Võ thuật đứng thứ mấy ở trường Ams?

Nguyễn Ngọc Anh
(Nguyễn Ngọc Anh)

Hi everybody! Mình là thành viên câu lạc bộ võ thuật HAO. Rất mong sự quan tâm của các bạn đến clb võ thuật HAO. Thời gian sắp tới, CLB võ thuật HAO sẽ mở lớp luyện tập môn võ Shorinji Kempo. Với tháng đầu tiên tham gia học các bạn sẽ ko phải nộp học phí, còn từ tháng thứ hai trở đi, các bạn chỉ phải nộp từ 10-15k một tháng. Nếu một biết thêm chi tiết, mời các bạn ghé qua topic của CLB.
Võ thuật hiện đứng thứ mấy trong tầm hiểu biết của học sinh Ams vây? Mọi người trả lời cho tui với!

:D

hồi bé thì quan tâm :D

học tea được tầm 2 năm rưỡi rì đó :D

đai đỏ cấp 2 :D :> :p

nhưng bây giờ ko quan tâm

trước cũng máu me học võ--> nhưng càng ngày càng hết cảm hứng với võ thuật<===đúng như thằng thầy dạy võ nói: thì mình bị đụt về tư duy, không co kiên nhẫn để học võ==> pó tay
jo` cũng đc gọi là biết võ để phòng thân ---> nhưng chẳng mún thi lên đai---> đành chấp nhận!!!!!!

hi`, SK nếu là anh Thái dạy thì mọi người rất nên đi học :D
1 là anh Thái dạy rất hay, tính cũng rất tốt, nhìn thầy cũng rất kool :)), với lại, 1 điều quan trọng hơn cả, SK là môn võ sử dụng sự khéo léo nhiều hơn là dùng sức, phù hợp với các bạn nữ và cả bạn nam ( dĩ nhiên :D, lớp SK của tớ nhiều nam lắm ^^)
chẳng qua là mình bi giờ xô chậu nhiều quá, chẳng còn thời gian để thở, ko cũng muốn đi học :((

mình thì học từ hồi trước, đảm bảo các bạn hỏi những ngừoi đã học SK, sẽ ko ai bảo là học cái này chán cả, thậm chí hay cực kì ^^

Này Ngọc Anh, lớp học khi nào vậy? Mình đi xem cho vui, thấy các bạn khen quá.

Hồi bé mê võ kinh khủng :D bé tí xíu đi học karate nhưng bé quá :D mới có lớp 1 hay lớp 2 j đó -> bỏ
Lớp 5,6 học Tea -> được đi thi cái giải j đó cho thiếu nhi [ quên tên rối ] đến trận thứ 3 thì bị loại -> khóc tùm lum
Bây h cũng đang muốn đi học môn nào là lạ 1 chút, bạn Ngọc Anh ui tớ muốn đăng kí học Shorijin Kempo j đó thì đăng kí ở đâu vậy??

Cái võ này nó có hiểm ác không em, chứ anh thấp bé nhẹ cân toàn bị mấy thằng to trấn tiền đâm ra ko đi uống cafe cho em Tú được, phải có món nào hiểm ác thì chúng nó mới sợ. Mà học phí gì có 10-15k/tháng thì thầy sống sao được

Nói chung môn này cũng thuộc loại "ác ôn" :mrgreen:
Đây là 1 môn võ tự vệ đang khá phát triển ở Nhật.
Võ sư SK dạy không lấy tiền, số tiền mà võ sinh đóng chỉ là để đưa vào quĩ chung để hỗ trợ cho cơ sở vật chất của lớp thôi.
Anh Vũ ơi, em Tú nào đấy ;;)

Híc,chủ tịch hiệp hội kìa,lâu nay em chỉ vào CLB kiếm thêm kiến thức,chứ em không tham gia trực tiếp đựơc,anh Việt ạ:((
Chúc mọi người thành công và vui vẻ!!!!!!!!!!:D

Thế nói chung là làm sao đăng kí học được ạ? Em muốn đăng kí thì đăng kí ở đâu? Học ở đâu và khi nào bắt đầu ???
To anh Vũ : Hình như anh bị trấn rồi hay sao mà cả tuần lễ ko thấy anh lên uống cốc nước cho các em nhỏ ;;)

Ah, cái này thì mong mọi người thông cảm nhé! Nói chung clb cũng sẽ cố gắng hết sức để mở lớp trong thời gian sớm nhất. Khi nào khai giảng mình sẽ thông báo cụ thể cho các bạn sau. Mà thêm nữa, trước nhất để tham gia theo học thì các bạn vào topic của clb VÕ thuật để đăng kí làm thành viên đã, có thông tin mới, bọn tớ dễ thông báo hơn. Cảm ơn sự hưởng ứng của mọi người nhé!
Mà anh Vịt ơi! Anh thấy em giỏi không?

@ Thanh Tú: à, em là em Tú mà anh Vũ nói đấy à ;;) Hiện giờ CLB SK chưa được mở ở trường nên tạm thời đây chỉ là thông báo để mọi người biết trước thôi. Nếu em quan tâm, em vào box CLB Võ thuật ghi tên em vào danh sách thành viên CLB, bọn anh sẽ liên lạc với em qua e-mail mà em ghi trong ấy :)
@ Phương: Anh không phải chủ tịch gì hết à nha!
@ Ngọc Anh: Hơ, em giỏi gì cơ ? (ý anh là tại sao lại hỏi thế :p) Nhưng mà em giỏi thật! :)) (8-})

Sư phụ cũng thấy giỏi là được rồi! Còn đâu thì ko cần phải biết là em hỏi thế để làm gì? Anh V ơi! Dạo này bên box của mình chỉ có mỗi anh với anh Minh là post bài thôi đấy! Em chẳng hiểu anh làm gì mà để mọi người giận nhau, chẳng thèm nghe nhau noi gì hết. Chán wa đi thôi!

Bạn Thư này, tham gia hoạt động chính cùng bọn mình ở CLB VÕ thuật nha! CHắc Thư cũng quan tâm võ thuạt ha?

@Ngọc Anh: anh có làm gì đâu, vẫn đang nói chuyện bình thường với Hoàng Minh mà, tự nhiên Quốc Nam nhảy vào kêu là bọn anh cãi nhau :-/ Vụ này không rõ ràng từ đầu nên bây giờ mới phức tạp, nhưng thôi, cố nốt đi!
@Thư: hehe, giấu nghề!! kể cho mọi người về thành tích võ thuật đi chứ ;)

đú theo con Thư phát: mọi người ủng hộ cho clb võ thuật nhá::))
anh Việt: hik, tham gia vào cũng vui, có điều, tự nhiên mang tiếng bắt chước:(( thôi ngồi xem mọi người làm việc:)) có gì em cộng điểm hộ cho:))
con Thư nó được cái gì ý nhờ;;) lần trước bạn mày vào xemb-), ko ngờ:)) ra bạn bắt tay phát =D>:))

To bác Việt: thì em biết thế nhưng mà anh xem, bây giờ may ra còn có chị Pit là ở lại trò chuyện cùng mấy anh chứ anh Tuấn ANh, anh Tuấn, Mai, Bích, rồi sắp tới lại cả em nữa, chán hết cả rồi! Chẳng hiều lằng nhằng mãi làm gì nữa. Bây giờ chỉ cần em sang gặp thầy Tuấn kí phạch phát là xong. EM làm xong mấy thứ thủ tục ấy rồi mà! Cãi nhau mãi làm gì, mệt mỏi lắm!

Nghe mọi người nói hay ghế, muốn đi học lắm, nhưng ko có thời gian, nếu gần nhà tiện thì đi học, mà học ở đâu thế, nếu ở trường mình thì thui. CLB võ thuật chả có tính thông tin tẹo nào thế ???

Ngọc Anh đã viết:
Bây giờ chỉ cần em sang gặp thầy Tuấn kí phạch phát là xong. EM làm xong mấy thứ thủ tục ấy rồi mà! Cãi nhau mãi làm gì, mệt mỏi lắm!
Hơ, thì em vào nói 1 câu như thế, bọn anh khỏi phải bàn gì nữa :-/ Tại anh đâu nắm được mấy đâu, cũng chỉ biết cho ý kiến, còn thì là Hoàng Minh tự tính rồi bảo lại cho anh mà. Em giải quyết sớm nhé :)

@Quân: CLB sẽ được tổ chức ở trường mình em ạ. CLB Ams, chẳng lẽ tổ chức ở trường khác ;)

Back
Bên trên