Vẽ giỏi

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Ông bố bị cô giáo của con mời đến gặp. khắp mình đầy bông băng , ông vừa bước vào đã nghe cô giáo kể tội con mình :

- Bác xem xem! Con bác nó vẽ con ruồi lên cái đinh trên bàn giáo viên. Tôi đập một nhát chảy cả máu tay đây này .

- Trời ơi!Thế là còn nhẹ. Cô nhìn cái thân tôi xem , đây là hậu quả của việc nó vẽ mẹ nó trên đống thuỷ tinh đấy.

Chả mấy khi thấy bà vợ nằm im, ông chồng định đánh bất ngờ ấy mà

Ơ, thế nếu đánh mẹ nó thì chỉ bị thương tay thôi chứ, ông này bị băng khắp người có mà... không hiểu ông ý làm gì nhỉ, mà Em Dũng cho hỏi, băng khắp người có nghĩa là cả đằng trước và đằng sau à? :))

Ông này định giữ cho bà vợ không cựa quậy được rồi mới đánh, còn bị thương khắp người thì chịu, không biết ông ấy sử dụng chiêu gì nữa

Em Dũng có bí quyết mà không muốn chia sẻ à? nhưng giữ cho nằm im thì làm sao mà đánh được nhỉ :eek:

Một tay giữ, một tay đánh, mà phải có võ thì mới làm thế được :))

CHiện này nghĩ bậy thì cũng khá bậy, nghĩ bình thường thì cũng bình thường thui :))

Hê, anh Dũng không nói rõ bị thương ở thân cụ thể là ở những đâu nhẩy

Trong trường hợp của Em thì EM bị thương ở đâu??, quấn bông băng vào những chỗ nào?? :)>-

Trịnh Thanh Hà đã viết:
CHiện này nghĩ bậy thì cũng khá bậy, nghĩ bình thường thì cũng bình thường thui :))

EM có thể nói cho chị biết chuyện này bậy ở chỗ nào không?... chả hiểu... :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Trong trường hợp của Em thì EM bị thương ở đâu??, quấn bông băng vào những chỗ nào?? :)>-

Chú Toàn bị thương, mất cả "vũ khí" chiến đấu
@em Hà: chuyện thì trong sáng nhưng tại em nghĩ bậy đấy nhé

Em Dũng có vẻ hay dùng từ "vũ khí" nhỉ, Em có bao nhiêu loại mà xài hoang phí thế? :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:

Hà à, tao cũng chẳng thấy bậy ở chỗ nào???????? :-/
mày lại nghĩ gì thế??? ;;)

Nguyễn Thảo đã viết:
Em Dũng có vẻ hay dùng từ "vũ khí" nhỉ, Em có bao nhiêu loại mà xài hoang phí thế? :))

Hì, vũ khí thì chỉ có một, chả lẽ lại có người có hai vũ khí :))

Ơ, chiến tranh Việt Nam mình cũng mới kết thúc mà Em Dũng đã quên rồi à?, chị thấy lịch sử Việt Nam cho thấy: dân Việt Nam trong chiến đấu dùng cả súng lẫn cung tên (thế là hai nhỉ)? :-$

Em không xài cái vũ khí thô sơ đấy, mỗi lần chỉ bắn được một phát, em dùng súng liên thanh cơ :))

Hehe, chị biết rồi mà còn giả vờ, nếu chị quên thì hôm nào em thu gom đạn dược đầy đủ rồi sẽ bắn thử cho chị xem :))

Back
Bên trên