Vôva chọn kẹo

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Một phái đoàn kiểm tra đến một nhà trẻ. Phái đoàn tặng cho các cháu bé những miếng sôcôla hình những đứa trẻ con. Một thành viên trong phái đoàn hỏi Vôva : cháu thích miếng sôcôla hình cô bé hay hình cậu bé. Vôva nhanh nhẹn trả lời : Cháu thích hình cậu bé vì như thế thì cháu được hơn một mẩu sôcôla con mà ở các cô bé không có

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Một phái đoàn kiểm tra đến một nhà trẻ. Phái đoàn tặng cho các cháu bé những miếng sôcôla hình những đứa trẻ con. Một thành viên trong phái đoàn hỏi Vôva : cháu thích miếng sôcôla hình cô bé hay hình cậu bé. Vôva nhanh nhẹn trả lời : Cháu thích hình cậu bé vì như thế thì cháu được hơn một mẩu sôcôla con mà ở các cô bé không có

... ặc ặc .,... khôn gì mà khôn kinh thế hả cháu .... [-x b-)

Ơ, thế thì nó làm sai rồi, nếu tinh ra thì phần phụ tùng của cô bé nhiêu fhown cậu bé chứ, bọn này làm thiếu rồi :}

Há há, đúng là cơ mưu thua trí đàn bà, càng ngày càng thấy em Hà giỏi thật, nếu chọn kẹo hình cô bé thì sẽ được gấp đôi cậu bé :))

Mọi người chẳng đọc kĩ gì cả. Đây là CÔ BÉ :biggrin:

.. càng ngày hình như nhà mình càng xuống dốc nhờ ... chả trong sáng gì cả ...

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Mọi người chẳng đọc kĩ gì cả. Đây là CÔ BÉ :biggrin:

Nói chung thì cô bé bao giờ cũng nhiều hơn cậu bé :))
@em Thủy: em bảo xuống dốc cái gì :-/

:)) Khi còn bé thì chả nhiều hơn là mấy đâu :mrgreen: Ít hơn chứ :))

mọi người chả bít gì cả cô bé hơn cậu bé ,mọi người có thấy cậu bé nào để tóc dài hơn cô bé chưa em hà nhỉ

dù sao SOCOLA hình cô bé cũng là SOCOLA sữa -> ăn ngon hơn cậu bé

To chị THủy:thực ra ngay từ khởi điểm VC đã ko có rì là trong sáng rùi(vì có anh Vũ, anh Dũng, anh Phong, còn nhiều người nữa, ko kể hết:D)

nói như vậy là cứ vào đây là ko trong sáng rồi.... :((

Thế anh Thắng có trong sáng ko?
To anh Tú:sao anh nỡ nói em nặng lời thế?:(( Em ngoan mà:x

.. cả nhà sao lại tự nhiên đánh giá cả VC thế ... [-x ... em thấy ngoan nhất là bé Quyên ... chuyện nào cũng rất trong sáng theo đúng nghĩa .. :D ... còn hư nhất thì ... :D b-)

Back
Bên trên