[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Nghe Boys over Flowers nhiều quá làm mình não cả ruột!

Giờ nghe Happy vs lại Are you happy now cho nó phấn khởi:):):):)

Mình biết ngay là Sếp đang bấn mah =))
Các bạn đừng chấp ng` k bth nha ;) mấy bài trên của Sếp đều đc viết trong tâm trạng bấn loạn mah :-j

Các bạn làm mất quả kia coi như nó ko tồn tại và tiền mình coi như là rác à :-w

:)):)) mình tôi đủ đánh HB rồi:)):) nhưng rủ thêm để khi bị kỉ luật đỡ cô đơn:)):))

À mà Quang mày có share ảnh cho tao k thì bảo! Tao buzz mày bao nhiêu lần mà màybị đơ à?

chủ đề mới nhạt vãi! Đểu chủ đề cũ đi! Hoặc là đổi sang vấn đề It 07 10 new couple, sau M** và S**:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
vì bài của bạn Hiếu nên mình quyết định theo phe của bạn \:d/ , nghĩa là

-Hiếu rất thông minh, mặc dù có đôi phút khác người, các bạn không hiểu hết con người của Hiếu nên bày đặt biệt danh khó nghe cho bạn, mong bạn cố chịu đựng vì lợi ích tập thể
-HB gần như đã bị bệnh tự kỉ xâm chiếm, lời nhận xét chính xác của Hiếu mà cũng không nghe theo, bạn cần xem xét lại nếu muốn làm tiếp chức lpht

Chỉnh sửa lần cuối:
"Hiếu rất thông minh, mặc dù có đôi phút khác người"
Câu này nghe được. Đúng cái điều tôi muốn nói. :D

@Hiếu:tiền tôi tự kiếm nên tôi rất quý trọng tôi ko nghĩ như ông.Vs lại quỹ lớp nợ thằng này ko ít đâu.Tôi có đòi quỹ bao h.200k hiện tại tôi cần có nhiều việc nên mới nói thôi
@MA:Nik tao bị mất.Thằng onl ko phải tao đâu :|

Bình tĩnh Quang, bình tĩnh...Hiếu ó không có ý đó đâu, nó trêu mày thôi mà, Hiếu nhở:):):):)

Quang nếu cần tiền thì cứ lấy quỹ lứop đi, đằng nào cũng là mua bóng cho lớp mà, không sao cả:):):)

Ông Hiếu vào nói lại đê ko Quang nó hiểu lầm giờ:):):)

@Hiếu:tiền tôi tự kiếm nên tôi rất quý trọng tôi ko nghĩ như ông.Vs lại quỹ lớp nợ thằng này ko ít đâu.Tôi có đòi quỹ bao h.200k hiện tại tôi cần có nhiều việc nên mới nói thôi
@MA:Nik tao bị mất.Thằng onl ko phải tao đâu :|
Ông nói như hâm. Tôi cáu rồi đấy. Thế ông nghĩ 200k của tôi đóng góp # với tiền của ông đóng góp?. Nếu ko đóng góp cho lớp ông nghĩ tôi ko có việc gì làm với 200 k đấy?. Nói thẳng ra là cả tháng nay tôi ko nghe nhạc vì ko có tiền mua tai nghe, mà tôi có nói gì đâu. Đóng góp cho tập thể, đóng góp xong thì kể công ít thôi thì người khác mới tôn trọng.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông nói thế cũng đòi nói, tôi đang cần tiền chuyện của tôi liên quan nhiều thứ chứ đâu như cái tai nghe của ông.Đóng góp cho lớp thì tôi nghĩ tôi đóng góp cũng đủ rồi :|

Đóng góp đủ rồi thì hôm nào lớp trả ông 200 k xong đừng động gì đến quỹ lớp nữa.
Cái thứ 2 là nhiều thứ của ông và chuyện tôi nghe nhạc ko biết cái gì quan trọng hơn đâu. Với tôi nghe nhạc là vấn đề quan trọng, ông thì tùy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên