[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Mấy lão chủ tịch FIFA hết việc nên đi đổi tên ấy mà, quan tâm làm gì
À mà ko bạn nào thik cái bài " bắn nhau" hôm trước à. Thế thôi, ko viết đáp án nữa vậy.

Chỉnh sửa lần cuối:
chị MA đi thi Olympia ạ ;x
vinh dự cho khối mình quá \:d/
có thừa vé nào ko cho e đi vs :p

@ Trang: okie thôi:D:D:D

@ Hiếu Lố: ông bảo tối qua post mà ko tháymặt mũi đâu cả:(

À mà nay, nếu tuyển tin đi học, thì có ai ko đi như tôi ko:D:D

Em Trang là em tóc dài dài đeo kính í..:-? :-? Em nào be bé nhể:-?:-? Hay là em anh QA?

Trước hết xin nói 1 câu là nó ko hỏi mấy câu bựa thế đâu.
Còn đây là câu trả lời:
_C1 là tên gọi trước đây của Champions League, được đổi tên vào năm 1993
_C2 là tên gọi trước đây của cúp UEFA, được đổi tên vào năm 1999.
_C3 trước đây là cúp dành cho các đội hạng trung các giải vô địch châu Âu, trước đây gọi là cúp Intertoto. Bây giờ cúp này đã bị bỏ đi
_FA là tên gọi của cúp truyền thống nước Anh, dành cho các đội từ cấp thâp nhất của Anh(khoảng 700 đội), được bắt đầu vào năm 1871.Không phải cúp Liên đoàn, cúp liên đoàn là League Cup, chỉ dành cho khoảng 100 đội bóng mạnh nhất nước Anh, khởi tranh vào năm 1960.

tớ hơi dốt nát nhg mà nói thật là ai chả biết C2 mới là cúp hội chợ - cái này giành cho các đội vô địch quốc gia của các nước :-s :|:|:| C3 mới là cup UEFA chớ :-s~:>
thôi thôi tớ đọc bạn ý dài dài hay hay nên tớ thêm mắm thêm muối tí thôi :"> đừng oánh tớ tớ đi đây :">

@ MA: bận xem BOF nên ko post được, nhoằng cái đã đến đoạn lên máy bay( hình như về sau mất trí nhớ thì phải, đoạn này chán nên ko xem nữa) :))
À mà đội tuyển tin học lại à, chắc là ko đi được vì lí do ko biết :( chán :))

Tao xem trên mạng, TV thì còn lâu yên tâm, nói chung từ đoạn đánh nhau ủm tỏi tới lúc ba thằng tóc quăn bịnh thì hay chán :)

Back
Bên trên