vợ sổ đú !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
2 vợ chồng đi ăn mừng tân gia của 1 người bạn !
Khi người bạn đó đang rót rượu cho khách thì bà vợ anh ta phát biểu : " cũng nhờ các bác hàng xóm tận tình giúp đỡ mới có được căn nhà này chứ chồng em yếu đuối , làm nên cơm cháo gì được ạ ? "

Ông chống này nghe thấy ,cảm thấy bà vợ kia thật là thông minh !
Về nhà , ông chồng bảo vợ :" giá như em biết an nói như bà ý thì hay biêt mấy ! "

ít lâu sau , nhà họ mừng đầy tháng cho con trai !
Và bà vợ đứng lên phát biểu : " cũng nhờ các bác hàng xóm tận tâm , nhiệt tình giúp đỡ nên em mới có thằng cu này , chứ chồng em yếu đuốí , còn làm ăn gì được nữa ! ?? "

Không phải con mình mà cũng bày đặt làm đầy tháng, nhưng cũng không biết là con bác hàng xóm nào nhỉ

cái đấy anh phải hỏi cái bà vợ thông minh kiệt xuất kia mới được ! :D

Bùi Thế Phong đã viết:
2 vợ chồng đi ăn mừng tân gia của 1 người bạn !
Khi người bạn đó đang rót rượu cho khách thì bà vợ anh ta phát biểu : " cũng nhờ các bác hàng xóm tận tình giúp đỡ mới có được căn nhà này chứ chồng em yếu đuối , làm nên cơm cháo gì được ạ ? "

Ông chống này nghe thấy ,cảm thấy bà vợ kia thật là thông minh !
Về nhà , ông chồng bảo vợ :" giá như em biết an nói như bà ý thì hay biêt mấy ! "

ít lâu sau , nhà họ mừng đầy tháng cho con trai !
Và bà vợ đứng lên phát biểu : " cũng nhờ các bác hàng xóm tận tâm , nhiệt tình giúp đỡ nên em mới có thằng cu này , chứ chồng em yếu đuốí , còn làm ăn gì được nữa ! ?? "

.. mấy bác mới tạo ra được có mỗi 1 đứa à .... mấy bác cũng yếu đuối quá ... phải như anh Dũng kia kìa .... :)) .... b-)

anh Dũng là cao thủ rồi, còn bàn làm gì nữa:)):)):)):))
Nhà này kinh thật
sao dạo này nhiều nhà như thế này thế nhỉ
ko biết anh Dũng có phải thủ phạm của tất cả các vụ đấy ko???:)):)):))

... em không biết là anh Dũng ra đường không dám đánh trẻ con à . :)) .... b-) ... nói thế là đủ biết trình độc tay nghề anh Dũng cao đến mức nào ... :)) ... b-)

Tất cả con trai ở box này đều thuộc diện nghi vấn hết - trừ anh ra

hờ hờ , về những kẻ " xồm "kiểu đó thì em có 3 học thuyết !
1 là học thuyết đánh giầy !
2 là học thuyết trại trẻ mồ côi !
3 là học thuyết lô đề !

Đều dành cho những nhân mang trong người dòng máu đồi trụy ! :D

Back
Bên trên