Về việc gửi bài trong board Vườn cười

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hồ Lê Việt Hưng
(Atonix)

Ban quản lý diễn đàn
Mong các bạn khi gửi bài trong Vườn cười chú ý, khi gửi nhiều truyện cùng một lúc các bạn nên gộp lại trong một topic chứ không nên gửi mỗi topic một truyện. Điều này để tránh tình trạng lạm phát topic và câu bài trong vườn cười. Mong mod Hoàng Vũ chú ý nhắc nhở thành viên thực hiện điều này. Cám ơn mọi người.

BQL Diễn đàn.

Cũng hay đấy anh ạ, nhưng vì truyện cười nó về nhiều chủ đề, cần có nhiều tiêu đề mà.
Tóm lại gộp lại thì cũng hay!

(Anh Hưng post bài này chắc do em post nhiều truyện 1 lúc quá hử ? B-))

Công nhận anh Việt nói đúng, vì mỗi chuyện một chủ đề, nên post chung thì hơi khó theo dõi. Tuy nhiên mấy chuyện giống giống nhau thì post chung cũng được :D

.. anh TPTD đang có ý định lên làm mod nữa đấy à .... :smoking:

Thấy chưa?? Cứ như Hà là hay nhất, sáng kiến bắt nguồn từ em -> I'm invisible oh yeah!!!

:D:D:D...tình trạng post bài ở VC nhà mình bây giờ ổn phết nhờ... :))

.. :nono: .. khồng được lợi dụng bác Tống Tuấn để câu bài .. :nono: .. anh TPKH khôn vừa thôi ..:nono:

/:)... anh có lợi dụng cái gì đâu cơ chứ... :)) khổ thế... anh chỉ nhận xét góp ý vài lời vàng ngọc thôi :))... tại lâu lắm mới có dịp :))

.. :nono: .. không được mở mồm cái cố ..:nono: .. em nói thì chỉ biết nghe và nhận lỗi thôi nhé ... :nono: ... há mồm ra là vặn răng đấy ... b-) ... :)>-

:nono: .. im rồi sao vẫn còn lải nhải thế kia ... :nono: ... im thig bịt miệng lại chứ ...:nono: ... anh không được lợi dụng em để câu bài ,... :nono: ... cái tính lợi dụng người khác là không tốt ... :nono:

ờ thì anh đã bảo là anh biết rồi... /:)... ít ra cũng phải thông báo 1 tiếng xong rồi mới im được chứ??? :nono:... đừng có mà lợi dụng anh câu bài nhá... :nono: /:) B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên