[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Vậy à, từ điển h k update kịp xu hứong j cả:-< mà HB Nói cứ như đc đi Mỹ r k bằng, xì xì, nhất định 3 4 năm nữa t cũng phải cố nói thế đc=((((((((((((((((((

mà sao cứ nói đi cao học là ngta nghĩ tới MBA nhỉ:-? t tưởng MBA chỉ là Master về Administration Business thôi chứ:-?

K tất nhiên là có nhiều loại master rồi =) tại sếp học FTU nên t assume là đi MBA thôi :D

ừa ông cứ sang đấy học đi r tìm hiểu xem trường nào ở bang nào mà sang da dẻ nó trắng trẻo ra thì bảo t.

Haizz sr Sếp và Thành nhé, trưa mai t lại k đi đc rồi :-< hẹn 2 ng hôm khác vậy, có khi phải sang tháng =(

Mình có đi chắc cuối tuần thôi, ban ngày bận cả r:D. Chú em cứ làm nốt nh việc cần làm trc khi sag bển đi, miễn là thu xếp sao cho ổn thỏa :)).

trời lịch j như shit vậy=.= cuối tuần thì t lại kín cả ngày r=((((((((((((( Thành con k rỗi đc lúc nào trong tuần sao:((

THêm 1 việc nữa là nhờ vả mọi người vote hộ bạn cùng lớp tớ. Chả biết vote để làm j nhưng mà nó nhờ nên phải đi spread=.= Mọi người cứ nghe thử đảm bảo thấy hay=)) log in = nick FB r ấn chỗ bẫu chọn chứ like nó k tính:">
http://hocdan.com/video/4119/love-story-cover

Huhuhu cuộc đời gói gọn trong việc tu tại gia thế này=((( thèm đi chơi quá=(((

@ HB: có phiải việc cho SOE đc bán chuyển nhượng đất k vậy=.=

Chỉnh sửa lần cuối:
vãi, hết cn đi chơi lẻ thì bàn chính trị, ảo quá các bạn ạ, vậy sao người khác dám vào chém cùng dc =))

Bộ tài chính thì chắc lại liên quan đến chuyện Xăng tăng giá chứ còn j nữa :)).

@HB:bao jo đi dc đấy, a nóng lòng quá r ;)).

@Hiếu: sinh nhật vui nhất trong đời, chúc mừng nhá =))

trời hn nóng quá=((((( mông chảy cả ra vì ngồi yên xe nóng, h tòa nthaay đều chảy vì ngồi phòng nóng=((((

Back
Bên trên