[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

:|:| Óe có anh Vượn theo dõi à:|:|:| Chết ko dám post linh tinh nữa:|:|:|

À Vượn con, onl YM đi tôi hỏi cái này cái:D:D:D

sếp ơi :"> tình hình học thầy Hiệp ntn hả sếp, sắp thắng 7 rồi mà :d mà sếp cố xin thầy học thứ 2 nhá :">

Hic mình nói ngay mà, hôm thầy hỏi năm sau có tin gì chưa, mình đã bảo thi 2 lần thầy ạ:(:(:( Dù sao cũng may, ko phải mình năm đầu tiên:D:D:D

Các bạn ai học thầy Hiệp nhá:
* Do cái lớp bọn mình định nhảy vào học rất là đông, hơn thế là khối D, và có mấy người( có tớ:">) bị trùng lịch thứ 3, nên thầy đã đồng ý mở thêm 1 lớp nữa, lịch tớ thông báo sau.
* Có khả năng nếu ko thu xếp đc 2 buổi/ tuần để các bạn không bị trùng lịch học thêm các môn khác, thì chúng ta sẽ tổ chứ học 3tiếng/ buổi, tức là học 2 ca liền, mỗi ca cách nhau 30'. Thầy cũng muốn như vậy, vì thầy sức khỏe yếu nên ngại đi lại. Tớ thấy cách này cũng tiện cho những ai nhà xa cần tiết kiệm thời gian, hay là học thêm nhiều, sợ bị trùng buổi:D:D:D. Những bạn nào muốn phản đối thì trừ lí do trùng lịch học ra thôi nhé:D:D, đừng lí do mệt hay là ngại, bởi vì ưu tiên hàng đàu là tất cả hạn chế bị trùng lịch học đã, thế nhé :D:D

Lịch học cụ thể tớ sẽ báo lại sau. Bây h cứ như lịch cũ đã nhé!

Quote lại cho các bạn :D

----------

Sáng đến Nhạc Viện đăng kí , chiều đi học buổi đầu :)

Vậy là từ sáng mai trên sân SP sẽ chỉ còn 1 bóng ng` cô độc :-<

@HB: cái đáy tớ bik ngay sau khi sếp post mà :d nhưg cái chính là bh tớ còn mỗi thứ 2 thôi :-< mà từ hum đấy đến h cũng chưa sếp nói ji thêm mà :d

kệ :X vượn thì sao chứ nhỉ
đi chơi đê chơi đê

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên