Vợ chồng Quách Hương

hehe, ku long ko biết đừng bon chen b-)
mà có khi, em chi cho anh xem ảnh anh cái nhỉ b-)
pm cho anh đi b-)

quên đi , em giữ lại làm cái phòng thân , hôm nay sợ các bác 10TIn lắm gòi:giờ 15 phút, khi em đang xực cốc mì thì anh Minh đỏ cho ngay 1 câu:Chi ơi, tẹo nữa qua lớp anh.Em hỏi là qua làm gì thì mấy chú bé cho ngay 1 câu:HDTT=> kinh hãi!!!!!!!!!!!
CÒn anh Hà cũng đóng góp không nhỏ đâu:hình như em nghe dc trong căng tin anh bảo :"Con Linhchi là cái con béo béo đây này "thì phải !Dc lắm ông anh ạ>_<

Nguyễn Linh Chi đã viết:
quên đi , em giữ lại làm cái phòng thân , hôm nay sợ các bác 10TIn lắm gòi:giờ 15 phút, khi em đang xực cốc mì thì anh Minh đỏ cho ngay 1 câu:Chi ơi, tẹo nữa qua lớp anh.Em hỏi là qua làm gì thì mấy chú bé cho ngay 1 câu:HDTT=> kinh hãi!!!!!!!!!!!
CÒn anh Hà cũng đóng góp không nhỏ đâu:hình như em nghe dc trong căng tin anh bảo :"Con Linhchi là cái con béo béo đây này "thì phải !Dc lắm ông anh ạ>_<
này này, anh ko làm rì liên quan đến em trong căngtin lúc đấy đâu đấy nhá [-x
:D anh đang đói, đang bận ăn mì, nên ko có khả năng nói như thế :D

khốc liệt
:O
đến bây giờ mới biết topic này
từ trước đến nay muốn vui vẻ với anh Hiếu Minh
nhưng giờ thì
B-)
nhớ đấy
được mỗi cái đẹp trai
;;)

Giờ thì đã hiểu sao trong thế Phật tổ gẫy chim, anh Quách lại ngồi trên :))

Đến mấy trăm cái sừng thế kia thằng Toàn ngồi lên có mà lòi ruột :))

ku Đức nhàu vừa thôi nhé,tại anh mày có dáng phật tổ nên mới ngồi trên chứ j` nữa:biggrin:
Mà anh thik "Phật tổ cưỡi rim"(dream) hơn:))

Cưỡi dream xong rồi đi cán người ta à, võ gì lạ thế :))

Ủa, mổ cái gì thế mà phải khâu vào :eek: :-/

:)) Quay về với chiện đấy
Tuần nào mà Liên Hương chả đi sắm quần áo = tiền bán ... trứng. Đến cả triệu 1 lần như thế ý chứ :))

:)| Nhạt quá

Hé, thế thì tốc độ phải nhanh lắm, chứ trong một tuần làm sao kịp :p

/:) Con này /:) Chán thật :)) Nhanh, mạnh :)) Hị hị, nghe đầy những cái sound bẩn bẩn :D

HÊ, bẩn thì phải làm thế nào cho ló sạch hả anh ? :)) :)) :biggrin:

Back
Bên trên