..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Nhìn stt thằng Tuấn Thành thèm thuồng vkl :((

Con Thủy dìm hàng Thúy thế hả :-w

Nhìn stt thằng Tuấn Thành thèm thuồng vkl :((

Con Thủy dìm hàng Thúy thế hả :-w

uk thèm vkl :((

phút lãng mạn trên sân cỏ 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
kinh vl :-&

thằg Nhật Anh đâu , Heart Gold thế nào rồi :-w

chạy được một đoạn thì giả lập bị crash=)) nhưng mà sau một lúc nghiên cứu thì cũng đã tìm ra resolution rồi:"> nói chung là chơi khá ổn, mỗi tội toàn tiếng Nhật nên dò dẫm hơi khó8-| may mà hồi xưa chơi gold rồi nên giờ chơi HG cũng không mệt lắm, chỉ sợ về late game nó bổ sung thêm mấy vụ lằng nhằng thôi:-s

Uh`:)) năm nay tao phải học tiếng Nhật, có khi chơi bản tiếng Nhật làm quen luôn =)) \:d/

Lớp mình bây h để stt rất phong trào nhé, sau Mưa rồi lại đến Tan biến :-<

đau đầu nhất là tên chiêu thức toàn là tiếng Nhật:(( còn lại thì cũng vẫn đỡ được#-o
hay là mình cũng học một khóa tiếng Nhật để đọc truyện chơi game cho tiện nhỉ:">

Chỉnh sửa lần cuối:
khóc lóc qué gì, đi học chả sướng hơn ngồi nhà vô dụng ah /:) :))

tao đang tự hỏi làm sinh viên thì ko phải mặc đồng phục đúng ko, thế mặc quần soóc áo phông đi học có đc hem nhỉ :">

con trai thì ăn mặc thoải mái thôi, miễn đừng khỏa thân đến giảng đường là được:)) chứ đám con gái thì tùy trường|-)

Mai FPT tổ chức họp mặt đầu năm, mưa bão thế này ko biết có nên đi ko =))

Mà thằng Quang mới cưa đc em nào Nam ĐỊnh ý, thấy bảo xinh vkl :(( :((

Cưa đâu mà cưa, 2 em cơ, đáng ra học cùng lớp với nó 8-> , cuối cùng do đăng kí ngoai ngữ khác nhau mà đếk bao h học cùng nữa =))
Tý nữa trg mình khai giảng, trời thì đang mưa gió ~"~

Hôm nay có trò đếm hình vuông, tao đếm ra nhanh và đúng nhất đó \:d/ đáp án là 31 mà có cậu cứ gào lên 25, bảo cậu ý lên đếm thế là : " số ô vuông nhuỏ là 4 nhân 4 bằg 16, thêm cái hình này nữa là 15" =)) =))

uh, thì tức là nó đang đếm là 16 hình, thêm 1 hình nữa thì đáng nhẽ phải là 17 chứ =))

các bạn trẻ thi TOEIC thế nào rồi 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
@B : màu trắng cơ :p
@NA: tao có 620 8-}, mày 830 đấy con heo >:p

chúg mày vào topic tao mới lập bóc tem đeeeeeeeeeeee \:d/ \:d/

20 này thi đầu vào xong đi tập quân sự luôn =))

District 9 nhiều người khen ghê lắm, tao thì thấy ở mức độ hay vừa phải thôi :)) nhiều cảnh hơi ghê + đau đầu 1 tí ! Hôm nào phải xem The proposal của Thuỷ, có vẻ là thể loại minh thích :))

Trg FPT ở toà nhà Detech , đối diện Bến xe Mỹ Đình :D

Thế mà bảo nó đi mua nước cùng mà ko chịu đi, đố con biếm >:p >:p Sang nó dám chê phim của cậu đấy, bảo là diễn viên già và xấu :-w :-" xử nó đi :-"

Back
Bên trên