..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

thời tiết thế này là đẹp tuyệt rồi :x
chúc lớp mình năm mới tốt lành :D
mong rằng 5 tháng còn lại sẽ kéo dài mãi mãi :x
năm nay pháo hoa xấu
đèn trời linh tinh
đc cái thời tiết :x

pháo hoa ở Ngọc khánh ảo diệu phết mà :))

hay là tại năm đầu tao đc đi xem trực tiếp nhỉ =))

bài cuối là của mình mới đau chứ :">
còn hẳn 30 phút cho ông post bài mà:-/
thầm lâu quá ah ;))
hôm nay lạnh vãi :-ss

chúc mừng năm mới :D

Mưa r chán vl, ở nhà vậy :-<

Tết năm nay rét như chưa từng đc rét =))

tớ đi chúc Tết và đã trở thành ice cream DD (di động)

dạo này bị hội chứng DD rồi =]]

Thủy là 1 nhân cách phức tạp, trên nền tảng là sự tốt bụng dễ thương đc điểm xuyết vài phần lãng mạn, trẻ con và trên hết là sự thiểu năng 8-} 8-} =))

Rét run 8-> Sáng 5h dậy khai bút :">
Sao bài Thủy lại tồn tại cùng lúc 2 cái emo "=))" vs cả "=]]" nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tiện tay thôi :))

@Quân : cái chỗ đánh giá tốt bài viết ở chố nào hở mày =)) tao thik cái câu kia của mày =)) =]]

hội chứng DD là nhìn đâu cái j cũng ra DD hiểu chưa =)) Di động = DD hiểu chưa =))

Tết:

11h dậy :)|
12h ăn trưa: Nem, tôm tẩm bột, bánh chưng, măng...
13h onl, chat vs ng yêu
15h chán, tắt máy xem Disney và ăn phồng tôm
17h onl, invi vs ng yêu và chat vs các e xinh tươi khác
19h xuống nấu nướng tí, thắp hương
20h ăn tối : vẫn những món buổi trưa.
21h onl, chơi game, ăn thịt bò khô
22h onl, lướt web, ăn chocolate
23h onl, lướt web, ăn váng sữa.
1h sáng hôm sau: xem phim, ăn nem chua

11h sáng hôm sau lại dậy

:))

uống nhiều rượu quá :"> toàn rượu mạnh mới đau :p
@Quân:mày ăn thế ra tết trông khác hẳn cho mà xem ;;)

chào buổi sáng \:d/

mồng 2 tết và mình mới có 300k là sao =))

haizzzzzzzzz ta nói, năm nay chả muốn đi đâu hết, mặc kệ lỳ xì ta ứ cần, ta chỉ cần ở nhà.... HOME sweet Home :x

đặc biệt là sau di chứng sót lại của một ngày mồng 1 lang thang trong cái rét cắt da cắt thịt :-ss

hai bụng chân đau đến mức ko còn cảm giác sau một buổi sáng lê la lê la lề la lế la cuốc bộ từ nhà lên tận cầu Chương Dương =]] chỉ vì ta say xe và sáng sớm lỡ nốc một bát Bubble Soup (canh bóng) õng nước nên ko đi taxi, xe ôm cũng hem có nốt ^^ >"<

buổi chiều vô Ngôi sao xanh chơi xèng =)) ta nói, ta có tổng cộng 50 xèng =]] tình hình là máu chơi boxing phá kỷ lục 134Kg ở đó (mà ta đấm đc 98 Kg á) vs đập dập đầu chết pà con cá sấu quá ~~> h dán tồng cộng 6 miếng sa lỏn pát lên hai tay =))

chiến tích duy nhất thu đc là gắp trúng hai con thú, một con lai lịch khó hiểu ko biết là loài gì với một con giống Khoa nhưng xấu hơn cả Khoa =]]

ngoài ra h ta đang nếm mùi cảm giác tiến thoái lưỡng nan, có những việc muốn làm ơi là muốn, muốn dã man, cảm hứng dã man nhưng đến lúc làm thì ko biết bắt đầu từ đâu và làm như thế nào, kết quả là vẫn làm, đang làm, chắc làm xong thì ra một sản phẩm mà thà ko làm từ đầu còn hơn 8-}

các đồng chí bằng hữu bạn chat thì h nay rủ nhau đi xem Đẹp Từng Centimet rồi, ta ở nhà tìm cách down phim cho mama xem nhưng cái Zing chết tiệt chạy lag như chưa từng đc lag... :-s

uke với seme của ta, hai tình yêu của ta giờ thay vì đánh ghen nhau thì cả hai xông vào choảng ta =((

pạn nối khố của ta Tết bị cấm cửa vì nhà có tang, ta nhớ nó dã man định nhắn tin cho bạn tâm giao ở HCM thì nhớ ra là con đó bị cấm điện thoại cho đến khi thi xong ĐH =))

ta ko biết phải trút vô đâu cả vì ko có blog =)) nên h phải đi kể lể ra cái chốn Public tai vách mạch rừng này... Ôi cuộc đời ^^ >"<

tóm lại là vô cùng bấn loạn :-ss ^:)^
Ps: h ta đang phải xem phỏng vấn Hồ Quỳnh Hương, má ơi, sặc cười vì sự nhạt nhẽo nó toát lên từ lời nói khuôn mặt đến cử chỉ (vuốt tóc) của một ng vốn đc coi là (tự cho mình là) DIVA =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@-) @-) @-)

[ Nhìn Thủy với 1 ánh mắt đầy chia sẻ và cảm thông ]

Uh, tớ hiểu mà :-s khổ thân cậu quá :-s tớ thương cậu lắm ý :(( ngày mồng 2 mà đã phát bệnh r ah =(( :((

=))=))=))

tớ đang chán ko có việc j làm đây này :((

chán thế :((

Đúng là Tết :-@ Chả có cái cóc khô j :-l

Cảnh báo mọi người ;))

(mà ta đấm đc 98 Kg á)

Cả tạ đấy các bạn trẻ b-( =))

PS: mọi ng ơi từ giao thừa đến h mình chưa bước chân ra khỏi cửa nhà 8-}
Theo mọi ng bước chân nào ra trc tốt hơn 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng là Tết :-@ Chả có cái cóc khô j :-l

Cảnh báo mọi người ;))

Cả tạ đấy các bạn trẻ b-( =))

PS: mọi ng ơi từ giao thừa đến h mình chưa bước chân ra khỏi cửa nhà 8-}
Theo mọi ng bước chân nào ra trc tốt hơn 8->
ngồi xuống lê mông ra cho nó độc =))
tớ ngủ h mới dậy :">
hôm qua có ai xem phim đa tình ở VTV3 ko =)) buồn cười vãi chưởng =))

sờ pam chút các bựn ơi =))

tớ thik cái ava của tớ quá =))

thik điên đảo :x:x:x

Back
Bên trên