..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

mà ucngx buồn cười nhỉ, ae mình cùng xem 1 film, sao có người thik 1 actor,có người thik actress, kiểu này phải xem lại độ cân = giới tính của 1 số TP lớp mình

có sao đâu mày, thời buổi nam nữ bình đẳng, ai yêu ai mà chả đc ^^ TY ko có tội mừ =))

mà mày có chắc mà mày ko yêu Khánh e tao ko nhóc =)) Tự tin và tự cho là mình hiểu bản thân thế nhóc =))

nhìn cái chữ "a còn học" của m mà t nhớ đến cáu câu "Từ nay tao thề sẽ .... ba chấm...." cũng của chính chủ quá m ạ =]] ko biết số phân cái câu kia sẽ trôi dạt về nẻo đất phuơng trời nào nữa huh m thân yêu ;;)

t nói, m có chửi các a yêu thế nào đi nữa thì cả thế giới này cũng ko nhìn các a khác đi đâu ^^

các anh ơi em càng nhìn càng bứn các anh đóa =]]

@CT: ko thì làm sao =)) dám à chú bé =))

Tao cũng bỏ rồi :)) Trong mấy còn đúng Gb ghẻ , ngày ngày vào làm ván kiếm gold cho thằng Quang 8-}
Nhân nói đến nó, các bạn trẻ có biết thằng ca sĩ tên Akira Phan k =))
Nhìn siêu não :mad:)
@Thủy : 98 kg b-( = ... :">
Chừa chừa :">
@All: TĐ đang kể lể chuyện nó bị giở trò =))
@All tập 2 : muốn đi học quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi có, cái thằng đấy giỏi bày đặt lắm, tóc vang2 í j`, úi xời
@ bò:mày hiểu tao quá trời luôn nhưng có khi k hiểu vì quá hiểu đấy mày :D,
mày k biết tao tìm thấy ty mới rồi à, chưa đến lượt ông e của mày đâu<hôm nào toa kể cho, chết thật 8->>
được mỗi cái câu TG k thay đổi cách nhìn là đúng nhất, thằng nào thấy bựa vẫn bựa, thằng nào thấy thik vẫn thik :))

~~~>ĐVK:hj hj,cũng may là a k iu iem đóa
mà ucngx buồn cười nhỉ, ae mình cùng xem 1 film, sao có người thik 1 actor,có người thik actress, kiểu này phải xem lại độ cân = giới tính của 1 số TP lớp mình

----------
còn ý kiến j
phải làm thằng đấy thì mới được yêu bora chứ ;))
làm Đinh Việt Thắng thì yêu được ai =))
lớp mình ai nghe bài mưa luna chưa
sao tự nhiên thấy bài đấy hay wa' nghe mãi ko chán :x
@Chí thành:mày cũng xem cái phim đấy ah =)) ôi buồn cười vãi chưởng
thằng bé sướng quá-được 1 phát 3 em mà em nào cũng xìtin :x ước j mình được như anh ý,ko cần được 3 em yêu 1 lúc đâu , chỉ cần 2 em thôi :">=))

Chỉnh sửa lần cuối:
N màh xong rồi các em phắn hết:|
Còn 1 em xấu viễn tưởng ở lại cùng :-j =))

@Khánh: giới thiệu bài hay đấy , phải 3 ngày rồi ko vào spam :(, nhớ các bạn quá spam thôi :( .

@Thủy: ở nhà vui mà :-?? , sp cũng ở nhà nè nhưng mà nếu buồn quá thì ra Đạt thôi (Đạt mở cửa cả mùng 1 Tết mới VL chứ ) , hôm mùng 2 ra Đạt tự nhiên có mừng tuổi =)) 2` thật =)) .
@All: Tết này ko có bạn gái để đi chơi cùng chán vật =)) (Chém gió tí chứ từ trước đến giờ đã làm gì có ) =))

@ ae: câu mới :)) Tết này k có bạn gái đi chơi rồi chán quá :))
@ ĐVK: lại nhầm rồi, ngta là ngta idol chị ý thôi, chứ làm sao vươn tới được:>, vs lại có ny còn phải tùy chú nữa :)), upgrade lại vài trag bị của chú đi thì mới cưa được :> có thik học nghệ thuật *** gái k, a sshare cho ít nè (có hẳn 1 2pic về cái này luôn đó)
@CT: hơ hơ, thế là mày k nghe cái câu "e xấu viễn tưởng" nói rồi :>

Câu nào :-??
Lại mưa àh 8-} Lạnh + mưa 8-| Lại ở nhà :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Lạnh Buồn Khóc Nhớ 8-}
Combo huyền thoại những ngày này trên Imusik :-b

hơ hơ thèng bé nóa cố tình nói đểu bà kìa, đõ như mà nóa còn hỏi zai hay gái bà ạ hjz hjz

Em srrrrrrrrrrrrrrrrr :D :D :D :D
Hok để ý thiệt mà. Nhg sap chữ Milan lại viết liền nhau thía? :-/

----------

Tên thật ah`?
Ank Thắng suy diễn làm mất tình chị em nhá :-w :-w

hơ, a là a chất phác lắm :D, thấy j` nói đấy thôi ;;)
tên chị í tên độc đấy e ơi:>, đố e tìm được cái thứ 2 luôn đóa

@ ĐVK: lại nhầm rồi, ngta là ngta idol chị ý thôi, chứ làm sao vươn tới được:>, vs lại có ny còn phải tùy chú nữa :)), upgrade lại vài trag bị của chú đi thì mới cưa được :> có thik học nghệ thuật *** gái k, a sshare cho ít nè (có hẳn 1 2pic về cái này luôn đó)
thế cơ ah
sợ quá cơ =))
tao sợ mày chưa biết trình nhau thôi ;))
kưa gái ý hả ;)) nó phải nâng thành tài nguyên văn hóa rồi chứ nghệ thuật j =))=))
Chí Thùng:đấy-phắn hết mới đau chứ :">8-> thằng đấy hâm biết thế giữ 1 em thôi =)) mà hẹn hò kiểu j cả 3 đứa cùng 5h mới ngu chứ =)) nhớ câu cuối em Hạnh còn hét to "em hận anh ;;) chứng tỏ còn phải yêu lắm =))" tiếc mỗi trông em nào cũng xì tin ;;) ước j 8->
tao thích nhất là cái em tự tử được cứu ý ;;) "anh đã cứu em thì anh phải có trách nhiệm vs em =)):"> " OMG :))
trước khi đi ngủ
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mua-Luna-Tonny-Viet-OnlyC.IWZFBCOU.html
tặng mọi người :x
mưa luna oi mình cuồng bài này rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ, chú cứ thể hiện trình độ đi a xem, nhưng nói thật cái nghệ thuật của a nó ... chiẹp2, nói chung chưa chắc a đã share cho chú đâu, còn xem trình đến đâu đã:>

Back
Bên trên