[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

ừ, tớ ở nhà xem pháo hoa qua tivi
sẽ cố tìm xem có thấy Iter nào ko :D
chúc mừng năm mới....và happy st valentine's day

happy new year happy valentine day:x còn gì k nhỉ mặc dù còn 15` nữa mới sang ngày mới:">

không bít là có fải hông nhưng hình như em 'xông' topic lớp mình nà
năm mới chúc mọi người zui zẻ,bạn gái thêm xinh,bạn zai thêm đẹp nha
nản,hóa ra CBinh xông nhà mất rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
Lên bờ hồ gặp 2 ITers chân chính :x

Năm mới siêu vui tươi nha lớp mình :x :x :x

CMSN Nê Nê :X (m` bắt chước kiểu gọi Lulu bên CE ý:">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn ăn Tết vui vẻ nhé, trong khi tớ kẹt với mấy thằng Tàu khựa bên này. Tuần vừa rồi tớ có thực hiện một chiến dịch thuyết phục mọi người ngừng gọi là Chinese New Year mà thay bằng Lunar New Year. Tuy nhiên chiến dịch Tết Canh Dần của tớ thất bại thảm hại do quân địch quá đông và hung hãn nhưng đã thu được nhiều bài học quý báu và đúc kết được nhiều kinh nghiệm cũng như có ý nghĩa lịch sử nhất định trong cuộc chiến chống Tàu hiện nay.
Kể chuyện vui thế thôi, chúc năm mới các bạn học giỏi, ai thích được đẹp trai thì đẹp trai hơn, ai thích được xinh hơn thì xinh hơn. Tuy bận học nhưng đừng quên nhiệm vụ chính là vẫn phải ăn chơi phá tán trong tết này. Cố lên, chúng ta sắp sống hết 20 năm con người, chuẩn bị sang 20 năm con lừa rồi nên phải hưởng thụ nốt thôi. Sau này bọn mình sẽ đi chúc tiền bạc rồi lương lẩu, thuế má các thứ nên hết cả vui nữa rồi.
Tết đầu tiên xa nhà cũng buồn thật, đặc biệt là khi trong lòng mình không yên được (sếp chắc biết lí do rồi). Xa rồi mới muốn được quây quần cùng bố mẹ, ông bà, người thân, muốn được đi đàn đúm với các bạn trong khi điều đó mình được hưởng thụ suốt 17 năm mà mình không hề nhận ra nó. Đó cũng là quy luật của cuộc đời thôi, khi ta chưa để mất cái gì đó thì ta chưa nhận ra được tầm quan trọng của nó, vì vậy đừng để vuột mất những gì quý giá trong cuộc đời mình, đó có thể là tuổi trẻ, là sự trẻ con của chính mình (tự mình thấy bây giờ mình như cụ già đó), là những người mình yêu thương nhất.
Thấy mình bắt đầu lảm nhảm rồi nên thôi, không nói nữa.
╔╗╔╗ ╔══╗ ╔══╗ ╔══╗ ╔╗ ╔╗
║╚╝║ ║══║ ║══║ ║══║ ║╚ ╝║
║╔╗║ ║╔╗║ ║╔═╝ ║╔═╝ ╚═ ╗║
╚╝╚╝ ╚╝╚╝ ╚╝•LUNAR NEW YEAR
╔══╗╔══╗╔╗╔══╗
╚═╗║║╔╗║║║║╔╗║
╔═╝║║║║║║║║║║║
║╔═╣║║║║║║║║║║
║╚═╣║╚╝║║║║╚╝║
╚══╝╚══╝╚╝╚══╝

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình yêu bạn Vượng mất rồi:(:)((
ANw, Vượn con đừng buồn:D
Lunar Neww Year có tớ ủng hộ:D:D:D
Chuyện kia tớ cũng ủng hộ:">

HEHEHEHE once ITer, 4ever ITer:x

frost like vuong's post:x:x
Đó cũng là quy luật của cuộc đời thôi, khi ta chưa để mất cái gì đó thì ta chưa nhận ra được tầm quan trọng của nó, vì vậy đừng để vuột mất những gì quý giá trong cuộc đời mình, đó có thể là tuổi trẻ, là sự trẻ con của chính mình (tự mình thấy bây giờ mình như cụ già đó), là những người mình yêu thương nhất.
kết nhất đoạn này:x:x:x

Anh Vượng nay đã trưởng thành r:x

Mình cũng ủng hộ chuyện đó của bạn:x

Anh Vượng nay đã trưởng thành r:x

Mình cũng ủng hộ chuyện đó của bạn:x
Lo mà tập Nồng nàn Hà Nội đi. Send tab cho rồi đó.

@all: nghĩ như cụ già kiểu của tớ thế cũng chả tốt gì cả. Sau này đầu bạc sớm, chết sớm. Lúc đầu định đùa đùa về vụ tết mậu thân với tết canh dần, ai dè nghĩ một hồi xoay sang nói nghiêm trọng quá. Các bạn phải suy nghĩ vui tươi lên mới hợp với chủ trương về tinh thần của Đảng và Nhà nước được. Còn mấy cái quy luật của cuộc đời thì ai cũng sẽ đến lúc nhận ra thôi, quan trọng là sớm hay muộn. Nghe người khác nói thì thấy đúng lắm, nhưng phải tự trải nghiệm thì mới hiểu hết được.Vì thế nên tớ mới để chữ kí là Wish You Were Here là do nhớ tất cả mọi người, tất cả mọi thứ mình đã để tuột mất mà ko nhận ra

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên