!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

ơ kìa, bản Tiếng Anh cơ mà... đợi đến bản TV thì.. nguội hết cả rồi

Chào mọi người :X:X
Hiệu trưởng vừa mới đi thăm quan Khoang Xanh & đi trượt cỏ với lớp về nè :D:DNhớ mọi ng n` :):) trượt cỏ thì chẳng khác gì một môn thể dục lao lực, vừa chơi mồ hôi vừa chảy như suối, nhg lại di chuyển với vận tốc 10m/h =)) =)) Còn khoang xanh thì chán hết chỗ nói 8-}

@thầy Nap : bản ra ngày 21-7 là bản gốc TA đấy ah ^^ còn bản TV chắc ít nhất cũng phải t8 mới ra
@Chị Thu : chị lên trang chủ của Fahasa Vietnam mà tìm địa chỉ www.fahasasg.com.vn :D

:((
Có HP tiếng Việt cho nhanh đi ko là chị đi thì chỉ được đọc t.Anh và Pháp thôi, ko mang đi cuốn t.Việt làm kỉ niệm được, đi xa là nhớ t.Việt lắm :-<

bản dịch TV t10 mới ra:(( hơn tập 6 150 trang nên mất công hơn8-} vẫn Lý Lan dịch:-? tựa là Tử thần tích:|

"tử thần tích" ??? em nghĩ nghĩa của nó phải là vùng đất thánh chết ng` chứ nhỉ ? 8-}8-} Mà hơn 150 trang có nhiều hơn lắm đâu nhỉ :-??
....... nghĩ phải chờ đến t10 :(:)((
@ALL : HP 7 costs 800k => có nên mua ko nhỉ ??? Đây là tập cuối rồi mà em vẫn chưa có bản TA nào ;;) ;;)
@Hermy : hum nay NKVA có cảnh mấy nv chính đi trượt cỏ đấy :D hermy bật lên mà xem. Chỉ có điều khác là lớp Mc chẳng mấy đứa trượt giỏi như em Quân đâu, toàn ngã với đi dật lùi thôi :)):))

hơ mỗi ng dịch 1 kiểu 8-}
bản tA :-< thế khi nào có tV :| T_____T lại đề nghị bạn nào dễ thương dịch dùm tớ đi ^^ :)) :">

"tử thần tích" ??? em nghĩ nghĩa của nó phải là vùng đất thánh chết ng` chứ nhỉ ? 8-}8-} Mà hơn 150 trang có nhiều hơn lắm đâu nhỉ :-??
....... nghĩ phải chờ đến t10 :(:)((
@ALL : HP 7 costs 800k => có nên mua ko nhỉ ??? Đây là tập cuối rồi mà em vẫn chưa có bản TA nào ;;) ;;)
@Hermy : hum nay NKVA có cảnh mấy nv chính đi trượt cỏ đấy :D hermy bật lên mà xem. Chỉ có điều khác là lớp Mc chẳng mấy đứa trượt giỏi như em Quân đâu, toàn ngã với đi dật lùi thôi :)):))

:(( sao lại thế hả Ngân... chị tưởng 575000 thôi chứ, mà đấy là còn chưa discount. Chị nghĩ FAHASA sẽ phối hợp với 1 NXB nào đó ở Hà Nội để làm chi nhánh phân phối HP7, mà chắc giá cũng vẫn thế thôi chứ... Làm gì có chuyện :((

575k giảm 5% sách bán lẻ8-} = giá trên thế giới(chúng nó nói thế)

Hic hic, t8 mới ra bản TV, có lẽ trong khoảng tg từ tháng 7 sẽ có Sv dịch đấy ;;)

giá thật là 575k ah :D:D chả hiểu em đọc ở đâu nó lại đề là 800k nữa :p
@Hermy : cẩn thận đọc phải bản sv tự sáng tác thì vui phải biết :)) :))
@ALL : Nào, cùng bàn luận xem ai phải chết trong tập 7 này đi ;))
Mc trù con bé Ginny (not Ginnie:x) Cặp Harry-Ginny coi bộ đến với nhau gượng gạo quá:-t

Hic hic đến tận tháng 10 bà Lý Lan mới cho ra bản dịch cơ :( chờ lâu thật :( tên tập 7 sẽ là HP và tử thần tích ;))

Cho thắc mắc ngoài lề tí :"> Hột Vịt Đẹt ... nghĩa là gì :"> Thắc mắc lâu rồi nhưng mà hôm nay mới nhớ ra để hỏi :))

Vậy là vẫn chưa ai kiếm được hiệu mua sách ở ngoài HN à???
Ngân: thi thăm dò đi rồi báo cho mọi người gấp nhé!!! :*:*:*

Mới có em đoán thôi :)) đã có ai hưởng ứng đâu ah :))
mà chị tìm hiệu sak ngoài Hanoi để làm j ah ?;;)
@Tuấn Nghĩa : Hột Vịt Đẹt lấy tên từ hội Vận động cho quyền lợi Gia tinh (SPEW) mà Hermione lập ra trong P4 đó bạn ;) ;) Hờ fan HP mà lại hỏi câu này ah ?:-w =))

Back
Bên trên