..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Cuoi cung la tat ca anh em deu dong y di Tam Dao hah? Ok. The moi nguoi co ai dong y di choi CVN ko :)). Dua thoi, nhug tao hoi dc la di Halong chi het co 700k thui day.
Di TD chinh ra de chet hon day. Song sot qua luc di va luc ve la OK. Con di Ha Long, tao ko nghi co dua nao chet duoi dau.
p/s: Tam Dao la su lua chon perfect, nhug la 50 nam nua khi lop minh hop lop nha'.

p/s: Tao ko phai Nhat Anh dau :D

ko phải Dê thì là con nào?

thò mặt ra để ta b-(

thik thì đi một mình. định phản lớp à :-w

Vì cuộc sống là ko chờ đợi \m/

Yeah, let's rockkkk our life \:d/

Tuổi trẻ đi qua là ko bao h trở lại \m/

Đứa nào lấy nick Nhật Anh đấy =)) Chết cc, ở HN ra đg còn chết ý, tính thế cũng tính,Hạ Long 700k 2 ngày, trong khi mục tiêu là đi 3 ngày:)), 700k 2 ngày lại chả ko đắt đi :|.
PS :đi nhanh lên các bạn, sang tháng sau đi chán nhắm :D
PS2 : ai ý kiến j để lại tên tuổi, để còn tiện tổng hợp ý kiến ^^
PS3 : nguồn tin HL 700k = 2 ngày là từ DJ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
nhg mà ko phải tao dùng nik thằng Nhật Anh đâu đấy nhé =]], các bác đừng hiểu nhầm :((.

@All: Sua khi suy xét kĩ thì tao thấy đi Tam Đảo vẫn tốt hơn :D, mọi ng` cũng đồng tình rồi :D, quyết định sớm xong xuôi thì đi sớm :)). Hi vọng thế. Thôi, ko phải lăn tăn Hạ Long hay Sapa j nữa :))

Quyết định nhanh lên để còn đi nào \m/

Theo tao hợp lý nhất là đi vào thứ 4 5 6 :"> ngày thường vắng vẻ :"> mà quan trọng nhất là ko mât buổi tập ghi ta của tao \m/

dùng nick của tao thì chỉ có thằng cháu ông Báu thôi chứ còn thằng nào nữa:-w đã thế hôm nay bố đổi pass để khoá mõm nó lại luôn=)) thích chém gió thì cũng phải có cái nick trên forum trường chứ=))

@ Sang: b-( b-( b-( sp dám bật đt à, oánh cho hỏng người h b-( b-( b-(

@TĐ: ava t dễ hiểu mừh :"> ở đây chắc ai cũng hiểu cả ;)) trừ m :(

Welcome , xóa nạn mù net rồi phỏng =))

Sang Sing vs m hở, thế chắc t phải bán con xe, nghỉ laptop may ra mới đc =))

@All: anh Sỹ Quân anh ý bẩu thik đi Nha Trang, Đà Lạt, Huế =)) nếu ko ảnh ở nhà b-)

=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao k hiểu:bàn lâu quá nhỉ đi đâu thì đi nhanh chứ, 22/7 cả lớp đi xem nhật thực đi >:)

Kq Test của QA, t là ai trong thần thoại hy lạp =))

Nữ thần sắc đẹp - Aphrodite

Bạn xinh đẹp:x và cố chấp. Bạn yêu thích những thứ gì xinh đẹp và căm ghét những thứ xấu xí. Tuy thế, bạn là người đơn giản trung thựcb-). Bạn có đôi chút đanh đá >:) và điệu đà. :-?? Bạn cực kỳ kiêu căng.<<<sai rồi>>> Gương soi đối với bạn còn thân thuộc hơn cả việc phải làm bài test vào ngày mai. Này, bạn phải bớt chăm sóc cho bản thân đi. <<<đấm chết thằng làm test b-(b-(b-(>>>

Test chỉ đúng nửa đầu thôi 0:)

@ Suýt: Xem Nhật thực ko biết cách là đui luôn á =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểu này là có kq thi ĐH mới đi đc rồi :)

Mà lúc ý thì ... =___=

Thôi kệ éo quan tâm đến đâu thì đến :)

Bắt đầu 1 cuộc sống sôi động tiếp nào \m/ vì cuộc sống là ko chờ đợi \m/

=)))))

vãi cả boài :-ss dân Hải Phòng buôn ma tuý à mà lắm tiền thế ^:)^

12h trua xem con` k dui nhin` 1 ti' sao am` dui duoc. :X, ma` deo kih' ram ca? lo*p' mac. dong` fuc. tro^g ca? lo*p' mih` mo*i' vai~ ai' chu*' >:)

Back
Bên trên