Võ thuật đứng thứ mấy ở trường Ams?

Sao mà trùng hợp thế, câu lạc bộ Vịnh Xuân trường Ams bắt đầu từ tháng 8 sẽ tập 3,5,7, Chủ nhật đấy.

Bi h mọi người lập topic này!
Nhiều người có ý muốn tham gia SK quá. Vui Sướng quá :x
Thông báo với mọi người, lớp SK sẽ được mở trong tháng 8 này :)) Mọi người add YM của em & ask để biết thêm thông tin chi tiết về SK :)) : special_crystal_1

Nhanh nhảu ghê Bích nhỉ? Chị hi vọng sẽ có ngừoi ủng hộ bằng tay chân chứ ko phải mồm mép.

Kiều Phương Nam đã viết:
Sao mà trùng hợp thế, câu lạc bộ Vịnh Xuân trường Ams bắt đầu từ tháng 8 sẽ tập 3,5,7, Chủ nhật đấy.
Đây không phải sự trùng hợp (lại phải nhắc lại), mà là quyết định của anh Thụy Anh, bất chấp knowledge về cái gọi là "CLB Võ thuật HAO". Bọn anh đã tổ chức hoạt động tại trường, lấy danh nghĩa trường để giao lưu với trường khác, và là CLB Võ thuật đầu tiên được thành lập cho học sinh trong trường. Thế nhưng thày Thụy Anh của em - dù ngày trước có tham gia thảo luận, giúp đỡ tụi anh khá lâu - không thèm quan tâm, không báo cho bọn anh tiếng nào, tới khi giấy tờ bên ấy xong xuôi rồi mới cho bọn anh biết.
Lời kết luận, anh xin không nói nốt.

Anh Việt có vẻ hơi bị bức xúc nhỉ? Em thực ra cũng chưa biết đến anh Thụy Anh, nhưng em nghĩ cũng ko nên nghĩ như anh đâu anh V ah! Bên anh Thụy Anh là một clb võ thuật khác, ko hề liên quan hay ảnh hưởng gì đến CLB của mình cả, mình có thể vẫn mở lớp, vẫn tổ chức các kế hoạch đã nêu, nói chung ko liên quan đến bên anh Thụy anh và có lẽ anh ý cũng chẳng "cướp" mất võ sinh của mình đâu!

Back
Bên trên