak ngoài Hanoi để làm j ah ?;;)
@Tuấn Nghĩa : Hột Vịt Đẹt lấy tên từ hội Vận động cho quyền lợi Gia tinh (SPEW) mà Hermione lập ra trong P4 đó bạn ;) ;) Hờ fan HP mà lại hỏi câu này ah ?:-w =))

ơ, để mua chứ còn làm gì nữa!!! :p

@Tuấn Nghĩa : Hột Vịt Đẹt lấy tên từ hội Vận động cho quyền lợi Gia tinh (SPEW) mà Hermione lập ra trong P4 đó bạn Hờ fan HP mà lại hỏi câu này ah ?
Xin lỗi :"> Quên :"> :)) Chả có ấn tượng gì về cái tên này cả 8-} Chắc đọc ko để ý 8-}
Dissapointed quá
Vâng vâng tiếp thu :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ mỗi ng dịch 1 kiểu 8-}
bản tA :-< thế khi nào có tV :| T_____T lại đề nghị bạn nào dễ thương dịch dùm tớ đi ^^ :)) :">

21 tháng 7 có bản tiếng Anh còn khoảng tháng 10 thì có bản tiếng việt chị ạ.Ủa ko có tên em trong danh sách hả chị???Thế em phải làm ntn???Đăng kí lại ạ?:(

Mọi người ơi em có ý kiến thế này nhé!
Hiện nay theo em nhận thấy là có rất nhiều người muốn tham gia vào HVD, nhưng mà lại ko có account của HAO (và một số thì ngại lên net). Thế nên các anh chị suy nghĩ thử xem, có thể mở rộng cách thức tuyển thành viên như thế nào?
^_^
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

Thì đã đăng lên giấy ở bảng tin còn gì, nếu những ai ko lên HAO thì gặp trực tiếp các chủ nhiệm và hiệu trưởng mà :D
Hic hic, mấy ngày ở nhà Hermy chán wa' >.< hết ăn ngủ chơi rùi lại đi học :(

=)) mi tu :)>- ko kém phần nhạt nhẽo
dc 3 ngày cbj di chơi với lớp thì mấy đứa ko đi !! NHẠT !!! CHÁN !! sry vì post cái dòng ngớ ngẩn lên đây :"> :p

Thế tớ thì đi chơi đấy chắc :-<
Thi đh học cho nhanh còn đi chơi nhỉ?
Mà mẹ tớ khó tính nên cũng chả bước chân ra khỏi nhà nổi
Có thành viên nào của hội dẻo miệng chút giúp miuxinh đi :">

Hic hic, đc đi chơi, nghe thì sướng lắm nhưng đi chơi có đi đc đâu đâu, suốt ngày đi học sợ năm sau thi DH mà die thì coi như là xong luôn roài >.< trượt là ko còn đường thi lại nữa >.< Năm nay còn sướng chứ sang năm chắc e die :((

21 tháng 7 có bản tiếng Anh còn khoảng tháng 10 thì có bản tiếng việt chị ạ.Ủa ko có tên em trong danh sách hả chị???Thế em phải làm ntn???Đăng kí lại ạ?:(

Nếu em đã đc xếp vào nhà nào rồi thì chỉ cần báo cho chị là đc, còn nếu chưa thì em quote lại bài quiz trang 1 hoặc trả lời lại ;) ;)

Phương Hoa đã viết:
Mọi người ơi em có ý kiến thế này nhé!
Hiện nay theo em nhận thấy là có rất nhiều người muốn tham gia vào HVD, nhưng mà lại ko có account của HAO (và một số thì ngại lên net). Thế nên các anh chị suy nghĩ thử xem, có thể mở rộng cách thức tuyển thành viên như thế nào?
^_^
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

Trong hội mình có cả đống người ko có acc em ah :):) từ trc' đến h n~ ng` ko có acc vẫn đăng kí đc mà ;)) ;)) Ku nào ko lên đc mạng thì nhờ ng` khác post hộ bài quiz là đc mà \:d/ \:d/ \:d/

@Hermy & Chi : =)) =)) có người cũng đang trong hoàn cảnh tương tự đây này. Mà đi chơi dài ngày cũng hok đc.... vướng học thêm :-w :-w 0508 bọn mình khổ quá, ko những lo thi Đh lại còn lo tốt nghiệp nữa chứ:-t :-t sử sinh lý hóa ...ect mấy môn hứa hẹn điểm 8-}

năm sau thi tốt nghiệp 8 môn thì phải8-} hay ghê;))

HP 5 là tập truyện dài nhất và film ngắn nhất:| 138'8-} chẳng hiểu ra j ko:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hm, thì cứ tập xác định trước đi :|
Để đến khi có thi thật thì cũng ko shock lắm:p

Nhưng người trong bộ nói là đến 90% là thi 8 môn , 2 trong 1 và 100% là thi trắc nghiệm rùi mà :(
Sắp có HP5,7 roài ;)) hay wa' :x

ak ak ^:)^ tình hình này thì lo học GDCD để thi TN đi là vừa :)) ^:)^ 8-}
HP \:d/ n0 ma ban tA hay tV :|

Back
Bên trên