Vì không có răng

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Georges rủ bạn Louis đến thăm bà ngoại. Bà nhờ Georges sửa vòi nước trong bếp. Louis ngồi ngoài phòng khách chờ, tranh thủ nhấm nháp hết đĩa đậu phộng để trên bàn. Khi cùng bạn ra về, Louis cảm ơn bà và phân bua:

- Cháu cảm ơn bà về đĩa đậu phộng. Cháu đã lỡ ăn hết không chừa lại một hạt nào cho bà.

- Không sao, lúc trước nó còn là đĩa chocolate cơ đấy! Vì không có răng, nên bà đã mút hết lớp vỏ chocolate bao quanh hạt đậu phộng rồi.

- ?!

Người già ở bên nước ngoài đúng là sành điệu, cao thủ số 1, còn hơn cả những đứa trẻ hư bi giờ, chưa bao giờ nghe thấy câu chuyện như thế này
Kinh thật đấy, ko biết về sau mình có như thế này ko nhi??:)):))

:)) Chuyện này làm mình nhớ đến lần đến chơi nhà bạn cũng có đĩa đậu phộng :)) Không hiểu thế nào :)) Hồi đấy mình cứ ngồi ăn hết sạch :)) nguy hiểm qúa 8-}

Đức tham quá, chỉ biết cắm cổ vào ăn nên có biết là đang ở trường hợp nào đâu [-x

:)) Em thấy bà của bạn em vẫn còn đủ răng ( nếu em nhớ không nhầm :D ) nên mới ăn hết đấy chứ :D

:)) bà già thâm thật...gừng càng già càng cay có khác

Ăn thế tức là cũng nuốt luôn cả nước bọt của bà lão à? Kinh thế?

Chú Đức nhà ta cắm đầu cắm cổ ăn, có biết là ăn gì đâu

Đúng là vỏ quýt dầy có móng tay nhọn. sợ thật

Đức ơi mai đến nhà tao ăn lạc ko:mrgreen: tao cũng đang bị đau răng:mrgreen:

OKie, đồng ý liền :D Răng ai chứ răng mày ăn vào chắc cũng không sao :D :))

Mà tưởng tượng cái mồm mày vắng bóng hàng tiền đạo làm tao ngã suýt đập đầu xuống đất :))

Thằng điên này, đau răng chứ vắng bóng cái gì/:) vắng bóng cái đầu mày í/:)

Nói túm lại thì mọi người kinh nước bọt của bà già??? thế còn của thanh niên nam nữ, thế hệ trẻ bây giờ thì sao??? :))

Thanh niên nam nữ trẻ và xinh thì không vấn đề gì
Zz ơi, cho anh đến ăn với

Đúng là mật ở đâu ruồi bâu đến đó... hiihi :))

Nước bọt ko phân biệt tuổi tác...của ai cũng kinh hết...:))

:(( Em Trang không phải kinh nghiệm mà là chưa thử nên chưa thấy thích :))

Back
Bên trên