[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

có bóng mới :x mình lại bị ngón tay đau tái phát :(

mod lùn ngu thía, t đếm có mỗi t là onl vs các bạn thui, kể j` mấy ku onl= di động :))

Đức thái độ vs anh em á, đừng quên bạn Chi đã phải hứng chịu những gì, mày

phải tự trách mày bất lực nhìn bọn t ... chứ =) :p

Chơi giữ gìn thì đỡ tốn chứ toàn thằng kiẻu Hoàng béo thì mỗi tháng 1 quả........phí tiền vl:)):)):))

Chơi giữ gìn thì đỡ tốn chứ toàn thằng kiẻu Hoàng béo thì mỗi tháng 1 quả........phí tiền vl:)):)):))
Cứ sáng sáng mang bóng đến lớp, lau chùi sạch sẽ, giờ ra chơi mấy thằng ngồi quây quần ở cuối lớp vuốt ve quả bóng rồi cuối giờ lại mang về thì phải chơi đến hết đại học ấy chứ . 8-> 8-> :D :D

Cứ sáng sáng mang bóng đến lớp, lau chùi sạch sẽ, giờ ra chơi mấy thằng ngồi quây quần ở cuối lớp vuốt ve quả bóng rồi cuối giờ lại mang về thì phải chơi đến hết đại học ấy chứ . 8-> 8-> :D :D

Nếu đây ko phải hành lang học đương thì mình đã đánh gia tốt cho bài này rồi :))

Hic tôi nói thật lòng mà..........gì mà8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

Thật lòg j` mah đá đểu tôi thế /:)

----------

Nếu đây ko phải hành lang học đương thì mình đã đánh giá tốt cho bài này rồi :))

Cần j` :-j nghe ae thanks = mồm như thế này là Đạt ta sung sướng lắm rồi :)) Đạt nhể :D

----------

@Q : Mai mag 140k trả bố :-w

đá đểu gì, chả đúng thế, hôm nào bố Hoàng béo đến chả đập bóng uỳnh uỳnh vào bảng đấy thê :)) Bóng nào chịu được :))

Back
Bên trên