[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

=)) nhớ hồi trước em vào đây bị ăn thẻ đó anh:-<

bh có muốn ăn thẻ cho vui cũng chả được oặc oặc:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khó gì, em qua TSVB hay TLNT viết lung tung vào đấy là thể nào cũng có đội vệ sinh dịch tễ đến phun thuốc vs dập dịch, thẻ muốn bao nhiêu cũng được chứ lạc vào đây có xin thẻ cũng ko ai ngồi lè lưỡi dán tem cho cái nào đâu :|

Đẹt, đây có phải Hồ Vĩnh Thịnh 1993 mà mình biết ko ;)) Các anh cho ý kiến cái chứ em nhìn cái mặt thằng này xa cách vl 8-}

http://chungta.vn/tin-tuc/chan-dung/2011/11/nhan-ra-diem-yeu-sau-cu-vap-nga-dau-doi/

a nhỏ, tại sao sinh năm 92, báo chí lấp liếm vl ~o) :-<
b nhỏ, "Tính cách: Cởi mở tuy nhiên hơi nhút nhát" :-w (có tôn cháu nó lên quá không ? )
c nhỏ, "Sở thích: Lập trình( làm tình), nghe nhạc, chơi games, lướt web, đá bóng, "chém gió"… "8->
d nhỏ, : "Để có thành tích cao khi đương đầu với nhiều đối thủ nặng ký, đội Don’t Worry đã luyện tập với nhau rất nhiều. Hầu hết, các buổi chiều các ngày trong tuần, cả nhóm đều học ở trên thư viện của trường. Ngoài ra, Thịnh còn tham gia luyện tập trong các kì thi được tổ chức trên mạng để trau dồi thêm kiến thức cũng như tập quen dần áp lực thi cử" ---> kẹp 3 ah, tệ vl 8->

Nghĩ lại thương thằng bé vãi, ngày xưa nó ko giống thế này nhỉ, bây h vừa nhút nhát, thích lt lại thích kẹp 3 *-:) *-:) *-:)

Hình như đi hơi quá rồi, thôi các anh đừng ném đá em mà tội nghiệp nhé ;))

Khó gì, em qua TSVB hay TLNT viết lung tung vào đấy là thể nào cũng có đội vệ sinh dịch tễ đến phun thuốc vs dập dịch, thẻ muốn bao nhiêu cũng được chứ lạc vào đây có xin thẻ cũng ko ai ngồi lè lưỡi dán tem cho cái nào đâu :|

Đẹt, đây có phải Hồ Vĩnh Thịnh 1993 mà mình biết ko ;)) Các anh cho ý kiến cái chứ em nhìn cái mặt thằng này xa cách vl 8-}

http://chungta.vn/tin-tuc/chan-dung/2011/11/nhan-ra-diem-yeu-sau-cu-vap-nga-dau-doi/

a nhỏ, tại sao sinh năm 92, báo chí lấp liếm vl ~o) :-<
b nhỏ, "Tính cách: Cởi mở tuy nhiên hơi nhút nhát" :-w (có tôn cháu nó lên quá không ? )
c nhỏ, "Sở thích: Lập trình( làm tình), nghe nhạc, chơi games, lướt web, đá bóng, "chém gió"… "8->
d nhỏ, : "Để có thành tích cao khi đương đầu với nhiều đối thủ nặng ký, đội Don’t Worry đã luyện tập với nhau rất nhiều. Hầu hết, các buổi chiều các ngày trong tuần, cả nhóm đều học ở trên thư viện của trường. Ngoài ra, Thịnh còn tham gia luyện tập trong các kì thi được tổ chức trên mạng để trau dồi thêm kiến thức cũng như tập quen dần áp lực thi cử" ---> kẹp 3 ah, tệ vl 8->

Nghĩ lại thương thằng bé vãi, ngày xưa nó ko giống thế này nhỉ, bây h vừa nhút nhát, thích lt lại thích kẹp 3 *-:) *-:) *-:)

Hình như đi hơi quá rồi, thôi các anh đừng ném đá em mà tội nghiệp nhé ;))

Vãi xoài cái title =)) vấp ngã đầu đời là thế đ' nào =))

Nói chung bạn này đường đời trải dài hoa hồng chứ vấp vẹo éo gì đâu 8-| có chăng vụ thi ĐH tí nữa phốt thôi chứ còn đâu sự nghiệp ngon nghé thế còn vấp viếc gì nữa i-)

Hờ hờ, ngày xưa đi học toefl vs bạn này rất là ngại :-j nhớ cái hôm có cô giáo Mẽo vào dạy thay tự nhiên cậu chàng buột mồm ra hỏi cô: "Have you ever eaten shit? " @#$%^&*! ^:)^ Tệ vl 8->

Mà thôi anh em mình dìm em nó vừa thôi ko sao này nó thành cỡ Xờ Típ Zốp rồi lúc đấy có muốn đến xin nửa cái iphone nó cũng éo cho đâu :-/
Bài này e đọc từ năm ngoái r, báo chí có thổi phồng chứ k bóp méo sự thật đâu ông anh ạh. Thông tin nói chung cũng chuẩn xác cả :eek:3

Linh Giang k thấy lên khoe bóng bay :))

Halloween bên này nhộn phết :)) rm mình hóa trang thành người tiền sử, no offense với nó nhưng mình thấy giống vđ' =)) với lại nhân dịp Halloween chúng nó đi phát condom miễn phí, k hiểu tại sao =))

Giống VN em ạ, ở VN từ tết âm - dương lịch,14/2, 8/3,30/4,1/5,1/6 ( ngày sản xuất thiếu nhi :D), 2/9,20/10,31/10,20/11,24/12... đều là lễ tình nhân hết, nam nữ toàn đưa nhau vào nhà nghỉ rồi 9 tháng sau là có kết quả liền. Chỉ khác là VN nó ko phát Ba con wolves free mà phài đi mua thôi, thế nên là bệnh viện ở VN bao h cũng bị phốt cái khoản nạo phá thai :))

Giống VN em ạ, ở VN từ tết âm - dương lịch,14/2, 8/3,30/4,1/5,1/6 ( ngày sản xuất thiếu nhi :D), 2/9,20/10,31/10,20/11,24/12... đều là lễ tình nhân hết, nam nữ toàn đưa nhau vào nhà nghỉ rồi 9 tháng sau là có kết quả liền. Chỉ khác là VN nó ko phát Ba con wolves free mà phài đi mua thôi, thế nên là bệnh viện ở VN bao h cũng bị phốt cái khoản nạo phá thai :))

Em thấy đã yêu nhau thì ngày nào chúng nó chả đưa nhau vào nhà nghỉ đc :)) gì chứ với cái nước search sex trên google số 1 thế giới như nước mình thì BCS phát thế nào cho lại =))

----------

Dạo này k thấy các bạn lên update tình hình ở nhà vại =( buồn quá =( Hà Nội giờ này đã lạnh chưa?..

các anh nói cái gì thế này =)) dư này em làm sao mà join được haizz.

@Anh Hoàng: Chắc HN bị lạnh rồi ý ạ:((. Ở đây lạnh kiểu bựa phở gió to chán quá trời ơi nhớ HN thèm ốc luộc cút lộn phở bò phở gà bún riêu mà chết:(((((

thì em cứ cập nhật tình hình theo chủ đề đã nói ở trên về nc em đang ở thôi =)) cho mọi ng mở mắt tý =))

Có phải mỗi mình mấy hôm rồi k vào đc HAO k mọi người :-? keep refreshing mà toàn bị error, buồn thế =(

chuẩn đấy em ạ, lần trc là hỏng mất 5 ngày, lần này hỏng suốt từ 10h tối thứ 5 tuần trước đến sáng nay mới có :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Mãi em cũng mới vào được đấy haha
Nào thì update =)) ở bên này gió to, cũng lạnh như gió hà nội ý mà ngửi mùi gió nó không có giống:( . Nghe bị có vẻ sến súa nhưng đúng là thế ý =)). Ngoài ra thì cộng đồng ít người:-< . Có người thì toàn đâm đầu vào học cũng ít nói chuyện tâm sự được nhiều. H chủ yếu là dựa hơi tinh thần gia đình và hao thôi haha. Quá cô đơn:( =)))))))

Ng Việt lên thành phố để săn lùng JAV cả r anh ơi....

HB tình hình chú e dư lào r, hết chưa hay còn tí. Nếu hết r thì sao mà nhanh thế =] 

Back
Bên trên