..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Tao đề nghị Thủy nên đổi tên thành Nguyễn Thu Thiểu \m/ :-bd

m bị tâm thần à Q =))

à quên. đáng ra ko nên hỏi m =)) thằng tâm thần ko bao h biết nó tâm thần vì nếu biết nó tâm thần thì nó đã ko tâm thần :))

HAO đếk có cái \m/ mà thằng Q cứ dùng :-<
Thế rút cục là đi đâu? Nhiều thông tin quá:))

Tam Đảo \m/ [ bố mày cứ thích dùng đấy sao ko >:p ]

Lý 1 còn lập hẳn poll trên facebook kìa, tiếc rằng toàn bị lớp khác vào vote linh tinh =))

Sapa cũng hay, nhưng mừh 3 Đảo thik hợp hơn cho cả lớp mình :d

Tự dưng muốn đi Sing
Miiiiiiiiiizzzzz TĐ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h thế này: danh sách những ng muốn đi Tam Đảo đã confirm vs tao : Hoàng Quân tức tao, CT, Thủy, Sang, Hiệp, Quang Anh.

Còn ai nữa thì vào nói nhé !

Milu, Nghĩa, Quang v..v.. =))
Trung Đức nữa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
nói thế này cho các bạn dễ hiểu nhé
không fai là cướp quyền hay đại loại thế, bây h cần người đứng ra tổ chức, điều này ai cugx biết là fai có, mà thông tin bây h ko hiểu ai chủ trì
nói luốn là ko biết thằng Nhân làm hay tớ làm hay ai
đề nghị cho ý kiến
1. còn riêng cái off của bạn Nhân , đưa ra cái giá 1tr2 là đung rồi, 50tr bảo hiểm của bạn ý cũng nói rồi, ý là đi sapa......dc, coi như đây là 1 ý kiến
2. đi tam đảo, nếu đi cái này, tớ chịu trách nhiệm đứng ra tổ chức,
sẽ fari chọn cái nào đôngng đi đc nhất, chứ ko vì 1 cá nhân màh ảnh hưởng đc, vẫn tư duy cũ của lớp là làm theo số đông

mọi điều đều sẽ post trên này, ko gửi off kiểu thôg báo cá nhân nữa:D
có ai ý kiến j ko

tao thjk di sapa hon vi` chua duoc di bao h :D, con` neu di Tam Dao cung ko y kien gi, di cung` lop la vui roi`. (Khoa)

Y tao giong y thang Khoa. Nhung neu thag Tuan Thanh không đi thì tao không đi.
Tổ sư: đây là nik của Nhật Anh. Vì Nhân dek co nik tren HAO nên đành làm vậy. Mong Dê thông cảm

tình hình đi biển hết 1500k la co vẻ k ổn rồi, thấy xa vời quá
coi lại coi đi Sapa thế nào nữa, tớ cũng muồn tập ... vs ban PH lắm<1200k vẫn hơi kinh>
chưa biết sao,mà rốt cuộc thấy lên Hao cũng có cái j` nó ra cái j` đâu :j

thì lên đây bàn chứ =.= nói chug đi tam đảo thì ko quá phức tạp, sẽ sắp xếp đc nhanh thôi :-?

p.s 1: ava Ánh dân chơi quá =))

p.s 2: Thủy dạo này rất láo b-(

Thống kê 9 lý do t đồng ý Tam Đảo :

1: vs t, đi đâu cũng đc. Kể cả ra bờ hồ giải chiếu ngối ăn gió uống suơng, miễn là có lớp mình thì okie hết :x

2: Giá rẻ, cả lớp đều affordable. Nghĩ sao nếu chúng ta đi Sapa, or biển, sung sướng trong khi có bạn sẽ phải ngậm ngùi ở nhà :-/

~~> riêng 1 mình lý do này đã đủ để chọn TĐ rồi

3. TĐ gần, tiện, dễ thu xếp. Đã có kinh nghiệm lên đó rồi. Như QA nói, đi để khám phá cảm xúc mới lạ ;;)

4. Muốn ôn lại kỷ niệm xưa. Thèm đc sống lại ngày cấp 3 điên đảo :-ss

5. Đi biển cháy đen da =)) T ko biết bơi, t ko muốn cháy thui, t ko muốn chết đuối =))

6. Mùa này đi biển vừa ĐÔNG, vừa chật, Sapa ĐÔNG chẳng kém, lên đấy mừh chen chúc, giá thì cao. 3 đảo vửa mát vừa rẻ vừa rộng rãi =)) Bản thân TĐ cũng đẹp, cũng hay mừh :x

7. TĐ vì có Milan đứng ra nhận trách nhiệm rùi, hje hje \:d/ vẫn tin tưởng khả năng tổ chức của cc :x

8. :"> Tớ nhớ bạn Trung Đức :">

9. Chưa nghĩ ra =))

----------------------------------
P.s 1: Ánh đang tập làm dân chơi đấy ;)) chửi bậy này, ngầu này, kinh chưa ;)).

P.s 2: Thik ăn cháo đá bát ko :-w b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thì thoải mái, đi đâu cũng ok, nhưng vẫn favor cho vụ Sa Pa hơn, dù sao thì tao cũng chưa đến Sa Pa để trải nghiệm cảm giác bị sét đánh hói đầu như trong "lặng lẽ Sa Pa" bao giờ:-? nhưng nếu quyết định đi Tam Đảo thì cũng được:">

@All: đi Tam Đảo thôi :)|

Đề nghị ko bàn nữa nhá :D

Xin đính chính lại là tớ ko chửi bậy nhé.
Đó chỉ là một sự hiểu nhầm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị đưa vấn đề này ra họp, ko ngờ thư ký lớp lại chửi bậy đấy [-x mất hình tượng lớp quá đi ;))

Cái vụ nì chính là do lớp trưởng loan tin đồn nhảm đấy.
Hem phai thư kí :((

A gái yêu ko chửi bậy ná :-w ai bảo anh tớ chửi bậy đấy :-w anh tớ chỉ dùng từ ngữ thiếu văn hóa thôi :-j các ấy toàn dùng còn j :-j

>:)>:)>:)

@Ánh: em bênh anh nhất :"> :x

Back
Bên trên