..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

sac, khong phai y nguyen cua tao, tao noi thang ra la tao muon di bien, 3 nam di nui' roi`, ma vi nhung li' do khac' nhau, nen tao cho noi' la thong nhat' se~ di nui' thoi

(________________)

P/S: ý kiến của BBQ cũng có lý. Nếu mà đáp ứng được mấy nhu cầu đấy, tao thấy đi Tam Đảo là hợp lý đấy. Tuy lớp đã đi 1 lần rồi nhưng tao thấy cũng hay đấy chứ. Chi phí ăn ở rẻ ( kể cả ở 3 ngày chắc cũng chỉ tầm 500k thôi ), gần, an toàn mà lại mát mẻ. Hơn thế nữa con trai cũng có chỗ đá bóng, chơi bời rồi cả lớp còn được hát Karaoke, hay đấy chứ :D. ( ai có ý kiến khác cứ nói nhé :D )

Mà nếu đã quyết định đi núi thì cũng nên xác định là ít chỗ chơi, lớp chơi vs nhau là chủ yếu.

tao vote nguyên xi 1 vé cho mày:X
ý tưởng đc

@ Khánh:Lạng cái bú cạt mà rẻ à thằng kia :-w

thực sự đi 1 nơi đã đi cũng hay :D gợi lại nhiều kỉ niệm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiu` cam xuc' moi'=]] suy nghi thay doi thi niem tin thay doi, niem tin thay doi thi thai do thay doi, thai do thay doi se~ co' nhung` cam xuc' moi

Nghĩa nói ngu ngu nhưng hay vai lolz:X=]]]
Cứ thống nhất đi nhé ban lãnh đạo:X =]]

@DJ: nhớ cái vụ lần trước, tao với mày aloo lên tận trên đó để lo khách sạn, mày aloo mãi vụ xe cộ của chú mày=)) cuối cùng gây áp lực thành côg=))

@nghĩa: fim j :(....dug` xo' american pie nhe

Toàn phim của nữ đạo diễn kiêm diễn viên Maria Ozawa ah :|.

(________________________)

Ý kiến vụ tham quan đã được nhất trí là đi Tam Đảo :D. Ai có ý kiến gì mới thì update ngay nhé. Sẽ thống nhất vs BPH sớm nhất có thể. Dự kiến sẽ đi vào trước khi có kết quả thi ĐH ( vì nhiều lý do =))=))) và sớm nhất có thể.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ DJ: m pót cái bài như kiểu tao gấu lắm y', mày để thế chúng nó lại hiểu nhầm tao:|

@ thê snas các bạn trẻ
tam đảo
3 ngày
mọi thắc mắc và ý kiến thì mau post sớm nhất nhé
nếu ko thấy reply j thì bọn tớ cứ tiến hành thục hiện đấy;)

Cuối tuần làm gì cho nó đông :-< cuối tuần nhiều bác đại gia tuyển bồ nhí lên Tam Đảo phệch nhau lắm đấy :-< =((

Tao k phản đối Tam Đảo , bởi tao lên đấy nhiều lắm rồi=))
Ý kiến của tao là 3 ngày, đi đâu cũng đc, k cứ phải đắt, bởi vì lần nào đi cũng là lớp mình chơi với nhau là chính :))
PS: thích núi, cho mát, biển nóng chết

Thế nghĩa là mày cũng thích đi TĐ hả :D ?
Uh nghĩ lại rồi, ko đi cuối tuần nữa :)). Whatever, cái này còn phụ thuộc các bác phụ huynh mà :D

Back
Bên trên