!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

nghỉ Toán CC 12t roài, cả kỳ đc 18t thôi mày ạ, nghỉ thêm nhỡ có cái gì học lại thì khốn đời

Ko thể chịu nổi :(:)(:)(( hôm wa sn Hermy mà Hermy ko vào đc HAO :((
A.LL đã viết:
wao chúc mừng sinh nhật em Hương:x:x:x sinh sau mình 5 ngày:))
Thanx anh:D mà hôm nọ anh sn ah, ah uh, hôm đấy uh` nhỉ, quên:p
Firienze đã viết:
hermy cho firenze mượn cái xoay thời gian
:)):)) hôm nọ Hermy mang ra nghik làm hỏng rùi :p

A Mạnh đã viết:
Hép bi bớt đay em Hương ^^/Thứ 4 đi học roài, 11h10 anh mới tan, phi về thì đừng có mà bỏ rơi anh nhá
Thanx anh:D mà anh là anh mà Trang đã từng nhắc tới trong hội Bro đúng ko nhỉ:D thứ 4 về vẫn kịp đoạn cuối:p mọi khi 12h30 mới xong:D
MC đã viết:
Happy Bird Day to Hương !!!

chúc mày luôn vui vẻ, học jỏi... à phải là "dạy" giỏi chứ
Nè /:) chúc mừng sn mà bird là ý gì đấy /:) :)):)) mà thanx mày;;) mày ơi;;) tao sẽ cố gắng dạy giỏi;;) rất cám ơn tấm lòng của mày;;) người ta nói :)) tấm lòng là chính mà, còn ...wa` là ...chủ yếu ý mà ....hi hi :p
Ginnie đã viết:
@hermy: spam nữa thì tôi cách chức /:)
chị My/:) chị thấy hôm wa sn em , em ko lên mà chị bảo em spam :(:)(( spam đâu mà :(( oan wa' :(( em còn đang định nhắc mọi người ko spam kia kìa :((
Xì Nap đã viết:
Có ai có ý kiến gì về phần 7 của bộ truyện ko???
Mọi người ơi, ko spam nữa, vào chủ đề chính đi nào ;;)

Sặc , mình ko lên có 1 ngày mà bao nhiu chuyện :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Phần 7 là phần chưa ra hả :))
phần này chắc hấp dẫn nhg chắc chờ lâu đấy :)) tại vì mấy phần trc đều theo 1 gốc nghỉ hè..rùi đến H học....học các môn học..chơi Q rùi hết :))
còn phần này phiêu lưu ở bên ngoài...hok bít bà ( bà gì nhỉ :D) viết tiếp như thía nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bà JK Rowling ạh /:) Khiếp, còn ko nhớ tên tác giả cơ àh /:) Mờ anh nghĩ giống em :)) Lúc nào cũng ngồi thuyết giáo với bọn bạn về cái cốt truyện mấy tập trước :))

Cho iem hỏi tí, thế học các môn học ở HVĐ thì học ở đâu ạh? Ở lớp hay là học ở trên máy :))

Các môn học thì học trực tiếp trên này, thường thì chẳng có bài học nào là căng thẳng nghiêm túc, dựa trên tinh thần vui là chính, đồng thời các nhà tranh nhau ghi điểm để cuối tháng tổng kết điểm, nhà nào nhất sẽ được phần thưởng rất hấp dẫn (và là hàng độc).

Lý Lan khẳng định như đinh đóng cột cụ Dùm sẽ trở lại phần 7. Chả hiểu cái bà này bốc phét lấy cơ sở đâu ra.
Sao tôi ghét cái kiểu dịch của Lý Lan thế nhỉ. Đọc tập 6 thấy rất nhiều lỗi. Chắc tập 7 chuyển sang đọc Tiếng Anh quá.
Mọi người bàn về phần 7 đi, chủ đề quá ổn. Tôi có ý niệm trong đầu về phần 7 rồi :). Bây giờ đang bận chưa post được :)

em thấy nhiều ng thik cách dịch của Lý Lan đấy chứ ? :-/ có ko thik thì chỉ là có những cái dịch ở mỗi phần một kiểu, rồi lại có phần để nguyên chẳng thèm dịch diếc gì hết
em là em vẫn đọc tiếng Việt cho lành (có bít chữ tiếng Anh quái nào đâu :)) :)) )

đúng là dân Pháp :))
mà cụ Dum sống lại thì hơi khó đây..hay là phần 6 có pác nào đóng giả cụ Dum :D...dg cái thuốc gì ý nhỉ :)) mình là mình đc cái ko nhớ mọi loại tên :))

2 hôm nay nhà em bị mất mạng làm mình chẳng update được thông tin gì cả :((
Mà phần 7 chết rồi lại sống lại à :O. Thế thì sẽ làm mất ý nghĩ cái chết của cụ Dum ở tập 6. Tập 7 em nghĩ vớ vẩn cả Harry với Vol đều chết để cho ko ai viết tiếp được phần 8 Harry nữa.

Trời!!!!!!!Tập 7 cụ Dum sống lại????Bịa hay thật vậy????Trời!!!!!!!!Chuyện càng ngày càng hâm!!!!!!!!!!!!!!!

ô hay, cụ DUm sống lại thì có gì hâm nhể? Em cũng nghĩ cụ DUm sẽ quay trở lại, có thể ở phần 6 cụ chưa chết, nhưng mà vì lý do nào dó nên giả vờ chết chẳng hạn??? Nothing is impossible /:)

hức hức, bao h mới có phần 7 vậy hả mọi người????

hình như phần 7 là cho tất cả lao vào đánh nhau ! chết nhiều mà sống cũng khó đấy ! Harry với VOl 1 mất 1 còn mà !

Chú ý !!!!
chào mọi người ! :D vì t2 Mc-gôn-gôn bận học thêm nên Mc sẽ cho lớp học Biến Hình - lớp học đầu tiên của năm học vào guồng :D ngay bi h

Đề nghị mấy em hs còn đang bắn bùa ngoài hành lang vào lớp ngay
:))

Đây là buổi học đầu năm nên cô chưa dạy bài mới ngay, vì thế chúng ta sẽ ôn lại các bài tập năm trước :)

Câu hỏi buổi hôm nay là :

1 - Năm thứ nhất Harry và ron (lại ron) khi lên lớp muộn đã bị Mc doạ biến thành : (film b-) )
a. đồng hồ báo thức & con mèo
b. đồng hồ báo thức & bản đồ
c. đồng hồ bào thức & đũa thần
d. bản đồ & đũa thần

2 - Năm thứ 2, Ron đã đc yêu cầu biến con chuột thành : (trong film)
a. cái lồng
b. bao diêm
c. cái ly
d. cái gối

3 - Năm thứ 4, khi George hỏi Mc về cách thức chọn quán quân, Mc đã " biểu anh im mồm, đi mà lo biến hình con...
a. nhím
b. bằng mã
c. ngựa bạch
d. gấu trúc

3 học sinh có câu trả lời chính xác và nhanh nhất sẽ mang về cho Nhà của mình 20đ. Hạn cuối là 8h ngày thứ 2

Chỉnh sửa lần cuối:
khó we' khớ we'...đoán theo cảm tính sót lại sau 6 năm...:D ( sai đg cười vì nhc điểm của Max là ko nhớ đc mọi loại tên :)))
1c 2c 3a

Chỉnh sửa lần cuối:
Câu hỏi buổi hôm nay là :

1 - Năm thứ nhất Harry và ron (lại ron) khi lên lớp muộn đã bị Mc doạ biến thành : (film )
a. đồng hồ báo thức & con mèo
b. đồng hồ báo thức & bản đồ
c. đồng hồ bào thức & đũa thần
d. bản đồ & đũa thần

2 - Năm thứ 2, Ron đã đc yêu cầu biến con chuột thành : (trong film)
a. cái lồng
b. bao diêm
c. cái ly
d. cái gối

3 - Năm thứ 4, khi George hỏi Mc về cách thức chọn quán quân, Mc đã " biểu anh im mồm, đi mà lo biến hình con...
a. nhím
b. bằng mã
c. ngựa bạch
d. gấu trúc

Rùa cái :))

Thanx anh mà anh là anh mà Trang đã từng nhắc tới trong hội Bro đúng ko nhỉ thứ 4 về vẫn kịp đoạn cuối mọi khi 12h30 mới xong
Trang nào? Hội Bro là hội nào hả em 8-}

Đào Đức Mạnh đã viết:
đề nghị chuyển thành viên Born2love_Bulf - L2 0609 - Ravenclaw sang Slytherin theo truyền thống gia đình b-)

Chả biết sao em bị xếp vào nhà ravenclaw nữa ( chắc ghét của nào trời cho của ấy) lúc đăng ký em ghi là em "Lạnh lùng rồi " với lại chốt thêm dòng" ghét nhất nhà ravenclaw và nhà Hu " vậy mà vẫn bị vào nhà ravenclaw.
Chị hiệu trưởng ơi có cần phong bì để nhảy lớp không^^
Cho em vào Sy với các anh lớp Lý nào (nếu ko được thì đốt nhà raven có được tính là lạnh như sy ko^^?)

cho em bon chen 1 chút :D
BẢN ĐĂNG KÍ THAM GIA HVD
Tên họ:
Lớp:8c
Khóa học:0408
Nick trong HVD: Lee
Câu hỏi phân loại:

Câu 1:
Hãy chọn 1 trong các con vật sau đây:
a, con sư tử
b, con rắn
c, con đại bàng
d, con chồn
Câu 2:
Bạn thích loại mùa nào nhất:
a, Xuân
b, Hạ
c, Thu
d, Đông
Câu 3:
Nếu được chọn nơi mình sống thì bạn sẽ chọn
a, Dưới biển
b, Trên trời
c, Trên mặt đất
d, Trong lòng đất
Câu 4:
Bạn thích màu gì nhất trong các loại màu sau:
a, Màu sắc lạnh
b, Màu rực rỡ
c, Màu nhạt
d, Màu nóng
Câu 5:
Khi làm quen với 1 người điều đầu tiên bạn chú ý là
a, Giọng nói
b, Khuôn mặt
c, Cách ăn nói
d, Quần áo
Câu 6:
Gặp chuyện buồn:
a, Vẫn như bt
b, Trông tâm trạng hơn
c, Nóng nảy hơn
d, Lạnh lùng hơn
Câu 7:
Gặp phải một chuyện khó giải quyết:
a, Tự nghĩ đến khi nào ra thì thôi
b, Không nghĩ gì cả, làm theo cảm tính muốn ra sao thì ra
c, Đi hỏi người đáng tin cậy nhất với mình
d, Chia sẻ với người bạn thân tìm cách giải quyết vì chí ít ko giải quyết dc cũng chia sẻ dc
câu 8:
Với bản thân cái nào là quan trọng nhất:
a, Tiền
b, Tình cảm
c, Ngang nhau
̣d, Chả cái gì là nhất cả
Câu 9:
Với mọi người bạn là:
a, Trung tâm của sự chú ý
b, Dễ gần đáng tin cậy
c, lạnh lùng khó hiểu
d, Đáng ghét