..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Con Hùng Tú lên giá nhanh quá sắp ko kham được rồi :((

Nghèo vd=]]]
Giống như kiểu CR7 ý, muốn mua thì bây h Perez fai thanh ly 1 số cầu thủ:)) =]]]
Bán bớt hàng đi mới mua đc sao chứ=]]]

ủ ôi,
cả tiếng lập còner mệt vãi
có 2 câu hỏi cho các bạn trẻ:D
1. di mấy ngày
2. đi đâu(biển hay núi)

Uầy,con điếm Q làm j mà bây h t đắt thế:)) bây h lớp mềnh éo ai mua đc t rồi=]]] tự do rồi=]]]
Đi 2 ngày=]]]
Đi đâu cũng đc miễn là k đen da thêm=]]]

Đi 3 ngày, và ở đâu rẻ rẻ 1 chút ^^ gần gần 1 chút , để lớp có thời gian bên nhau nhiều hơn 8-> kinh phí tầm 500k là ổn

bh thi chac chan la di nui' roi`, moi nguoi nghi xem nui thi co' cho~ nao hay ko, nghe bo' minh bao co' may' cai' rẻot phia bac' nay hay phet', chon goi' co' may' chuc $ thoi
=]]

Sapa ổn không :|
Lạng Sơn nhé
lần này lớp mình đi lên phía trên đi :D

biển bây h rất khó đặt chỗ :| nhất là những chỗ ngon càng khó hơn
đang h cao điểm mà :|

@ tu': tao có mấy chục triệu cơ, mua mày dễ ợt:))
@ theo tớ:
đi 3 ngay`

@quân: ko đi nổi đâu 3 ngày với 500k đâu:D

hè kiểu gì tao cũng có suất đi ké mấy thằng em tao rồi, mà chắc chắn là ra biển, cho nên tao 1 vé lên núi :)>-

1. đi núi thì ở khách sạn hay nhà sàn....nếu ks thì ko rẻ đc đâu
2. đi biển, thích thì ok nhug kinh phí cũng khó, và chưa chắc BPH cho đi, hoặc đi với chục bác phụ huynh thì cug chêt'

thế thì đi Ba Vì ngắm con Bò Vàng đi cho nó gần, mà lại cũng là "lên núi" theo ý nguyện thằng Nghĩa, vẹn cả đôi đường còn gì=))

Ý kiến của BBQ cũng có lý. Nếu mà đáp ứng được mấy nhu cầu đấy, tao thấy đi Tam Đảo là hợp lý đấy. Tuy lớp đã đi 1 lần rồi nhưng tao thấy cũng hay đấy chứ. Chi phí ăn ở rẻ ( kể cả ở 3 ngày chắc cũng chỉ tầm 500k thôi ), gần, an toàn mà lại mát mẻ. Hơn thế nữa con trai cũng có chỗ đá bóng, chơi bời rồi cả lớp còn được hát Karaoke, hay đấy chứ :D. ( ai có ý kiến khác cứ nói nhé :D )

P/S: Mà nếu đã quyết định đi núi thì cũng nên xác định là ít chỗ chơi, lớp chơi vs nhau là chủ yếu.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng đi núi
vì vừa ở biển về =))
h này nói thật là đi biển ko hay :(
ks hầu như kín chỗ rồi :|

Back
Bên trên