..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

nhìn cái ava của tao ý
nghệ thuật là đợi chờ :*
là cô đơn trên phố và đợi chờ xem em nào có bước sóng giống mình =))
nghe mưa luna đi :x

Các bố ngồi đấy màh nghệ thuật /:)
@baby DVK : ;;) mày chỉ đc cái giống tao =))

nghệ thuật đợi chờ k phải đợi chờ 1 ng có cùng bước óng e ơi, mà e phải xác định được target rồi, aim , và sắn sàng chỉ chờ đợi thời cơ thôi, chứ ông ngồi chờ kiểu đấy có mà hết đời nha :-j

nghệ thuật đợi chờ k phải đợi chờ 1 ng có cùng bước óng e ơi, mà e phải xác định được target rồi, aim , và sắn sàng chỉ chờ đợi thời cơ thôi, chứ ông ngồi chờ kiểu đấy có mà hết đời nha :-j

thằng ngố tàu
"nói 1 đằng làm 1 nẻo " là 1 chiêu khá lợi hại trong nghệ thuật kưa g** :-"
@Chí thủng:mày hỏi tao mai ra ngoài bước chân nào trước hả ;)) chụm 2 chân lại vs nhau và cùng nhảy chứ sao =))
giống tao ah ;;) mày cũng thích em ý chứ j ;))
thôi đi ngủ đây
nghe mưa luna đi mọi người :x

Chỉnh sửa lần cuối:
kig nhờ Quang cưa đc e Phương xinh r`ah, giỏi thế :x chúc bọn e hạnh phúc :x mà mới lớp 10 đừng có làm j xấu đấy nghe chưa ;)) =))

topic lớp mềh tự nhiên xôm vl :)) spam tiếp đê các đồng chí cả năm mới đc 1 ngày =))

Thằng DVK cứ quảng cáo mưa luna thế nhở /:) Vứt link lên đây xem nào :-?
Mình đi ngủ quá sớm =(( :))

link trên kia kìa
bài đấy tao quảng cáo hôm qua rồi
hôm nay nghe mưa trên phố Huế :x=))
@Thắng:mày có cái nhau cả ngày ko xong ;)) ty nó giống như là mê cung~> nhiều lối vào cũng nhiều lối ra [-x tuổi trẻ của chúng ta như mới bước vào ý :x muốn đến đích càng nhanh càng tốt nhưng lại toàn đi sai đường :))
chữ kí em Quang anh hay thế-chắc là tên ng` yêu :D
mềnh cũng từng có 1 tỉnh yêu vào dịp sang xuân thế này :"> lãng mạn như titanic và mãnh liệt như lúc nó chìm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng ta mới có thêm 2 triết gia hả =))
Mãnh liệt như Titanic lúc nó chìm 8-> ;;)
Tao đang rất ức chế , ts thằng KL , hát Lệ đêm như đấm vào mông =)) Lại còn Tiểu thuyết mùa đông nữa chứ 8-}, holy shjt :|
Ts thằng AT j j đó /:) Hát Riêng mình anh cô đơn như ko não ý =;
Ôi còn anh nào tên Quách Tuấn Du nữa 8-> Tên nghe liên tưởng vãi chưởng ý =))
Kênh imusik thật là hết đỡ =))
Tao đang nghe Giả vờ, OST của Đẹp từng cm 8-> hay phết :x
Thực ra bài nào film đấy cũng hay :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ :), thế thì chú cứ theo đường chú, a theo đường a nhưng đừng võ đoán quá nha(tớ là tớ hổng có nóng vội lắm đâu :D)
hơ hơ h mới biết hả, đã nghe ty con zai chưa, xong 1 đống hổ lốn nữa :)), cứ nghe imusik đi (mình là mình chỉ rình 1h-2h + 5h-6h chiều thôi)

Đệt, vào topic lớp mềh mà đ hiểu cái j cả =))

@HQ: giống hệt tao khi thỉnh thoảng vào nên cũng éo có hứng spam luôn :-j
@CT: ***, 9h-10h mọi khi đang học mày, bây h thì phải ngủ chứ

Àh ừh:|
Tết nhất toàn 10h dậy ~"~
Bạn HQ bị trầm cảm àh :D Cần liệu pháp tâm lý siêu mạnh k :x

Đệt, hóa ra mấy trang gần đây toàn con chóa Nghiax vào nik CT =; bố mày nhìn IP biết hết r đấy =; thảo nào thấy giọng khang khác k giống giọng con chó trắng hàng ngày :-j =))

Sáng vừa đi xem fim Bedtime Stories, có con chuột lang nhắng vãi lều :x

hơ, a là a chất phác lắm :D, thấy j` nói đấy thôi ;;)
tên chị í tên độc đấy e ơi:>, đố e tìm được cái thứ 2 luôn đóa

Về sau em đặt tên con nt :)) :)) :))

kig nhờ Quang cưa đc e Phương xinh r`ah, giỏi thế :x chúc bọn e hạnh phúc :x mà mới lớp 10 đừng có làm j xấu đấy nghe chưa ;)) =))
=))

Cái này ank yên tâm. Em trg sáng mà ;;) ;;)

chữ kí em Quang anh hay thế-chắc là tên ng` yêu :D
mềnh cũng từng có 1 tỉnh yêu vào dịp sang xuân thế này :"> lãng mạn như titanic và mãnh liệt như lúc nó chìm :))

Đúng tên bạn Phương 10Tin đấy ;)) ;)) :x :x :x
:)) :)) Nó chìn rùi ah`.[ty của ank ý ;))]

Đệt, hóa ra mấy trang gần đây toàn con chóa Nghiax vào nik CT =; bố mày nhìn IP biết hết r đấy =; thảo nào thấy giọng khang khác k giống giọng con chó trắng hàng ngày :-j =))

Sáng vừa đi xem fim Bedtime Stories, có con chuột lang nhắng vãi lều :x

Nó vào mỗi cái bài tao xóa rồi thôi :-l
Cứ chém gió bừa 8-}

Thế nhà mày có 2 máy ah :-?

Sao IP gần đây của mày lại có 2 cái khác nhau

1 cái là 118.71.150.220

1 cái là 58.187.136.227 cái này lại thấy báo là sharing user: Lê Ngọc Hải Long 11 tin 8-}

Back
Bên trên