[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

@all: nghĩ như cụ già kiểu của tớ thế cũng chả tốt gì cả. Sau này đầu bạc sớm, chết sớm. Lúc đầu định đùa đùa về vụ tết mậu thân với tết canh dần, ai dè nghĩ một hồi xoay sang nói nghiêm trọng quá. Các bạn phải suy nghĩ vui tươi lên mới hợp với chủ trương về tinh thần của Đảng và Nhà nước được. Còn mấy cái quy luật của cuộc đời thì ai cũng sẽ đến lúc nhận ra thôi, quan trọng là sớm hay muộn. Nghe người khác nói thì thấy đúng lắm, nhưng phải tự trải nghiệm thì mới hiểu hết được.Vì thế nên tớ mới để chữ kí là Wish You Were Here là do nhớ tất cả mọi người, tất cả mọi thứ mình đã để tuột mất mà ko nhận ra

Tớ không suy nghĩ gì nhiều cả :D Tớ cũng cảm thấy nhớ Vượng và thấy Vượng thật trưởng thành sau vài tháng xa VN :x Một người bạn đã lớn, mình cũng cảm thấy vui chứ :D

tết mà sao đói quá :(
mà vượng sao lại tự nhiên nói đến chuyện tập nồng nàn hà nội ? :)

Hồi trc' nghe Lương bảo có 3 phát minh vĩ đại là: rượu, số 0 và giới hạn. Số 0 v giới hạn thì biết r`, hnay mới thấy rượu hay vl` =) :X

thàng này mỗi tửu đã thế rồi ko biết dính sắc chắc đi đời luôn =)

Tét các bạn vui vẻ ko=) m` đã back từ quê nhà, =)) mọi người ai cũng thương cháu học hành vất vả, tết bồi bổ toàn của ngon vật lạ=)) bữa nào cung nhiệt=)) hậu quả h gánh chịu nặng nề quá=((

Cơ mà nhờ có đi chùa Hương, đc các bác ép cho bẹp ruột, nên may quá giảm cân đc tí chút gọi là=) cả đờiko quên đc=)

Back
Bên trên