Warcraft III (standard ladder game only)

Nhầm. Noel ở nhà ôn thi lại Lý thuyết trường điện từ :"> . Gái đêk có,tiền cũng ko :)) ... chơi j [-x

Anh hôm trc cũng thế. Mà có thấy bóng bay của chú đâu nhỉ. Anyway happy birthday to you ^^. Hay ăn chóng nhớn :D

Hem biết nữa, vấn đề múi giờ gì đó, em vẫn chưa chỉnh nên loạn tùng phéo. Thx anh :">

Em hỏi cái Unkeep ở góc phải màn hình có ý nghĩa gì vậy anh??
Em thấy khi nó thay đổi thì lượng Gold mà phu mang về cũng thay đổi theo thì phải.

Ặc. Đánh war mà ko biết nó là gì à em?
Khi lên đến 50 food thì nó chuyển sang Low Upkeep, lúc đó chỉ lấy được 7 gold/lần. Khi lên 80 food thì là High Upkeep, lúc đó chỉ còn 4 gold/lần, nó làm thế để tránh kiểu ngâm quân ở nhà như Star ý mà.

Ah đây. Nhân tiện nói lun mấy cái. Mấy cái phím bên cạnh cái mini map ấy. Mọi người biết cả chưa nhỉ. Anh ko nhớ rõ vị trí nhưng 1 số cái ko dùng nhiều như cái đánh dấu (alt G),đổi màu (Alt A để đối phương màu đỏ,mình màu xanh <-- lợi khi đối race :D ), cái chuyển bản đồ thành 1 màu đen (ko dùng bao h),đánh dấu nơi có creep (thường thì vào là nó đánh sẵn cho rồi <-- ít dùng ). Cái có lẽ dùng nhiều nhất là chỉnh quân đi theo đạo đấy (Alt F) cái biểu tượng cuối. Bao h nó hình tháp là quân đi theo đạo,còn hình loạn loạn là cứ đi theo nhau nhưng ko có trật tự j cả. Chỉnh quân đi theo đạo là khi vào trận hoặc surround,còn kiểu đi hỗn loạn là để đuổi hoặc chạy. :D.... thế nhá. Gl & Hf ;)

Có cái Alt+F là mình ko biết :-s.Thảo nào thấy bọn gosu dán quân đẹp đẽ thế còn mình thì....:(

Ặc cái thằng này cứ bắt bẻ :)) 50 là limit của Upkeep, có +1 nữa thôi mà nó cũng vào móc họng mình :-B

thay chứ ... 1 con peon đấy để 5 phút là chênh nhau vãi đái rồi :|

Đấy nhắc đến upkeep mới nhớ mấy trận mình đánh toàn quen giữ upkeep thế là late game cứ đem 50 farm đi táng với 70 :)) ... thế mà có trận thắng bằng niềm tin đó :))

Back
Bên trên