Về chất lượng đĩa MWC

Bùi Lan Anh
(Anh Anh)

Vì những topic về MWC đã khóa nên tớ mạn phép :( mở mới

Hôm nay sau bao nhiêu lâu chờ đợi mình đã rinh được đĩa về coi cho nóng, hí ha hí hửng kết quả là thất vọng

Vì sao lại thế? thôi thì chất lượng âm thanh bị tiếng ồn ào của khán giả nên kém đã đành nhưng mà clip do các khối gửi cho ban tổ chức mà còn thiếu là thế nào? clip khối Tin tớ đang xem được hơn 30 giây thì hết sang luôn clip khối toán (mà đây lại là clip tớ muốn xem nhất >_<) Mình không hiểu các bạn BTC làm ăn thế nào chứ thế này thì...

Không biết đĩa của các bạn khác thế nào? Hay là chỉ có đĩa của tớ lỗi thôi?

Chỉnh sửa lần cuối:
Có vẻ như đĩa mới chỉ đc bán cho khối chiều.:-?

Hix .. không hay share đi ấy ^^ 40k đấy \:d/

:)| may là tớ nghèo chưa mua ;)) ko thì ;))

Nội dung cái đĩa hình như có trại Toán + Lý, phát biểu linh tinh xòe và tài năng Toán + Văn. Đĩa 2 thì có clip các lớp, lớp Tin thì đc ưu tiên chiếu trailer ;)).

Thật là đầy đủ và chất lượng y như lời bạn bí thư nói :)|

Vì những topic về MWC đã khóa nên tớ mạn phép :( mở mới

Hôm nay sau bao nhiêu lâu chờ đợi mình đã rinh được đĩa về coi cho nóng, hí ha hí hửng kết quả là thất vọng

Vì sao lại thế? thôi thì chất lượng âm thanh bị tiếng ồn ào của khán giả nên kém đã đành nhưng mà clip do các khối gửi cho ban tổ chức mà còn thiếu là thế nào? clip khối Tin tớ đang xem được hơn 30 giây thì hết sang luôn clip khối toán (mà đây lại là clip tớ muốn xem nhất >_<) Mình không hiểu các bạn BTC làm ăn thế nào chứ thế này thì...

Không biết đĩa của các bạn khác thế nào? Hay là chỉ có đĩa của tớ lỗi thôi?

đĩa em mới mua cũng bị thế chị ạ....nhưng sao đĩa của em thì clip khối Tin lại là cuối cùng, và cũng chỉ có 30s....

Chắc là dán lên bảng tin thông báo vế chất lượng đĩa để ko có bạn nào mua rồi lại thất vọng nữa.

BTC cũng sắp bán hết đĩa rồi. Mà cả 2 topic ở 2 khối chẳng thấy có 1 lời giải thích nào.

Và nếu có thì chắc lại là abcxyz... mong các bạn thông cảm cho BTC.

Chỉ khổ các bạn đã mất tiền còn bị khó chịu thôi.

Phần thi tài năng công phu thế mà chỉ có 2 khối Toán Văn là sao?/:)

Tớ cũng vừa mới xem xong cái Disc 1 và cũng thực sự bức xúc khi cái tiết mục của lớp tớ được đúng một tẹo đoạn mở đầu và cắt toàn bộ đoạn sau, đến lúc các em lớp 10S biểu diễn thì lại được nguyên cả bài ... thực sự là cũng có phần ức chế! +_+ Tớ có vừa điện thoại hỏi Hưng thì được biết là hơi có sự trục trặc kĩ thuật ở đây, anh quay phim khi edit lại chương trình và làm cái đĩa này có không hiểu ý bạn Hưng muốn truyền đạt lại nên có một vài sai sót. Đĩa nay đã được bán ra, tớ không có yêu cầu gì ở các bạn nhưng tớ xin thay mặt BTC gửi lời xin lỗi tới các bạn vì chất lượng đĩa có thể không như yêu cầu của các bạn mong đợi, dù sao thì chương trình của chúng ta cũng đã diễn ra và thành công tốt đẹp, rất mong nhận được sự thông cảm từ phía các bạn.

thế mà trc khi mua đĩa mình còn hỏi "đĩa có đảm bảo ko đấy" BTC bảo "đảm bảo, siêu đảm bảo":((

:eek: sáng nay chưa đủ tiền :( mai định mua mà nghe dân tình thế này thì chết :-w mà đĩa DVD thì cũng đến mấy tiếng, quay thì quay đc hết chứ sao lại mất mấy đoạn :eek:
Lanh cho tớ mượn xem thử 1 hôm :-w

Clip lớp tin:
Bọn tớ capture đĩa clip khối tin (để làm đĩa) chỉ đc có 1 phần, phần còn lại ko edit đc.
Rất xin lỗi mọi ng, đặc biệt là các bạn khối tin.

--->Lộc: phần tài năng ko chỉ có tóan với văn đâu, có lẽ đấy là phần chấm trại, phần này bọn tớ lấy không khí là chính, vì xung quanh ồn quá ko nghe đc thuyết trình.

1 số đoạn tài năng (khối sinh chẳng hạn) bị cắt vì vào lúc đó anh quay phim quay khán giả. (bọn tớ cũng tiếc đứt ruột)

Đĩa vẫn còn sai sót, nhưng cũng là hết khả năng của bọn tớ, mong các bạn thông cảm nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
sao đĩa ko chia thành từng đoạn của từng lớp tua cho dễ :|:|:|,cứ tua nhanh chậm 1 luk là nó treo luôn :|:|:|

nói chung la` thất vọng :|

2 đĩa DVD này đc tổng cộng là khoảng 60fút....:(....thế sao DVD mà ít thế

1 DVD + 1 VCD em ạ /:)
Nói chung mấy cái tiết mục nhảy nhót hay hay đĩa thu cũng khá, song tớ hơi cụt hứng âm thanh và cắt nhiều đoạn quá :-?
Cái VCD 1 tiếng ghi lại clip các khối ây', hình ảnh xem mờ như trên youtube 8-}

Nhìn chung là 1 trong những thứ ít ỏi mà tớ muốn xem là clip khối Tin được giải và có vẻ hấp dẫn thì không được xem X( nếu BTC đã nói là không làm gì hơn được thì ai đó có clip khối Tin có thể up lên cho mọi người xem không?

@Phương: uh, hôm nèo qua lớp tớ mà lấy (nhớ báo YM trước để tớ đem đi) nhưng mà đoạn quay khối mình cũng không đẹp đâu, đoạn cần cắt như lời ứng diễn vì quên đạo cụ thì không, đi cắt mất phần "cống vật" hay ho của người ta :(( góc quay bị lệch chỉ được 1 nửa cái phông lâu đài mà toàn quay thèng đứng giữ phông :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lanh: thứ 6 nhá 8-|

1 DVD, 1 VCD tớ thắc mắc là sao lại chỉ 60' :-/

:| chất lượng tồi đến thế sao 8-}
đúng là may chưa kịp mua tại chiều hum đó phải vìa sớm :|
ôi thông cảm vậy :| chắc là trục trặc kỹ thuật :|

Hôm nay các bạn mang cả thùng đến bán cơ mà.
Thôi dù sao cứ mượn xem thử đã.:D

Back
Bên trên