[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Vì MA bị cấm vận nên chắc sẽ đổi thành 1 buổi đi chơi cả lớp chia tay t, Sơn Hải và Tú nhé :x

Thành đi chơi hả mày, thấy có vẻ im =)

K t ở nhà tự kỉ đó =)).

17/8 đi hả :(, làm farewell party đi chứ :(.

Cho hỏi 1 câu đó là tại sao Tú chưa confirm ch mình sẽ xuất ngoại trong thời gian tới :-??.

Mà thôi farewell cái đệt j, cứ tưng tửng 1 bữa r m cuốn xéo lúc nào thì cứ lẳng lặng mà triển :)). farewell nghe đau thương bổ mệ :(.

hô hô báo danh đi bao h sang đó mềnh sẽ bắt các bạn dẫn đi chơi \:D/

HÔm qua đi vui quá đi mất, tranh nhau nói, tranh nhau chém gió=)))

@ Thành: cháo sườn trứng vịt lộn chắc đành chờ sau 24/8 vậy=.=

Tối hôm nọ đến chào cô Hoa, ngồi đếm mới thấy lớp mình có cả chục đứa xuất khẩu :-? nhiều phết :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sag bển đừng mải mê kiếm sống và học tập mà bỏ quên thói quen spam nhé :(

ơ, tưởng cứ ra ngoài cái gọi là các khoá trong trường thì có nút tick bài hay chứ nhỉ :))

hoá ra ko có à :)) nhưng mà chú Toàn thích, thì anh vẫn bày cách cho chú để tick bài hay cho cháu nó ;))

Nó vẫn dùng sdt cũ từ thời c3 đấy, a nt mà chửi nó a Toàn ạh :))

HB: :)>-

ơ, tưởng cứ ra ngoài cái gọi là các khoá trong trường thì có nút tick bài hay chứ nhỉ :))

hoá ra ko có à :)) nhưng mà chú Toàn thích, thì anh vẫn bày cách cho chú để tick bài hay cho cháu nó ;))

Ơ 07-10 ra khỏi các khóa trong trường rồi ạ :)) em cứ tưởng khóa cuối ở Nam Cao đc để lại kỉ niệm suốt đời :))

ơ sao cái topic này đông vui thế :(( không có chỗ nào post bậy post bạ mà được reply nữa nên vô duyên thò mặt vào đây các anh chị đừng ném đá tội nghiệp:( =))

=:)

Back
Bên trên