VC's members đâu!!!!!!!!!!!!!11

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

em thấy bây h VC nhà mình "tan đàn xẻ nghé" quá nên em muốn mọi người xích lại gần nhâu một chút, có gì vui buồn, căng thẳng cứ nói ra.Bây h cuối năm, em biết có nhiều VC'smembers phải học thi(như em) nhưng nói thật môth câu độ này VC nhạt nhòa quá, em nói chân thành đấy, hio vọng mọi người đừng giận

Nhạt như nước lã, nhg~ con ng` ngày xưa nay đi đâu về đâu cả rùi...... bùn wa' :((

Đúng rồi, một số người như em, anh Toàn không còn gần VC được bao lâu nữa. :| 2 tháng nữa thôi là em phắn rồi thế mà bây h mọi người chẳng thấy đâu nữa cả. Em thực sự cũng thấy rất buồn. Nhiều khi vào VC chỉ nhìn thấy mỗi tên em ở cột bài viết cuối mà em thấy buồn, chẳng có ai ngoài em và một số người nữa vào VC. :| Mod Vũ đâu rồi, cả mod Bào Thư nữa. Vừa mới mấy hôm trước bảo là sẽ chăm sóc vườn cười, thế mà rồi lại biệt tăm đâu. Thực sự em cảm thấy rất buồn :cry: :cry:

Đúng đấy,chị Thư với anh Vũ hình như cặp với nhau rồi hay sao ý.Có mỗi vài mống còn sống sót.Mọi người ủng hộ VC đi nào,đừng bỏ rơi nó,tội lắm.:((

VC đã từng một thời, thế mà bây thế này đây :| Anh Vũ và chị Thư đâu, vẫn chưa thấy xuất hiện gì cả :|

Vào VC bi h chẳng bít phải poz bài thế nào nữa :(
Buồn ....
Nhưng mod Vũ hình như đang ốm , hy vọng bao h mod Vũ khỏe lại thì có kế hoạch j` đó cho VC lại xôm như hồi trước :)

Mod Vũ thì đã đành rồi, nhưng còn mod Bảo Thư, dạo này chẳng thấy đâu cả. Bảo là sẽ chăm sóc VC, nhưng chẳng thấy tăm hơi đâu cả :(

Đồ nhạt thì phải nêm thêm muối vào,cứ kêu ca thế này thì còn lâu mới được như cũ,chứ đừng nói là phát triển gì thêm. ;)

Chính vì thế nên tất cả mọi người mới phải quay trở lại, phải đoàn kết chứ, lèo tèo vài người làm sao mà có truyện hay được, anh Hòa cũng thế, chỉ biết post mỗi cái câu đấy mà lại không post truyện thì cũng thừa, mọi người đâu rồi, lúc nào làm quả họp off nghiêm túc về cái vấn đề này đi :|

Hix, dạo này phải chuẩn bị thi rồi Link ạ ,:( có khi tgian ol còn hạn chế í chứ :(

Nhưng có ý kiến : dù j` nhìu ng` poz chiện lên thì mọi ng` đừng chê ngay chứ, bi h vào toàn thấy poz chuyện xong ngay dưới đấy là bài chê nhạt , làm thế ng` khác chẳng còn hứng poz chiện đâu :)

Tóm lại, nếu VC đi off thì em sẽ cố gắng sắp xếp tgian :)

Back
Bên trên