Về chất lượng đĩa MWC

luôn luôn là trục trặc
là xin lỗi rối rít
và mong sự thông cảm

:-? bây h chuyện nó cũng như thế rồi muốn thay đổi cũng chẳng đc

<giờ mà nói cũng chỉ mang tiếng là đã chả làm gì còn lắm lời :|>

tớ chỉ hy vọng là các bạn trong BCH Đoàn sẽ biết rút kinh nghiệm để tổ chức ngày hội anh tài cho thật tốt.

Tớ nghĩ là chẳng ai trong cái trường này muốn lại thêm 1 lần thất vọng và PHẢI THÔNG CẢM cho bọn ấy nữa đâu.

luôn luôn là trục trặc
là xin lỗi rối rít
và mong sự thông cảm

bây h chuyện nó cũng như thế rồi muốn thay đổi cũng chẳng đc

<giờ mà nói cũng chỉ mang tiếng là đã chả làm gì còn lắm lời >

tớ chỉ hy vọng là các bạn trong BCH Đoàn sẽ biết rút kinh nghiệm để tổ chức ngày hội anh tài cho thật tốt.

Tớ nghĩ là chẳng ai trong cái trường này muốn lại thêm 1 lần thất vọng và PHẢI THÔNG CẢM cho bọn ấy nữa đâu

Tớ xin lỗi nhưng cho phép tớ được đính chính lại.
Bạn nói đúng, chuyện đã vậy rồi, đĩa cũng đã làm, cũng đã bán, có nói gì đi chăng nữa cũng chẳng thay đổi được tình hình.
Bọn tớ cũng ko muốn xảy ra sự cố như vậy, nhưng thấy là người có lỗi khi ko làm được cái đĩa như các bạn mong muốn nên bọn tớ đã đứng ra xin lỗi và việc mong nhận được sự thông cảm đâu phải là sai, là gì ghê gớm?
Và từ đó bọn tớ sẽ rút kinh nghiệm về việc thuê người quay và việc LÀM ĐĨA. Xin nhắc lại với bạn là về việc LÀM ĐĨA chứ ko phải việc tổ chức chương trình ở đây.
Chương trình bọn tớ đã cố gắng hết sức, tạo điều kiện cho các bạn làm lều trại có thể kịp thời gian trong khi thì như bạn biết đấy, rõ ràng chương trình đáng lẽ đã bị thầy Khôi cho hoãn vì vài lí do có vụ lộn xộn trong trường phải không nào?
Một điều tớ chắc ai cũng thấy được là chương trình đã thành công, thực sự thành công chứ không hề làm một ai phải thất vọng cả, được chứ?
BCH được lập ra, được chính các bạn bầu ra, bọn tớ làm một chương trình ko phải mong nhận được sự khen thưởng hay thành tích gì cả, mà là vì các bạn, các bạn có ủng hộ, giúp đỡ, thông cảm cho chúng tớ thì công việc mới thuận lợi, mới tốt đẹp được. Bởi vậy rất mong mọi người có thể hiểu được những gì tớ muốn nói. Xin cám ơn! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
tại sao bạn Linh cũng trong BCH mà lại đi chim lợn thế nhỉ?
uh thì các bạn í làm ko tốt nhưng mà dù sao các bạn í cũng đã có cố gắng. bạn học lớp chuyên tin sao để cho chuyên Hóa + chuyên ... đi làm đĩa còn bản thân ngồi chim lợn thế nhỉ? nhẽ ra convert lẫn edit đĩa bạn phải vơ vào mà làm mới hợp lý.
dù sao sau vụ này các bạn cũng có thêm kinh nghiệm làm đĩa còn riêng bạn linh có thêm cái cánh vs cả cái đuôi => chim lợn.

Bạn Link hình như ko trong ban chấp hành
bạn An đừng nói thế /:) nói hơi quá... bạn Link ko làm trong BCH, chỉ là ý kiến của 1 ng khi mua phải 1 món hàng ko tốt như ý muốn thì ý kiến thôi... Với cả đúng là lớp tin là lớp giải nhất , mà clip lại ngắn 1 tẹo thì vô lý quá 8-| Nếu ấy ở vị trí của 1 ng lớp tin ấy cũng nói thế
còn bạn Link cũng thôi nói kiểu đó 8-| bạn Phượng phó bí thư đã giải thik rõ ràng rồi. Và ng làm đĩa cơ bản ko phải các bạn ý, các bạn ý chỉ truyền đạt cho cái ông làm đĩa thôi, sơ sót ở đây chỉ là cách nói cách giải thik và bàn giao công việc ko đc như ý muốn. Mong các bạn rút kinh nghiệm về chuyện này :D và lần sau có burn đĩa thì burn tốt hơn >:d<
ko cãi nhau nhá :D:D:D :*:*

+_+ Thực sự tớ không muốn và tớ biết tất cả cũng không muốn chỉ vì chuyện này mà sứt mẻ tình cảm, đâm ra cãi nhau chí chóe mà chẳng giải quyết được vấn đề gì! Mỗi người đặt địa vị vào bên kia suy nghĩ cho nhau một tí là mọi việc sẽ ổn thôi mà! :)

tại sao bạn Linh cũng trong BCH mà lại đi chim lợn thế nhỉ?
uh thì các bạn í làm ko tốt nhưng mà dù sao các bạn í cũng đã có cố gắng. bạn học lớp chuyên tin sao để cho chuyên Hóa + chuyên ... đi làm đĩa còn bản thân ngồi chim lợn thế nhỉ? nhẽ ra convert lẫn edit đĩa bạn phải vơ vào mà làm mới hợp lý.
dù sao sau vụ này các bạn cũng có thêm kinh nghiệm làm đĩa còn riêng bạn linh có thêm cái cánh vs cả cái đuôi => chim lợn.

An béo nói mạnh mồm gớm
Hum trước ông vuốt keo đứng đó mà ko bán được nhiều đĩa hơi phí

đoạn tôn vinh thầy Khôi thầy Khải cô Hồng Anh của khối Toán - phần hay nhất đã bị cắt trong MWV class DVD T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn AN ạ, bạn ko biết chuyên Tin nó học cái gì bạn ngậm mồm vào giùm tớ cái.
Ở trường tớ các thày cô ko dạy tớ burn đĩa đâu.

Còn về những lời trên kia, tớ công nhận là có hơi quá đang thật. Cho nên dù sao cũng rất xin lỗi các bạn trong BCH Đoàn trường.

Các bạn bình tĩnh, hôm qua thấy các bạn lớp Tin bức xúc quá, tớ cũng thông cảm.:) Clip của các bạn ấy chất lượng đến thế cơ mà, thôi xin phép lớp Tin, đền các bạn mua đĩa cái clip ở đây.
Nói tóm lại, Đoàn trường đã làm hết sức rồi, bây h ko thể làm cái đĩa khác đc. Lần đầu tổ chức ko thể có sai sót mà.:D Các bạn thông cảm cho nhau đi.:)

^^ Clip lớp Tin hay thật :p
nhưng tận 4' - quá 1' đúng 0 :-?

^^ đúng là clip lớp tin hay :x =)) buồn cười và dễ thương :x vừa xem vừa lăn ra mừ cười =))

Tớ phục nhất là ở kỹ thuật quay, pro kinh.^:)^ <Tất nhiên là ko thể bỏ qua kịch bản rồi :p>

Clip khối Tin dễ thương quá :x!! Kịch bản của bạn nào đỉnh wá à nha =)) ! Góc quay cũng đẹp nữa chẳng bù cho ông quay phim trường mình thuê toàn thích ngắm khán giả X(! Có thể cho download về máy không, tớ tự đi in đĩa bổ sung ^^!

@Phương: uh LAnh đem cho! Hôm nay coi lại dish lẫn nữa tuy không hay như mong đợi nhưng vẫn thấy iu trường tệ :x, iu khối Lý nhất :*!

tớ ko biết lớp Tin học j thật nhưng tớ thấy ông anh tớ lớp 12 tin với cả mấy ông bạn của ông ấy về internet utility vs mấy khoản burn ... giỏi vcl. ấy mà ko biết j về burn, ...thì đó là tại ấy học lớp tin mà ko tập trung vào chuyên môn thôi :)) :))

tớ ko biết lớp Tin học j thật nhưng tớ thấy ông anh tớ lớp 12 tin với cả mấy ông bạn của ông ấy về internet utility vs mấy khoản burn ... giỏi vcl. ấy mà ko biết j về burn, ...thì đó là tại ấy học lớp tin mà ko tập trung vào chuyên môn thôi :)) :))

Thôi An ko đc nói thế. Mặc dù có 1 số sai sót nhưng tất cả mọi người đã tổ chức thành công 1 MWC để nhớ và 1 đêm ko thể quên. Bây h mọi người trở kại binh` thường nao`. <:p <:p <:p <:p <:p <:p :D :D :D :D :D

Tình hình là tớ vẫn chưa thấy bán đĩa vào buổi sáng Kiên ơi.:-< Đúng hôm thứ 4 duy nhất thì tớ quên mang tiền.:(

bạn An quá đáng quá rồi đấy 8-|8-|
tớ thì cũng biết burn đây này, nhưng cái chính là cái việc sắp xếp những phần trong cái DVD đấy, chứ chả phải là tại burn 8-|cái này đúng là phải nói để các bạn ấy rút kinh nghiệm ... bạn Link stop rồi mà sao bạn cứ phải khơi ra 8-|

:x:x clip tin hay quá :x

@ Lanh: chiều nay tớ ở nhà :(:)(( ko đi học thực hành, đang cúm :(

khè, thôi, tớ thôi, không bới móc nữa. xin lỗi bởi bài trên tớ viết trong lúc ức chế vì ko đăng nhập vào CL đc. :D :D :D
mong các bạn thông cảm cho bạn An béo :D

Back
Bên trên