Vợ anh Dũng

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Hai vợ chồng Dũng đang tranh luận về việc nấu nướng. Bà vợ cho rằng nấu khoai tây thì mỗi nồi chỉ nên cho một muỗng muối, trong khi ông chồng cho rằng hai muỗng thì ngon hơn.

- Tôi nghĩ trong chuyện này bà không hẳn đúng đâu!

- Cái gì? Tôi không đúng? Ông nói thế là ý gì hả? Ông định nói tôi hoàn toàn sai chứ gì? Tôi sai nghĩa là tôi nói dối phải không? Tôi nói dối có nghĩa là tôi ăn nói không như một con người. Ông định nói là tôi vừa sủa bậy sủa bạ như con cún phải không? Ôi! Mẹ ơi, chồng con kêu con là chó. Mẹ ơi!...

Ối giời ơi, lại bắt đầu lu loa lên rồi đấy, nghe đúng như giọng em Quyên :))

Đúng là vợ Dũng, giỏi biến hóa ghê :))

Chả phải riêng vợ em, phụ nữ nói chung đều thế hết, không biết chị có nằm trong số đó không :))

Đập cho 1 phát là hết kêu ca ý mà :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chả phải riêng vợ em, phụ nữ nói chung đều thế hết, không biết chị có nằm trong số đó không :))
.. em nghĩ chỉ vợ anh Zung mới có đầu óc đặc biệt thiên tài " xuất chúng " thế thôi . :)) ...

... to anh TPTK(trưởng phòng thiết kế ) bóng đèn :D : ... e hèm ... không biết ai cho ai ăn chảo đâu ... :))

Anh Dũng có bao nhiêu vợ thì bấy nhiêu vợ như thế :D Thế cũng hỏi :D

Kêu thì cắm điện vào là tắt ngay thôi mà :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Kêu thì cắm điện vào là tắt ngay thôi mà :))

... ặc ặc ặc 8-} ... nhị ca nhà mình dã man thế .... 8-} ... chắc đại ca Nguyễn Thảo phải tập huấn lại thôi ... phần tử này là đầu gấu nhất băng nhóm đây ... :-? /:) b-) ....

.
.. @lontonbaby: sợ chưa

... em đạp anh dã man thế cơ à ... chắc là em quá tay ... :)) ... b-)

Ói ói, các anh bắt đầu hình thành tư tưởng ngược đãi vợ rồi đấy, ồi giời ơi làng nước ơi, ở đây có mấy anh oánh vợ này :D

Thêm một phụ nữ nữa sắp sửa la làng lên rồi :))

Em Dũng kinh nghiệm từ vợ cũ à??? chưa nói mà cái gì cũng biết :))

Em quen rồi chị ạ, nhìn biểu hiện là biết ngay :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Em Dũng kinh nghiệm từ vợ cũ à??? chưa nói mà cái gì cũng biết :))

.... anh ZUng có số vợ cũ nhiều bằng số đinh vít nhà anh ý ... thế thì phải kinh nghiệm lắm chị Thảo nhờ ... b-)

Sao dạo này cả em Thủy cũng biết rõ hoàn cảnh của anh thế :-/

Back
Bên trên