VỢ

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Một người vợ vào thăm chồng ở tù. Người chồng ái ngại hỏi thăm vợ ở nhà sống ra sao, có thiếu thốn gì không.

Cô vợ điềm nhiên trả lời:

- Nhờ trời, số tiền thưởng của cảnh sát cho em khi chỉ ra chỗ trốn của kẻ phạm tội cũng không đến nỗi tồi. Bởi vậy em sống không vất vả lắm.

- em còn thuê được một anh giúp việc đàn ông lắm anh ah

.. hóa ra thằng chồng bị con vợ báo cảnh sát à ..... :)) .. con vợ lưu manh nhờ .... :))

hihi!Xin lỗi chị Thủy nhưng đàu tiên em định đặt tên cho con vợ đấy là Thủy đấy ạ!:D

.. :(( .. em Quyên mà làm thế chị oánh chít em Q ... :D ... :(( ... b-)

Em Quyên nói sự thật thì oánh làm sao được =D> :))

Hihi!Nhưng mà chị em phụ nữ với nhau dù có biết sự thực rõ ràng về nhau thế nào cũng không đc bán đứng nhau chị nhờ!:D

Em Quyên sai rồi, chị ấy sẽ bán đứng em như cô vợ thằng ăn trộm trên kia đấy :)) b-)

Anh Dung đừng cố chia rẽ tình cảm chị em chúng em nhá!Đừng cố gắng vô ích!
Em là em đặt niềm tin nơi chị Thủy lắm đáy nên là chị í sẽ không fu. lòng em đâu chị nhờ! ;)

Hahaha, em Quyên ngây thơ quá, ngày trước vợ anh nó cũng nói với anh thế, nhưng đến khi gặp thằng khác hay hơn thì..... b-)

Thế hóa ra vợ Dũng đi báo cảnh sát à???? khổ thân em :))

.. :)) ...:)) .. đang không có gì buồn cười .. đọc mỗi câu chị Thảo .. sặc cả nước bọt .. :)) .. chị Thảo ạ .. anh Zung nói thế ám chỉ cái nhà tù là ngôi nhà thứ 2 của anh ấy đấy ạ ... :)) .. cả tháng có 30 ngày .. chắc anh Zung phải ra ra vào vào tù đến 2/3 tháng âý nhờ ...... :)) khổ thân anh Zung .. cả đời bị vợ đi tố cáo .. ai bảo có lắm vào ... :))

Có vào tù mới yêu quý và thấy được giá trị của tự do em ạ :))

Thế em có bí quyết gì mà được phóng thích thế??? :))

Em phạm tội để được vào tù, sau đó thấy khổ quá thì phải giả vờ bị bệnh, mất hết năng lực làm việc nên được phóng thích trước thời hạn chị ạ :))

Con gái bây giờ kinh quá anh Dũng ạ, anh em mình kiểu này vào tù hết

Thế thì anh em ta phải hợp sức nhau lại mà đối phó với chị em :))

Thôi tù thế còn đỡ, ở nhà bị tù còn khổ hơn :D

.. anh đèn nói như thế là có đến 2 loại tù à ... 8-} ... hay nhờ ... /:) b-)

Back
Bên trên