Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

Bùi Phương Thanh đã viết:
Đặng Trà Phương đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
haha, câu này được, con trẻ con trông thế mà được :))
hehe anh zai quá khen , mà trước bàn dân thiên hạ cấm ko đc gọi em là trẻ con , ko anh zai về già em đến nhà đánh chít :))

TP trẻ còn chẳng đánh được ai ...mà đòi về già. hôhô ^o^
trẻ con thì về già sẽ thề nào nhỉ? :-?
thì thành trẻ già chứ sao :)), thanh nhỉ :))

làm gì co chuyện đó , bi h em trẻ con thi lúc mọi người già khú thi em lại trẻ hơn .............ối người ghen tỵ :))

hehe, thành trẻ già là phải đạo rồi, cãi làm rì cho tốn nước bọt, nhận đi cho tiến bộ :D

Đặng Trà Phương đã viết:
làm gì co chuyện đó , bi h em trẻ con thi lúc mọi người già khú thi em lại trẻ hơn .............ối người ghen tỵ :))
Thôi, cho tôi xin... tinh vi vừa thôi có ngày hối không kịp đấy.. Chả ai biết lúc đấy trà phương mặt mũi nhăn nheo.. Ặc. Nghĩ tới chuyện đó tổn thọ lắm... [-x

ơ bây giờ vãn trẻ hơn mọi người , nên cũng phải lâu già hơn chứ !!!! nói nôm na là trẻ mãi ko già :))

:)), 1 đứa già, một đứa trẻ con hơn đứa già, thì vẫn bị người ta gọi là người già nhưng vẫn có cái tính tình như trẻ con thôi :))
Nghèo mà ham, già mà đú :))

ơ dám bật à , tức rồi đấy hừ.............hừ...............hừ ............... :(( :(( :(( :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
:)), 1 đứa già, một đứa trẻ con hơn đứa già, thì vẫn bị người ta gọi là người già nhưng vẫn có cái tính tình như trẻ con thôi :))
Nghèo mà ham, già mà đú :))
Châu bá thông à :))

trà phương ơi tính ấy trẻ con còn tuổi tác vẫn già theo năm tháng cũng như bất kỳ ai
không trẻ hơn nhờ tính trẻ con được đâu
có khi về già cái tính dấy người ta lại bào là cưa sừng làm nghé:)):)):))

bây giờ măt mũi cũng trẻ hơn ối đứa :)) ,con Vân ghen tị với sắc đẹp người ta nên nói thế :)) :))

Về già làm gì à, bây giờ đang còn ối việc để làm nên chưa nghĩ đến :D

hy vọng mình sống được đến già
mà nói chung là bây giờ mình làm gì quan trọng hơn :))

nói cái gì thế , chẳng hiểu gì cả ,truyện kiếm hiệp à ??? :D

chủ đề này của các em 04-07 hay ghê
nhưng mới 16 tuổi mà đã lo nghĩ về già
theo tui thì bây giờ chưa xác định được về già sẽ lam gi cả
đến lúc ấy hãy hay

Back
Bên trên