[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Đừng ghi Hot Boy nhá:">:">:">

Vé sang 7/7 tớ mới đc nhận nên mọi người đến cổng Đài rồi tớ đưa, hay là tớ đưa cho 1 bạn nào đấy? Tớ sợ phải ở trong, ko đc ra cổng

Đài có 2 cổng,đi cổng nào cũng đc, nhưng đi Đê La Thành thì gần hơn nhiều:)

Chỉnh sửa lần cuối:
yên tâm là nếu thừa vé MR sẽ nghiệm thu hết :x =))
Chúc Sếp ôn luyện thật tốt, nhưg ma đừng có thức khuya lại như mjnh` 8-}
Ak, học thêm thầy Hiệp vào nhưng hôm nào, cho tớ bik thêm chj tiết đc. ko? :)
Hôm nay đi xem phim vs HS ma đến lại hết vé, HS bỏ mặc bạn bè nhảy lên taxi đj megastar 8-} x(
Lớp mình hè này đã bị triệu tập đi học đội tuyển chưa?
MR rất là chán vì chẳng có ri để chơi ngoài MS =((
Hy vọng Sếp thi xong cả lớp sẽ đc. đi đập phá 1 bữa :x :x :x
@ TĐ: Gọi mod là IOIer nhé =)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod lùn cũng chỉ giống như Hoàng Béo, Thịnh ái, Hiền Sex, Đạt gỳa, Trung Thỷm thôi mà:)):)) Bếu Đức ko muốn bị gọi là lùn thì ta gọi là mồm loe như cũ cũng đc:)):)):))

@ TĐ: Tớ cũng chả biết thi vs trường nào.
@ Mr: Ôi dời ơi bao lâu rồi Minh thấy mặt Mr hả:(:(:( Hí hí, hôm đấy nhớ đi nhá, 7/7, 2h chiều:D:D:D

Chắc phải có buổi duyệt diếc gì chứ chẳng lẽ độp một phát thi luôn à

Công nhận là Cao Bình spam ít, nhưng mà chất =))
Bài nào bài nấy nhạt vl` ra =))

hoàng: mày làm như mày cao lắm :-j hay gọi mình là hoàng loz nhé xem mày chịu dc ko tên thô bỉ vãi :|

Này tôi hỏi nhờ cái, C3 là FA, C1 là UEFA, thế C2 là gì?( Có cúp C2 ko, hay chỉ có trà thôi:|:|)

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc sao c3 lại là fa :eek:
tôi nhớ là c3 và c2 gộp thành uefa còn c1 là thành champions league :D :d

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô thế cái con bé thi Đường lên đỉnh hôm trước toi nghe nó trả lời là FA:|:|:| Hay tai mình điếc nhỉ:">

Thế trỏng cái C trên ko có cái FA nào à:|:|

Này tôi hỏi nhờ cái, C3 là FA, C1 là UEFA, thế C2 là gì?( Có cúp C2 ko, hay chỉ có trà thôi:|:|)

Trước hết xin nói 1 câu là nó ko hỏi mấy câu bựa thế đâu.
Còn đây là câu trả lời:
_C1 là tên gọi trước đây của Champions League, được đổi tên vào năm 1993
_C2 là tên gọi trước đây của cúp UEFA, được đổi tên vào năm 1999.
_C3 trước đây là cúp dành cho các đội hạng trung các giải vô địch châu Âu, trước đây gọi là cúp Intertoto. Bây giờ cúp này đã bị bỏ đi
_FA là tên gọi của cúp truyền thống nước Anh, dành cho các đội từ cấp thâp nhất của Anh(khoảng 700 đội), được bắt đầu vào năm 1871.Không phải cúp Liên đoàn, cúp liên đoàn là League Cup, chỉ dành cho khoảng 100 đội bóng mạnh nhất nước Anh, khởi tranh vào năm 1960.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, tớ vừa xem hôm t6, nó hỏi Cúp C3 là cúp gì mà:(:( Hì, dù sao cũng cảm ơn, ko mình cũng chả hiểu nó là cái gì:">:">

Back
Bên trên