[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Thế đã có quả nào hỏng chưa /:) hay là các bố vứt mẹ nó ở fòng Tin xog k mag về :|

Nó hỏng rồi, đập bảng nhiều quá nên bị méo, bọn nó nói để quên chứ vứt đi đấy. sợ ông buồn béo ạ :))

Đúg là Hiếu lố =)) nói ngu đêk chịu đc :|
Thế hôm đếy thg` nào lăn lộn vật vã chửi rủa ầm ĩ luk k thấy quả bóng đâu =))

Chỉnh sửa lần cuối:
À. Hôm đấy là tao chưa biết chuyện. Mãi sau Trí bảo tao đầu đuôi sự việc. Sợ mày buồn nên tao ỉm đi đấy :))

Hôm đếy Trí nó về sớm nhất thì biết đêk j` =)) lố vừa thoy mày =))

Hic Hiếu ạ, tôi vẫn biết ông là người thẳng tính, nhưng ko nên thể hiện quá vào lúc này! Hoàng béo nó biết sự thật, nó ăn năn tội lỗi quá mà sinh tự kỉ như Hải hói thì chết:(:(:(

Hoàng béo ơi, ko sao đâu, dù ông có làm hỏng bóng thì cũng ko ai trách gì ông đâu! Tôi lỡ mồm phát ngôn thôi:(:(:( ko phải đá đểu!

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Bài 900 của mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự kỉ còn hơn ng` nào bấn loạn đổi stt Y!M xoành xoạch =))

----------

P/S: Hiếu nó k "thẳng tính" mah là "lố" =))

ờ có lẽ tôi cũng hơi quá với ông không sao đâu béo ạ, đừng buồn, xin lỗi nhé, tớ chỉ biết nói sự thật mà ko nghĩ đến cảm xúc của ông :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiếu lố vãi! Quả bóng mất ở phòng Tin mình đếk biết gì luôn :))
Mai có bóng mới :x các bạn cứ chơi như đã từng chơi, mua bóng là để chơi cho thoải mái chứ!
Sáng mai 2 tiết thể dục nhỉ :))

ờ có lẽ tôi cũng hơi quá với ông không sao đâu béo ạ, đừng buồn, xin lỗi nhé, tớ chỉ biết nói sự thật mà ko nghĩ đến cảm xúc của ông :D

Cái sự thật này do mày tưởng tượng ra chứ j` =))

----------

PHEN NÀY hOÀNG BÉO TỰ KỈ THÌ MÌNH HỐI HẬN SUỐT ĐỜI :(

Yên tâm là mày sẽ k fải hối hận suốt đời đâu =)) cứ tiếp tục lố đi =))

----------

N/x: Trí ko thông minh cho lắm :(

N/X: Hiếu k bth cho lắm :(

----------

:(:(:( bài mà tôi nghe hay ơi là hay còn ông thì ngủ luôn í:(:(:( đồ tai trâu:(:(

Uh` :"> tại tôi k hiểu tiếng Hàn mah :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ tao mới biết : ĐN "tự kỉ" của Hiếu lố là "cực kì thông minh" đối với ng` khác :)

@MA: Mấy thằng thợ xây gần nhà tớ suốt ngày cởi trần chạy nhông nhông, hát hay cực =)) =)) HÌnh như có thằng tóc vàng :)) :))

tôi nhất trí vs ông Hiếu ạ!

Biểu hiện của tre tự kỉ:
- Không cảm nhận được mọi vật xung quanh như cảm xúc của người bình thường.
hoặc
- Tự che giấu cảm xúc thật của bản thân.

Hoàng béo có cả 2 biểu hiện trên:(:(:(

Tôi hết thích anh Ji Hoo rồi........:)):)) ko thấy ava tôi à:)):)):))

Mà tóm lại nếu có anh thợ xây nào mà đẹp như pho tượng Ji Hoothif tôi cũng ko có gì là ko hài lòng:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên