..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Ngày mai
Buổi học 6 tiết đầu tiên
3 tiết chính trị đầu tiên
:-<

Học j mà 6 tiết :-s học 2 buổi ah :-? Mà thấy các bạn trẻ kể chuyện BK sợ quá, cứ tưởng trường này thường xuyên bùng đc :))

Yê hôm nay bố mày thức khuya nhất lớp :x :)>-

Khuya là mấy giờ, d* ở bên này lâu lắm rồi tao k ngủ trước 3h, 2 hôm thức đến 6h để học roài, còn 4h thì quá bt :-j, thức qua đêm để chơi thì vô số =)). Để tao kể cho lũ thú vật bên này: lúc mình đi học đã thấy nó học rồi, rồi ăn uống giải quyết nhu cầu cá nhân, nó vẫn học tiếp, đến lúc cất sách đi về bọn nó vẫn đang học, tuần sau nữa tao mid term rồi :((

@ Thỷm: bố chỉ chơi vs bọn trong nước thôi nhé :)>- thằng Việt kiều té >:p :-w

@ Bò: cậu vẫn bị bấn emo ah =)) mặc dù bài post của cậu rất dở hơi nhưng thôi kệ có ng spam là tốt rồi :"> =))

Tình hình là Trịnh Hoàng Minh bá đạo của chung ta đã đỗ ĐTVT của lớp KSTN rồi các bạn ạ \m/ thế mà hôm qua mình hỏi anh ý còn bảo là đang lưỡng lự :-l đúng là 1 con ng giả dối =)) ...anh ta bá đạo quá :(( ko biết bao h mới đc như anh ý =))
tuyển thẳng vkl(vãi kả lắm) :-<
http://dtdh.hut.edu.vn/images/stories/2009-2010/TinTuc/dsk54_kstn.pdf

Chỉnh sửa lần cuối:
Có thằng trả lời ngu

The red and dark green triangles are not similar (the dark green sides are 2:5 while the red one sides are 3:8)

So it looks like the 4 parts make a big triangle but they do not. Because 2:5 and 3:8 are approximately similar so the shape can trick our eyes. So when we rearrange the parts in a different order, we have the area of the new shape is not the same with the old one's.
tao xin lỗi mày, chứ nó trả lời như thế cơ bản là đúng m nó rồi:-j về cơ bản là 2 tam giác vuông đấy không đồng dạng(các cạnh vuông góc 2x5 và 3x8), cho nên cạnh huyền của chúng không thể nối với nhau thành đường thằng được, và như vậy 2 hình "tam giác" ở trên kia thực chất là một tứ giác lồi, một tứ giác lõm. Ô trông là ở hình tứ giác lồi, để bù cho phần diện tích nhô ra so với tứ giác lõm phía trên;))

vụ THM vào KSTN thì ta biết lâu rồi=)) tuần trước có điểm rồi mà, 15.5 không vào hơi lạ;)) còn ta với thằng Khánh nữa, không rõ là có được vào lớp CNTT-TT Việt nhật mới đấy không:">

cái bài tam giác cũ xì rồi ;))
@trung đức:tao cũng muốn sang =)) mày muốn chơi vs THM ư :-o sao 3 năm rồi ko thấy bọn mày cặp đôi với nhau :)) mày có biết là THM chỉ có toán lý hóa và bạn Ly Anh1 ko hả =)) còn lâu mới đến lượt mày
@Nhật: tất nhiên là vào rồi :)) chú thích ở lại lớp đại trà để đánh cược số phận vào 1-2 bài kt sao :-ss

=))))))))))))))))))))))

@TĐ: THM mà sang sẽ nhập vào hội Quái vật, ko phải "sang với mày" đâu =))=))=))

@NA: :">:"> ngượng, hux , đọc ko kỹ :">:">

@Quân: mấy cái emo t để trong phần @ TĐ. :| M ko phải ý kiến thêm lần nữa đâu ;)) Khó chịu vãi :)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp chất lượng cao ah :-? gớm thật đấy Khánh khao đê \m/

Bên này quái vật nhiều nhan nhản đến nỗi tao chán rồi, THM làm wai' vật cũng được, sang đây cho vui :)) . Mà bon bên này hoạt đông ngoại khóa nhiều vkl, dek hiểu bọn nó học lúc nào.

có thông báo trúng tuyển rồi à, hay quá nhỉ;)) ta cũng bắt đầu nản mấy vị giáo viên toán lớp ta rồi, giờ chỉ mong được đổi lớp asap thôi

thằng thỷm cứ rủ rê THM theo tuyệt lộ của mày là thế nào nhỉ=)) nam nhi bất hối, đã lỡ chọn đường khổ rồi thì cố mà cày đi

ngày mai nghỉ hôm nay lên spam cho vui
@Khánh: đề nghị ko nói linh tinh :-w
@TĐức: truyền tớ ít bí quyết sang Sing:D
@all: thì đúng là tớ đang phân vân thật mà0:). Đừng tin lời chú Khánh trắng =))

Trùm đã lên rồi các chú nhất là Khánh hết chém gió :"> :))

Back
Bên trên