[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Tét các bạn vui vẻ ko=) m` đã back từ quê nhà, =)) mọi người ai cũng thương cháu học hành vất vả, tết bồi bổ toàn của ngon vật lạ=)) bữa nào cung nhiệt=)) hậu quả h gánh chịu nặng nề quá=((

Cơ mà nhờ có đi chùa Hương, đc các bác ép cho bẹp ruột, nên may quá giảm cân đc tí chút gọi là=) cả đờiko quên đc=)

:)) MA có vẻ phởn

Công nhận thằng Hoàng béo nói đúng. Uống rượu đúng là có cái hay của nó. Tối qua 3 thằng chia nhau 1 chai Russian Standard 75cl, thấy đời tươi hơn hẳn, chỉ khổ cái là đi đứng chả vững gì nữa, cứ phải bám lấy bất cứ thứ nào có thể bám được. Khuyên các bạn không nên làm thế vì nó rất có hại cho sức khỏe.
Tết này không được ăn bánh chưng, canh măng, nem hay mọc, nản cả người. Năm sau phải nghĩ cách nào đó khuân đồ sang bảo quản, không thì phí tết.
Bạn Giang đi rồi, hi vọng bạn ấy sang đấy mau ăn chóng lớn, không kẻo bị bọn nó chê là người Việt Nam suy dinh dưỡng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ek hôm nay ra tiễn G thật là.........cái lũ lề mề, chạy ra chỉ kịp hug 1 phát là bay mất luôn>.<
:(:(:( bú lại m` vẫn muốn có 10 hôm nay:x

Hehe các bạn mai ăn chơi nốt rồi gặp nhau=)

Hôm nay mình lại phá kỉ lục của hôm kia=) mình đã ngủ đc 13 tiếng/ngày=) oh yeah=)

ừ công nhận, lớp mình toàn béo khỏe, có mỗi Vượng béo đẹp lại bay mất rồi

@ Trí: ko gặp có mấy hôm mà mạnh mồm vs tớ nhể:-?
@ HB: hơ tôi cũng đang phấn đấu=))

Back
Bên trên